Tercera Division - Group 8

ผลการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 8
Round 5
23/09 - 23:30 Almazan 0 : 0 Zamora
23/09 - 23:00 Arandina 6 : 1 Briviesca
23/09 - 23:00 La Baneza 3 : 1 Cristo Atletico
23/09 - 22:30 Cebrerena 0 : 1 Bembibre
23/09 - 22:00 Real Avila 2 : 0 Atl. Tordesillas
22/09 - 23:00 Atl. Astorga 1 : 2 Numancia B
22/09 - 22:30 La Granja 1 : 1 La Virgen
22/09 - 22:30 Santa Marta Tormes 0 : 1 Burgos Promesas
22/09 - 22:30 Sporting Uxama 2 : 1 Bupolsa
22/09 - 22:00 Leonesa 2 0 : 0 จี.เซโกเบียน่า
Round 4
17/09 - 00:00 Zamora 1 : 0 Atl. Astorga
16/09 - 23:30 Santa Marta Tormes 1 : 2 Arandina
16/09 - 23:00 Burgos Promesas 1 : 1 Almazan
16/09 - 23:00 จี.เซโกเบียน่า 5 : 0 Sporting Uxama
16/09 - 22:15 Bupolsa 3 : 0 Cebrerena
16/09 - 22:00 Cristo Atletico 5 : 0 Briviesca
15/09 - 23:00 Atl. Tordesillas 1 : 1 Leonesa 2
15/09 - 22:30 Numancia B 0 : 0 La Granja
15/09 - 22:00 La Virgen 0 : 3 Real Avila

โปรแกรมการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 8
Round 6
30/09 - 22:00 Atl. Tordesillas VS La Granja
30/09 - 22:00 Bembibre VS Sporting Uxama
30/09 - 22:00 Briviesca VS La Baneza
30/09 - 22:00 Bupolsa VS Leonesa 2
30/09 - 22:00 Burgos Promesas VS Arandina
30/09 - 22:00 Cristo Atletico VS Cebrerena
30/09 - 22:00 จี.เซโกเบียน่า VS Real Avila
30/09 - 22:00 La Virgen VS Atl. Astorga
30/09 - 22:00 Numancia B VS Almazan
30/09 - 22:00 Zamora VS Santa Marta Tormes
Round 7
14/10 - 22:00 Arandina VS La Baneza
14/10 - 22:00 Atl. Astorga VS Atl. Tordesillas
14/10 - 22:00 Burgos Promesas VS Zamora
14/10 - 22:00 Cebrerena VS Briviesca
14/10 - 22:00 La Granja VS จี.เซโกเบียน่า
14/10 - 22:00 Leonesa 2 VS Bembibre
14/10 - 22:00 Real Avila VS Bupolsa
14/10 - 22:00 Santa Marta Tormes VS Numancia B
14/10 - 22:00 Sporting Uxama VS Cristo Atletico
Round 8
21/10 - 22:00 Bembibre VS Real Avila
21/10 - 22:00 Briviesca VS Sporting Uxama
21/10 - 22:00 Bupolsa VS La Granja
21/10 - 22:00 Cristo Atletico VS Leonesa 2
21/10 - 22:00 จี.เซโกเบียน่า VS Atl. Astorga
21/10 - 22:00 La Baneza VS Cebrerena
21/10 - 22:00 La Virgen VS Santa Marta Tormes
21/10 - 22:00 Numancia B VS Burgos Promesas
21/10 - 22:00 Zamora VS Arandina

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Tercera Division - Play Offs (Play Offs) Arandina 5 5 0 0 16 2 14 15
2. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) Real Avila 5 5 0 0 11 2 9 15
3. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) จี.เซโกเบียน่า 5 3 2 0 11 2 9 11
4. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) Zamora 5 3 1 1 8 3 5 10
5. La Baneza 5 3 1 1 10 8 2 10
6. Numancia B 5 3 1 1 6 4 2 10
7. Cristo Atletico 5 3 0 2 10 5 5 9
8. La Virgen 5 2 2 1 7 6 1 8
9. Bembibre 5 2 1 2 8 6 2 7
10. Atl. Tordesillas 5 2 1 2 7 7 0 7
11. Santa Marta Tormes 5 2 1 2 3 3 0 7
12. Atl. Astorga 5 2 0 3 10 5 5 6
13. Burgos Promesas 5 1 2 2 3 6 -3 5
14. Bupolsa 5 1 1 3 6 9 -3 4
15. La Granja 5 0 3 2 2 6 -4 3
16. Almazan 5 0 3 2 2 11 -9 3
17. Relegation Sporting Uxama 5 1 0 4 5 15 -10 3
18. Relegation Cebrerena 5 0 2 3 3 8 -5 2
19. Relegation Leonesa 2 5 0 2 3 1 6 -5 2
20. Relegation Briviesca 5 0 1 4 4 19 -15 1