ผลการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 3 - Relegation Group
Round 1
11/04 - 17:00 Guarnizo 1 : 0 Bezana
SPAIN: Tercera Division - Group 3 - Promotion Group
Round 1
10/04 - 23:00 Escobedo 0 : 0 Cayon
SPAIN: Tercera Division - Group 3 - Relegation Group
Round 1
10/04 - 23:00 Solares 2 : 1 Rinconeda Polanco
10/04 - 22:30 Barreda Balompie 2 : 0 Revilla
10/04 - 22:30 Torina 0 : 4 CD Barquereno
10/04 - 22:00 Castro 1 : 1 Ribamontan al Mar
SPAIN: Tercera Division - Group 3 - Second stage
Round 1
10/04 - 22:00 UC Cartes 3 : 1 Textil Escudo
SPAIN: Tercera Division - Group 3
Round 22
28/03 - 22:00 Barreda Balompie 1 : 2 Guarnizo
28/03 - 00:00 CD Barquereno 0 : 1 Siete Villas
27/03 - 23:00 Bezana 1 : 2 Atletico Albericia
27/03 - 23:00 Castro 1 : 1 Tropezon
27/03 - 23:00 Cayon 3 : 0 Rinconeda Polanco
27/03 - 23:00 Revilla 1 : 0 Ribamontan al Mar
27/03 - 23:00 Selaya 2 : 3 Torina
27/03 - 23:00 Textil Escudo 1 : 1 UD Samano
27/03 - 23:00 UC Cartes 0 : 0 Escobedo
27/03 - 23:00 Vimenor 2 : 1 Solares
Round 21
21/03 - 23:00 Torina 0 : 1 Torrelavega
21/03 - 18:00 Guarnizo 2 : 1 Castro
21/03 - 17:45 Siete Villas 3 : 2 Revilla

โปรแกรมการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 3 - Second stage
Round 1
11/04 - 22:00 Selaya VS UD Samano
SPAIN: Tercera Division - Group 3 - Promotion Group
Round 1
11/04 - 22:00 Torrelavega VS Racing Santander B
SPAIN: Tercera Division - Group 3 - Second stage
Round 1
11/04 - 22:00 Vimenor VS Atletico Albericia
SPAIN: Tercera Division - Group 3 - Promotion Group
Round 1
11/04 - 23:30 Tropezon VS Siete Villas
SPAIN: Tercera Division - Group 3 - Second stage
Round 2
18/04 - 23:00 Atletico Albericia VS Selaya
SPAIN: Tercera Division - Group 3 - Relegation Group
Round 2
18/04 - 23:00 Bezana VS Torina
SPAIN: Tercera Division - Group 3 - Promotion Group
Round 2
18/04 - 23:00 Cayon VS Torrelavega
SPAIN: Tercera Division - Group 3 - Relegation Group
Round 2
18/04 - 23:00 CD Barquereno VS Castro
SPAIN: Tercera Division - Group 3 - Promotion Group
Round 2
18/04 - 23:00 Racing Santander B VS Tropezon
SPAIN: Tercera Division - Group 3 - Relegation Group
Round 2
18/04 - 23:00 Revilla VS Guarnizo
18/04 - 23:00 Ribamontan al Mar VS Solares
18/04 - 23:00 Rinconeda Polanco VS Barreda Balompie
SPAIN: Tercera Division - Group 3 - Promotion Group
Round 2
18/04 - 23:00 Siete Villas VS Escobedo
SPAIN: Tercera Division - Group 3 - Second stage
Round 2
18/04 - 23:00 Textil Escudo VS Vimenor
18/04 - 23:00 UD Samano VS UC Cartes
SPAIN: Tercera Division - Group 3 - Relegation Group
Round 3
25/04 - 23:00 Barreda Balompie VS Ribamontan al Mar
25/04 - 23:00 Castro VS Bezana
SPAIN: Tercera Division - Group 3 - Promotion Group
Round 3
25/04 - 23:00 Escobedo VS Racing Santander B
SPAIN: Tercera Division - Group 3 - Relegation Group
Round 3
25/04 - 23:00 Guarnizo VS Rinconeda Polanco
SPAIN: Tercera Division - Group 3 - Second stage
Round 3
25/04 - 23:00 Selaya VS Textil Escudo
SPAIN: Tercera Division - Group 3 - Relegation Group
Round 3
25/04 - 23:00 Solares VS CD Barquereno
25/04 - 23:00 Torina VS Revilla
SPAIN: Tercera Division - Group 3 - Promotion Group
Round 3
25/04 - 23:00 Torrelavega VS Siete Villas
25/04 - 23:00 Tropezon VS Cayon
SPAIN: Tercera Division - Group 3 - Second stage
Round 3
25/04 - 23:00 UC Cartes VS Atletico Albericia
25/04 - 23:00 Vimenor VS UD Samano