Tercera Division - Group 18

ผลการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 18
Round 30
24/03 - 23:00 Albacete B 2 : 0 Quintanar
24/03 - 23:00 Almagro 1 : 0 Madridejos
24/03 - 23:00 La Solana 1 : 0 Guadalajara
24/03 - 23:00 Marchamalo 1 : 0 Azuqueca
24/03 - 23:00 Mora CF 1 : 0 Puertollano C.F.
24/03 - 23:00 โตเลโด 0 : 1 La Roda
24/03 - 23:00 Villarrobledo 1 : 0 Ciudad Real
24/03 - 18:00 Socuellamos 1 : 2 Villarrubia
24/03 - 18:00 Tomelloso CF 2 : 2 Villacanas
23/03 - 23:00 Tarancon 1 : 1 Atl. Ibanes
Round 29
17/03 - 23:00 Ciudad Real 1 : 0 Puertollano C.F.
17/03 - 23:00 La Roda 0 : 1 Tarancon
17/03 - 23:00 Madridejos 0 : 0 Socuellamos
17/03 - 23:00 Quintanar 0 : 6 โตเลโด
17/03 - 23:00 Villacanas 0 : 2 Almagro
17/03 - 23:00 Villarrobledo 2 : 1 Albacete B
17/03 - 18:00 Azuqueca 0 : 1 Tomelloso CF

โปรแกรมการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 18
Round 31
31/03 - 22:00 Atl. Ibanes VS โตเลโด
31/03 - 22:00 Azuqueca VS La Solana
31/03 - 22:00 Ciudad Real VS Mora CF
31/03 - 22:00 Guadalajara VS Tarancon
31/03 - 22:00 La Roda VS Albacete B
31/03 - 22:00 Madridejos VS Tomelloso CF
31/03 - 22:00 Puertollano C.F. VS Socuellamos
31/03 - 22:00 Quintanar VS Villarrobledo
31/03 - 22:00 Villacanas VS Marchamalo
31/03 - 22:00 Villarrubia VS Almagro
Round 32
07/04 - 22:00 Almagro VS Puertollano C.F.
07/04 - 22:00 La Solana VS Villacanas
07/04 - 22:00 Marchamalo VS Madridejos
07/04 - 22:00 Quintanar VS Ciudad Real
07/04 - 22:00 Socuellamos VS Mora CF
07/04 - 22:00 Tarancon VS Azuqueca
07/04 - 22:00 โตเลโด VS Guadalajara
07/04 - 22:00 Tomelloso CF VS Villarrubia
07/04 - 22:00 Villarrobledo VS La Roda
Round 33
14/04 - 22:00 Azuqueca VS โตเลโด
14/04 - 22:00 Ciudad Real VS Socuellamos
14/04 - 22:00 Guadalajara VS Albacete B
14/04 - 22:00 La Roda VS Quintanar
14/04 - 22:00 Madridejos VS La Solana
14/04 - 22:00 Mora CF VS Almagro
14/04 - 22:00 Puertollano C.F. VS Tomelloso CF
14/04 - 22:00 Villacanas VS Tarancon
14/04 - 22:00 Villarrubia VS Marchamalo

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Tercera Division - Play Offs (Play Offs) Socuellamos 30 22 6 2 68 13 55 72
2. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) Villarrubia 30 19 4 7 52 31 21 61
3. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) Villarrobledo 30 18 4 8 56 33 23 58
4. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) โตเลโด 30 16 4 10 53 35 18 52
5. La Roda 30 15 7 8 35 23 12 52
6. Albacete B 30 13 10 7 45 32 13 49
7. Madridejos 30 13 6 11 33 27 6 45
8. Puertollano C.F. 30 12 7 11 36 34 2 43
9. Ciudad Real 30 10 11 9 25 23 2 41
10. Tarancon 30 12 4 14 48 60 -12 40
11. Quintanar 30 11 5 14 38 50 -12 38
12. Atl. Ibanes 30 10 6 14 40 42 -2 36
13. Azuqueca 30 10 6 14 37 41 -4 36
14. Guadalajara 30 10 4 16 35 50 -15 34
15. Almagro 30 9 7 14 34 44 -10 34
16. Villacanas 30 8 8 14 28 43 -15 32
17. Mora CF 30 8 7 15 23 39 -16 31
18. Relegation La Solana 30 7 9 14 28 47 -19 30
19. Relegation Marchamalo 30 8 4 18 26 54 -28 28
20. Relegation Tomelloso CF 30 6 7 17 28 47 -19 25