ผลการแข่งขัน

SPAIN: Tercera RFEF - Promotion Play Offs
Final
27/06 - 18:00 ยูดี ซานเฟอร์นันโด 3 : 0 SD Tenisca
20/06 - 22:00 Arosa SC 2 : 0 Somozas
Semi-finals
20/06 - 18:00 SD Tenisca 0 : 0 Atl. Paso
Quarter-finals
17/06 - 02:00 CD Buzanada 3 : 2 Tenerife B
Semi-finals
13/06 - 22:00 Polvorin 0 : 1 Somozas
13/06 - 02:00 Arosa SC 0 : 0 Estradense
12/06 - 23:30 CD Ardoi 2 : 1 Pamplona
12/06 - 23:00 Beti Kozkor 1 : 1 Huarte
Final
12/06 - 21:45 Formentera 0 : 0 Mallorca B
Final
07/06 - 00:30 อันเทคัวร่า CF 1 : 0 Malaga B
07/06 - 00:00 Mar Menor 1 : 1 Cartagena B
Semi-finals
06/06 - 23:30 Tropezon 2 : 1 Escobedo
Quarter-finals
06/06 - 23:00 Cirbonero 2 : 3 Huarte
Quarter-finals
06/06 - 23:00 Cirbonero 2 : 3 Huarte
06/06 - 16:45 Siete Villas 4 : 2 Torrelavega

ตารางคะแนน

Quarter-finals
Semi-finals
Final
CF Intercity
Saguntino 0
Villarreal C 3
Ilicitano
โรด้า เจซี 2
Silla CF 1
EI San Martin
เรอัล ลาวิเลส 2
Caudal Deportivo 0
L'Entregu
Llanes 1
Tuilla 1
CD Mostoles
Rayo Vallecano B 0
AD Torrejon 1
Moratalaz
Alcorcon B 1
Pozuelo de Alarcon 0
Alfaro
Varea 2
Calahorra B 1
Logrones Promesas
Anguiano 0
Arnedo 0
Cuarte
Utebo FC 1
Barbastro 1
Huesca B
Belchite 97 0
Binefar 1
โตเลโด
Torrijos 3
Guadalajara 0
Albacete B
Quintanar 2
Tarancon 1
Sestao
Pasaia 0
Anaitasuna FT 1
CD Vitoria
Urduliz 0
SD Deusto 0
อันเทคัวร่า CF
Almeria B 2
Juventud Torremolinos 1
Torredonjimeno
El Palo 2
Malaga B 3
Burgos Promesas
Leonesa B 3
Real Avila 1
Atl. Astorga
Arandina 2
Mirandes B 3
CD Coria
Jerez CF 2
UP Plasencia 0
Moralo
Diocesano 1
Miajadas 1
Mar Menor
La Union 3
Cartagena FC 1
Cartagena B
Racing Murcia 0
UD Los Garres 0
Xerez CD
Puente Genil 1
Pozoblanco 0
Ciudad de Lucena
Ceuta 3
CD Utrera 3
Girona B
Cerdanyola 3
Vilassar de Mar 2
Terrassa
Granollers 0
Sant Andreu 1
Formentera
Constancia 2
Santanyi 0
Platges de Calvia
Sant Jordi 0
Mallorca B 2
Tropezon
Escobedo 1
Vimenor 1
Siete Villas
Torrelavega 2
UD Samano 1
Beti Kozkor
Cirbonero 2
Huarte 3
CD Ardoi
Valle Egues 1
Pamplona 2
Arosa SC
Alondras 0
Estradense 1
Polvorin
Somozas 1
CD Choco 0
SD Tenisca
Atl. Paso 1
Santa Ursula 1
ยูดี ซานเฟอร์นันโด
CD Buzanada 3
Tenerife B 2
CF Intercity 0
Villarreal C 0
Ilicitano 2
โรด้า เจซี 0
EI San Martin 0
เรอัล ลาวิเลส 1
L'Entregu 1
Llanes 3
CD Mostoles 1
AD Torrejon 1
Moratalaz 1
Alcorcon B 1
Alfaro 2
Varea 0
Logrones Promesas 1
Anguiano 0
Cuarte 2
Utebo FC 2
Huesca B 3
Binefar 2
โตเลโด 1
Torrijos 1
Albacete B 0
Quintanar 1
Sestao 1
Anaitasuna FT 0
CD Vitoria 1
Urduliz 2
อันเทคัวร่า CF 0
Almeria B 0
Torredonjimeno 1
Malaga B 3
Burgos Promesas 2
Leonesa B 1
Atl. Astorga 0
Mirandes B 1
CD Coria 1
Jerez CF 1
Moralo 0
Diocesano 1
Mar Menor 0
La Union 0
Cartagena B 1
Racing Murcia 1
Xerez CD 1
Puente Genil 1
Ciudad de Lucena 1
Ceuta 2
Girona B 2
Cerdanyola 3
Terrassa 0
Sant Andreu 1
Formentera 2
Constancia 0
Platges de Calvia 0
Mallorca B 1
Tropezon 2
Escobedo 1
Siete Villas 4
Torrelavega 2
Beti Kozkor 1
Huarte 1
CD Ardoi 2
Pamplona 1
Arosa SC 0
Estradense 0
Polvorin 0
Somozas 1
SD Tenisca 0
Atl. Paso 0
ยูดี ซานเฟอร์นันโด 1
CD Buzanada 1
CF Intercity 1
Ilicitano 0
เรอัล ลาวิเลส 1
Llanes 0
CD Mostoles 2
Moratalaz 1
Alfaro 1
Logrones Promesas 2
Cuarte 1
Huesca B 2
โตเลโด 1
Quintanar 0
Sestao 2
Urduliz 0
อันเทคัวร่า CF 1
Malaga B 0
Burgos Promesas 2
Mirandes B 1
CD Coria 3
Diocesano 1
Mar Menor 1
Cartagena B 1
Xerez CD 0
Ceuta 1
Cerdanyola 3
Sant Andreu 1
Formentera 0
Mallorca B 0
Tropezon 2
Siete Villas 0
Beti Kozkor 1
CD Ardoi 2
Arosa SC 2
Somozas 0
SD Tenisca 0
ยูดี ซานเฟอร์นันโด 3

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Cruz J. Malaga B 3 0
1. Heras I. Burgos Promesas 3 0
1. Kevin C. Huesca B 3 0
1. Roldan I. Llanes 3 0
5. Arano G. Pamplona 2 0
5. Arbelo Garcia R. ยูดี ซานเฟอร์นันโด 2 0
5. Aunon A. Torrijos 2 0
5. Cedric I. Alcorcon B 2 0
5. Chavez C. Jerez CF 2 0
5. Delgado Quintana J. Tropezon 2 0
5. Gene A. Girona B 2 0
5. Iglesias A. CD Coria 2 0
5. Lopez J. Cerdanyola 2 0
5. Cruz L. Diocesano 2 0
5. Murillo R. Utebo FC 2 0
5. Navajas N. Alfaro 2 0
5. Plazuelo E. Cerdanyola 2 0
5. Poquet N. เรอัล ลาวิเลส 2 0
5. Portilla A. CD Mostoles 2 0
5. Ramos I. Villarreal C 2 0
5. Servetti Rodriguez P. J. Cerdanyola 2 0
5. Sualdea A. Mirandes B 2 0
5. Valdeolivas D. La Union 2 0
5. Valdes F. Cuarte 2 0
25. Aguilar I. Juventud Torremolinos 1 0