Tercera Division - Group 2

ผลการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 2
Round 20
13/01 - 23:00 Caudal Deportivo 3 : 1 San Claudio
13/01 - 22:00 CD Colunga 1 : 1 Marino de Luanco
13/01 - 22:00 Mosconia 1 : 0 Covadonga
13/01 - 22:00 Praviano 2 : 1 Club Siero
13/01 - 22:00 Tuilla 3 : 0 Union Club Ceares
13/01 - 18:30 La Madalena 1 : 3 Lealtad
13/01 - 18:30 Llanera 2 : 1 L'Entregu
13/01 - 18:00 Condal 1 : 0 Universidad Oviedo
13/01 - 18:00 El San Martin 1 : 2 Llanes
13/01 - 18:00 เรอัล ลาวิเลส 0 : 3 Gijon Industrial
Round 19
07/01 - 22:15 L'Entregu 1 : 0 Llanes
07/01 - 22:00 CD Colunga 0 : 0 Covadonga
07/01 - 18:00 Condal 3 : 0 Gijon Industrial
07/01 - 18:00 เรอัล ลาวิเลส 1 : 2 Union Club Ceares
06/01 - 22:00 La Madalena 0 : 1 Universidad Oviedo
06/01 - 22:00 Mosconia 3 : 1 San Claudio
06/01 - 22:00 Tuilla 5 : 0 Club Siero
06/01 - 18:00 Llanera 0 : 3 Lealtad

โปรแกรมการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 2
Round 21
20/01 - 23:00 Club Siero VS CD Colunga
20/01 - 23:00 Covadonga VS Caudal Deportivo
20/01 - 23:00 Gijon Industrial VS Tuilla
20/01 - 23:00 Lealtad VS Condal
20/01 - 23:00 L'Entregu VS La Madalena
20/01 - 23:00 Llanes VS Llanera
20/01 - 23:00 Marino de Luanco VS Mosconia
20/01 - 23:00 San Claudio VS El San Martin
20/01 - 23:00 Union Club Ceares VS Praviano
20/01 - 23:00 Universidad Oviedo VS เรอัล ลาวิเลส
Round 22
27/01 - 23:00 CD Colunga VS Union Club Ceares
27/01 - 23:00 Condal VS L'Entregu
27/01 - 23:00 El San Martin VS Covadonga
27/01 - 23:00 La Madalena VS Llanera
27/01 - 23:00 Mosconia VS Club Siero
27/01 - 23:00 Praviano VS Gijon Industrial
27/01 - 23:00 เรอัล ลาวิเลส VS Lealtad
27/01 - 23:00 San Claudio VS Llanes
27/01 - 23:00 Tuilla VS Universidad Oviedo
Round 23
03/02 - 23:00 Covadonga VS San Claudio
03/02 - 23:00 Gijon Industrial VS CD Colunga
03/02 - 23:00 Lealtad VS Tuilla
03/02 - 23:00 L'Entregu VS เรอัล ลาวิเลส
03/02 - 23:00 Llanera VS Condal
03/02 - 23:00 Llanes VS La Madalena
03/02 - 23:00 Marino de Luanco VS El San Martin
03/02 - 23:00 Union Club Ceares VS Mosconia
03/02 - 23:00 Universidad Oviedo VS Praviano

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Tercera Division - Play Offs (Play Offs) Lealtad 20 15 5 0 41 9 32 50
2. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) Caudal Deportivo 20 13 3 4 39 14 25 42
3. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) Marino de Luanco 20 12 6 2 27 11 16 42
4. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) L'Entregu 20 11 4 5 26 16 10 37
5. Covadonga 20 10 5 5 34 23 11 35
6. Llanes 20 10 4 6 26 19 7 34
7. Llanera 20 10 3 7 26 21 5 33
8. Praviano 20 9 5 6 27 26 1 32
9. Tuilla 20 8 6 6 34 28 6 30
10. Mosconia 20 8 5 7 31 20 11 29
11. Condal 20 7 5 8 23 28 -5 26
12. CD Colunga 20 6 5 9 18 24 -6 23
13. Union Club Ceares 20 5 7 8 18 24 -6 22
14. Club Siero 20 5 5 10 19 29 -10 20
15. Gijon Industrial 20 5 4 11 19 28 -9 19
16. เรอัล ลาวิเลส 20 5 4 11 9 28 -19 19
17. El San Martin 20 4 6 10 19 26 -7 18
18. Relegation Universidad Oviedo 20 4 5 11 17 34 -17 17
19. Relegation La Madalena 20 3 5 12 18 35 -17 14
20. Relegation San Claudio 20 2 4 14 14 42 -28 10