ผลการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 4 - Relegation Group
Round 1
11/04 - 16:30 Urgatzi 0 : 3 Santurtzi
SPAIN: Tercera Division - Group 4 - Second stage
Round 1
11/04 - 16:15 Santuxu 3 : 1 Anaitasuna FT
SPAIN: Tercera Division - Group 4 - Relegation Group
Round 1
11/04 - 16:00 Aurrera Ondarroa 1 : 0 Ariznabarra
SPAIN: Tercera Division - Group 4 - Promotion Group
Round 1
10/04 - 23:30 Gernika 4 : 0 Pasaia
10/04 - 23:00 Sestao 0 : 0 CD Vitoria
SPAIN: Tercera Division - Group 4 - Relegation Group
Round 1
10/04 - 22:00 Balmaseda 1 : 0 Sodupe
SPAIN: Tercera Division - Group 4 - Second stage
Round 1
10/04 - 21:30 Beasain 2 : 2 Basconia
SPAIN: Tercera Division - Group 4 - Relegation Group
Round 1
10/04 - 21:30 Tolosa FC 1 : 2 Lagun Onak
SPAIN: Tercera Division - Group 4
Round 22
05/04 - 22:00 SD Deusto 4 : 1 Tolosa FC
20/03 - 23:00 Aurrera Ondarroa 4 : 1 Urgatzi
20/03 - 23:00 Balmaseda 1 : 1 Somorrostro
20/03 - 23:00 Basconia 2 : 0 Ariznabarra
20/03 - 23:00 Beasain 1 : 1 Santuxu
20/03 - 23:00 Lagun Onak 1 : 1 Urduliz
20/03 - 23:00 Pasaia 1 : 1 Sodupe
20/03 - 23:00 San Ignacio 2 : 0 Durango
20/03 - 23:00 Santurtzi 0 : 2 CD Vitoria
20/03 - 23:00 Sestao 2 : 0 Real Sociedad C
Round 21
14/03 - 18:30 Real Sociedad C 6 : 1 SD Deusto
14/03 - 18:00 Ariznabarra 0 : 0 Santurtzi
14/03 - 17:00 Santuxu 1 : 0 Balmaseda

โปรแกรมการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 4 - Second stage
Round 1
11/04 - 21:45 SD Deusto VS San Ignacio
SPAIN: Tercera Division - Group 4 - Relegation Group
Round 1
11/04 - 22:00 Somorrostro VS Durango
SPAIN: Tercera Division - Group 4 - Promotion Group
Round 1
11/04 - 23:30 Real Sociedad C VS Urduliz
SPAIN: Tercera Division - Group 4 - Second stage
Round 2
18/04 - 23:00 Anaitasuna FT VS SD Deusto
SPAIN: Tercera Division - Group 4 - Relegation Group
Round 2
18/04 - 23:00 Ariznabarra VS Tolosa FC
SPAIN: Tercera Division - Group 4 - Second stage
Round 2
18/04 - 23:00 Basconia VS Santuxu
SPAIN: Tercera Division - Group 4 - Promotion Group
Round 2
18/04 - 23:00 CD Vitoria VS Real Sociedad C
SPAIN: Tercera Division - Group 4 - Relegation Group
Round 2
18/04 - 23:00 Durango VS Balmaseda
18/04 - 23:00 Lagun Onak VS Urgatzi
SPAIN: Tercera Division - Group 4 - Promotion Group
Round 2
18/04 - 23:00 Pasaia VS Sestao
SPAIN: Tercera Division - Group 4 - Second stage
Round 2
18/04 - 23:00 San Ignacio VS Beasain
SPAIN: Tercera Division - Group 4 - Relegation Group
Round 2
18/04 - 23:00 Santurtzi VS Somorrostro
18/04 - 23:00 Sodupe VS Aurrera Ondarroa
SPAIN: Tercera Division - Group 4 - Promotion Group
Round 2
18/04 - 23:00 Urduliz VS Gernika
SPAIN: Tercera Division - Group 4 - Relegation Group
Round 3
25/04 - 23:00 Aurrera Ondarroa VS Durango
25/04 - 23:00 Balmaseda VS Santurtzi
SPAIN: Tercera Division - Group 4 - Second stage
Round 3
25/04 - 23:00 Beasain VS Anaitasuna FT
SPAIN: Tercera Division - Group 4 - Promotion Group
Round 3
25/04 - 23:00 Gernika VS CD Vitoria
25/04 - 23:00 Real Sociedad C VS Pasaia
SPAIN: Tercera Division - Group 4 - Second stage
Round 3
25/04 - 23:00 Santuxu VS San Ignacio
25/04 - 23:00 SD Deusto VS Basconia
SPAIN: Tercera Division - Group 4 - Promotion Group
Round 3
25/04 - 23:00 Sestao VS Urduliz
SPAIN: Tercera Division - Group 4 - Relegation Group
Round 3
25/04 - 23:00 Somorrostro VS Lagun Onak
25/04 - 23:00 Tolosa FC VS Sodupe
25/04 - 23:00 Urgatzi VS Ariznabarra