Tercera Division - Group 6

ผลการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 6
Round 5
24/09 - 00:00 La Nucia 1 : 1 Torre Levante
23/09 - 23:00 Crevillente 1 : 0 Atzeneta
23/09 - 23:00 Novelda CF 3 : 0 Rayo Ibense
23/09 - 22:30 Orihuela 1 : 0 Villarreal C
23/09 - 17:00 Paterna 1 : 3 Vilamarxant
23/09 - 00:00 โรด้า เจซี 1 : 1 Alzira
23/09 - 00:00 Silla CF 0 : 3 Elche CF Ilicitano
22/09 - 23:30 Acero 1 : 0 ซีดี โอลิมปิก ซาติวา
22/09 - 23:00 Saguntino 2 : 0 Eldense
22/09 - 22:30 Jove 2 : 1 Paiporta
Round 4
16/09 - 23:30 Crevillente 1 : 0 Saguntino
16/09 - 23:30 ซีดี โอลิมปิก ซาติวา 4 : 3 Novelda CF
16/09 - 23:00 Atzeneta 2 : 0 Paterna
16/09 - 23:00 Villarreal C 0 : 0 Silla CF
16/09 - 17:00 Paiporta 1 : 0 Acero
16/09 - 17:00 Torre Levante 0 : 0 Orihuela
16/09 - 16:00 Rayo Ibense 1 : 1 La Nucia
16/09 - 00:00 Vilamarxant 2 : 1 โรด้า เจซี
15/09 - 22:00 Elche CF Ilicitano 1 : 2 Eldense

โปรแกรมการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 6
Round 6
30/09 - 22:00 Alzira VS Paterna
30/09 - 22:00 Atzeneta VS Saguntino
30/09 - 22:00 Elche CF Ilicitano VS Orihuela
30/09 - 22:00 Eldense VS Silla CF
30/09 - 22:00 ซีดี โอลิมปิก ซาติวา VS Jove
30/09 - 22:00 Paiporta VS โรด้า เจซี
30/09 - 22:00 Rayo Ibense VS Acero
30/09 - 22:00 Torre Levante VS Novelda CF
30/09 - 22:00 Vilamarxant VS Crevillente
30/09 - 22:00 Villarreal C VS La Nucia
Round 7
07/10 - 22:00 Atzeneta VS Vilamarxant
07/10 - 22:00 Crevillente VS Alzira
07/10 - 22:00 Jove VS Rayo Ibense
07/10 - 22:00 La Nucia VS Elche CF Ilicitano
07/10 - 22:00 Novelda CF VS Villarreal C
07/10 - 22:00 Orihuela VS Eldense
07/10 - 22:00 Paterna VS Paiporta
07/10 - 22:00 โรด้า เจซี VS ซีดี โอลิมปิก ซาติวา
07/10 - 22:00 Saguntino VS Silla CF
Round 8
14/10 - 22:00 Elche CF Ilicitano VS Novelda CF
14/10 - 22:00 Eldense VS La Nucia
14/10 - 22:00 ซีดี โอลิมปิก ซาติวา VS Paterna
14/10 - 22:00 Paiporta VS Crevillente
14/10 - 22:00 Rayo Ibense VS โรด้า เจซี
14/10 - 22:00 Silla CF VS Orihuela
14/10 - 22:00 Torre Levante VS Jove
14/10 - 22:00 Vilamarxant VS Saguntino
14/10 - 22:00 Villarreal C VS Acero

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Tercera Division - Play Offs (Play Offs) La Nucia 5 3 2 0 7 2 5 11
2. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) Saguntino 5 3 1 1 8 3 5 10
3. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) Crevillente 5 3 1 1 5 3 2 10
4. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) Jove 5 3 1 1 8 7 1 10
5. ซีดี โอลิมปิก ซาติวา 5 3 0 2 9 7 2 9
6. Eldense 5 3 0 2 8 6 2 9
7. Novelda CF 5 2 2 1 10 6 4 8
8. Orihuela 5 2 2 1 7 4 3 8
9. Vilamarxant 5 2 2 1 9 7 2 8
10. โรด้า เจซี 5 2 2 1 5 4 1 8
11. Alzira 5 2 2 1 5 5 0 8
12. Atzeneta 5 2 1 2 5 3 2 7
13. Elche CF Ilicitano 5 2 1 2 7 6 1 7
14. Rayo Ibense 5 1 3 1 4 6 -2 6
15. Torre Levante 5 1 2 2 4 6 -2 5
16. Villarreal C 5 1 1 3 3 6 -3 4
17. Relegation Acero 5 1 1 3 2 5 -3 4
18. Relegation Paiporta 5 1 0 4 2 8 -6 3
19. Relegation Silla CF 5 0 2 3 0 6 -6 2
20. Relegation Paterna 5 0 0 5 3 11 -8 0