โปรแกรมการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Promotion Play Offs
Semi-finals
18/07 - 23:30 Laredo VS Tropezon
19/07 - 01:00 ซีดี อัลโคยาโน่ VS CF Intercity
19/07 - 01:00 Alzira VS Atzeneta
19/07 - 01:00 Betis B VS CD Utrera
19/07 - 01:00 CD Marino VS Tamaraceite
19/07 - 01:00 Ciudad de Lucena VS Xerez D.F.C.
19/07 - 01:00 Compostela VS Barco
19/07 - 01:00 El Ejido VS Motril
19/07 - 01:00 Lealtad VS Caudal Deportivo
19/07 - 01:00 L Hospitalet VS Sant Andreu
19/07 - 01:00 Linares VS Jaen
19/07 - 01:00 ลอร์ก้า VS Mazarron CF
19/07 - 01:00 Mutilvera VS Pamplona
19/07 - 01:00 Navalcarnero VS RSD Alcala
19/07 - 01:00 Portugalete VS Basconia
19/07 - 01:00 Pulpileno VS Mar Menor
19/07 - 01:00 Quintanar VS Guadalajara
19/07 - 01:00 SD Logrones VS Arnedo
19/07 - 01:00 SD Tenisca VS ยูดี ซานเฟอร์นันโด
19/07 - 01:00 Socuellamos VS โตเลโด
19/07 - 01:00 Tarazona VS Zaragoza B
19/07 - 01:00 Teruel VS Brea
19/07 - 01:00 เอดี ยูนิโอน VS Alcorcon B
19/07 - 01:00 Varea VS Casalarreina
19/07 - 01:00 Zamora VS Numancia B
19/07 - 01:30 Poblense VS Felanitx
19/07 - 03:00 วิลล่าโนเวนเซ่ VS Extremadura UD B
19/07 - 23:30 Torrelavega VS Racing Santander B
20/07 - 01:00 AD San Juan VS Beti Kozkor
20/07 - 01:00 จี.เซโกเบียน่า VS Arandina
20/07 - 01:00 Llanera VS Covadonga
20/07 - 01:00 Ourense CF VS Arosa SC
20/07 - 01:00 Sestao VS CD Vitoria
20/07 - 01:00 Terrassa VS CE Europa
20/07 - 01:30 Ibiza Islas Pitiusas VS Mallorca B
20/07 - 03:00 CD Coria VS คาเซเรโน่

ตารางคะแนน

Semi-finals
Final
Compostela
Barco
Ourense CF
Arosa SC
Lealtad
Caudal Deportivo
Llanera
Covadonga
Laredo
Tropezon
Torrelavega
Racing Santander B
Portugalete
Basconia
Sestao
CD Vitoria
L Hospitalet
Sant Andreu
Terrassa
CE Europa
ซีดี อัลโคยาโน่
CF Intercity
Alzira
Atzeneta
Navalcarnero
RSD Alcala
เอดี ยูนิโอน
Alcorcon B
Zamora
Numancia B
จี.เซโกเบียน่า
Arandina
Linares
Jaen
El Ejido
Motril
Betis B
CD Utrera
Ciudad de Lucena
Xerez D.F.C.
Poblense
Felanitx
Ibiza Islas Pitiusas
Mallorca B
CD Marino
Tamaraceite
SD Tenisca
ยูดี ซานเฟอร์นันโด
ลอร์ก้า
Mazarron CF
Pulpileno
Mar Menor
วิลล่าโนเวนเซ่
Extremadura UD B
CD Coria
คาเซเรโน่
Mutilvera
Pamplona
AD San Juan
Beti Kozkor
SD Logrones
Arnedo
Varea
Casalarreina
Tarazona
Zaragoza B
Teruel
Brea
Socuellamos
โตเลโด
Quintanar
Guadalajara