ผลการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 2 - Relegation Group
Round 2
11/04 - 17:00 Club Siero 1 : 4 SD Navarro CF
SPAIN: Tercera Division - Group 2 - Promotion Group
Round 2
11/04 - 17:00 EI San Martin 3 : 1 Union Club Ceares
11/04 - 17:00 Llanes 0 : 1 Llanera
SPAIN: Tercera Division - Group 2 - Second stage
Round 2
11/04 - 17:00 Real Titanico 1 : 1 Caudal Deportivo
SPAIN: Tercera Division - Group 2 - Promotion Group
Round 1
04/04 - 22:30 Llanera 1 : 3 L'Entregu
SPAIN: Tercera Division - Group 2 - Relegation Group
Round 1
04/04 - 22:00 Aviles Stadium 0 : 0 Condal
04/04 - 22:00 Mosconia 1 : 0 Club Siero
SPAIN: Tercera Division - Group 2 - Second stage
Round 1
04/04 - 17:00 Gijon Industrial 1 : 2 Real Titanico
04/04 - 17:00 Lenense 0 : 1 Tuilla
SPAIN: Tercera Division - Group 2 - Promotion Group
Round 1
04/04 - 17:00 เรอัล ลาวิเลส 1 : 1 EI San Martin
SPAIN: Tercera Division - Group 2 - Relegation Group
Round 1
04/04 - 17:00 SD Navarro CF 3 : 0 Valdesoto
SPAIN: Tercera Division - Group 2 - Promotion Group
Round 1
04/04 - 17:00 Union Club Ceares 1 : 1 Llanes
SPAIN: Tercera Division - Group 2 - Relegation Group
Round 1
04/04 - 17:00 Vallobin 0 : 1 CD Colunga
SPAIN: Tercera Division - Group 2
Round 18
28/03 - 22:00 Condal 0 : 0 EI San Martin
28/03 - 22:00 L'Entregu 7 : 0 Club Siero
28/03 - 22:00 Real Titanico 0 : 0 Basico Urraca
28/03 - 22:00 Tuilla 2 : 2 CD Colunga
28/03 - 22:00 Valdesoto 0 : 3 Llanes

โปรแกรมการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 2 - Second stage
Round 2
11/04 - 22:00 Basico Urraca VS Lenense
11/04 - 22:00 Tuilla VS Gijon Industrial
SPAIN: Tercera Division - Group 2 - Relegation Group
Round 2
11/04 - 22:00 Valdesoto VS Praviano
11/04 - 22:30 Condal VS Vallobin
SPAIN: Tercera Division - Group 2 - Promotion Group
Round 2
11/04 - 23:00 L'Entregu VS เรอัล ลาวิเลส
SPAIN: Tercera Division - Group 2 - Relegation Group
Round 2
11/04 - 23:30 CD Colunga VS Mosconia
SPAIN: Tercera Division - Group 2 - Second stage
Round 3
18/04 - 23:00 Caudal Deportivo VS Tuilla
18/04 - 23:00 Gijon Industrial VS Basico Urraca
18/04 - 23:00 Lenense VS Real Titanico
SPAIN: Tercera Division - Group 2 - Promotion Group
Round 3
18/04 - 23:00 Llanera VS EI San Martin
SPAIN: Tercera Division - Group 2 - Relegation Group
Round 3
18/04 - 23:00 Mosconia VS Condal
18/04 - 23:00 Praviano VS Club Siero
SPAIN: Tercera Division - Group 2 - Promotion Group
Round 3
18/04 - 23:00 เรอัล ลาวิเลส VS Llanes
SPAIN: Tercera Division - Group 2 - Relegation Group
Round 3
18/04 - 23:00 SD Navarro CF VS CD Colunga
SPAIN: Tercera Division - Group 2 - Promotion Group
Round 3
18/04 - 23:00 Union Club Ceares VS L'Entregu
SPAIN: Tercera Division - Group 2 - Second stage
Round 4
25/04 - 23:00 Basico Urraca VS Caudal Deportivo
SPAIN: Tercera Division - Group 2 - Relegation Group
Round 4
25/04 - 23:00 CD Colunga VS Praviano
25/04 - 23:00 Club Siero VS Aviles Stadium
25/04 - 23:00 Condal VS SD Navarro CF
SPAIN: Tercera Division - Group 2 - Promotion Group
Round 4
25/04 - 23:00 EI San Martin VS เรอัล ลาวิเลส
25/04 - 23:00 L'Entregu VS Llanera
25/04 - 23:00 Llanes VS Union Club Ceares
SPAIN: Tercera Division - Group 2 - Second stage
Round 4
25/04 - 23:00 Real Titanico VS Gijon Industrial
25/04 - 23:00 Tuilla VS Lenense
SPAIN: Tercera Division - Group 2 - Relegation Group
Round 4
25/04 - 23:00 Valdesoto VS Vallobin

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs Caudal Deportivo 22 11 6 5 37 21 16 39
2. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs Tuilla 19 8 6 5 26 19 7 30
3. Real Titanico 20 7 6 7 22 27 -5 27
4. Basico Urraca 19 6 7 6 11 12 -1 25
5. Gijon Industrial 21 7 6 8 35 29 6 27
6. Lenense 21 8 1 12 24 28 -4 25