Tercera Division - Group 17

ผลการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 17
Round 21
13/01 - 22:30 Tarazona 4 : 2 Sarinena
13/01 - 22:30 Utebo FC 2 : 1 Brea
13/01 - 22:00 Almudevar 0 : 1 Atletico Monzon
13/01 - 22:00 Calamocha 0 : 1 Zaragoza B
13/01 - 22:00 CF Illueca 3 : 1 Belchite 97
13/01 - 22:00 La Almunia 1 : 0 UD Casetas
13/01 - 22:00 Sabinanigo 3 : 1 San Lorenzo Flumen
13/01 - 22:00 Villanueva CF 0 : 1 Borja
13/01 - 17:30 San Juan Zaragoza 0 : 1 Binefar
12/01 - 22:15 Tamarite 0 : 0 Robres
Round 20
06/01 - 22:00 Brea 4 : 2 Sabinanigo
06/01 - 21:45 Belchite 97 2 : 2 La Almunia
06/01 - 21:30 Sarinena 2 : 2 Villanueva CF
06/01 - 18:00 Binefar 0 : 2 CF Illueca
06/01 - 18:00 San Lorenzo Flumen 3 : 3 Tamarite
06/01 - 17:30 Borja 1 : 0 Almudevar
06/01 - 17:30 Robres 1 : 0 San Juan Zaragoza
06/01 - 17:30 Zaragoza B 0 : 0 Tarazona
05/01 - 22:00 Atletico Monzon 2 : 0 Utebo FC
Round 20
06/01 - 22:00 Brea 4 : 2 Sabinanigo
06/01 - 21:45 Belchite 97 2 : 2 La Almunia
06/01 - 21:30 Sarinena 2 : 2 Villanueva CF
06/01 - 18:00 Binefar 0 : 2 CF Illueca
06/01 - 18:00 San Lorenzo Flumen 3 : 3 Tamarite
06/01 - 17:30 Borja 1 : 0 Almudevar
06/01 - 17:30 Robres 1 : 0 San Juan Zaragoza
06/01 - 17:30 Zaragoza B 0 : 0 Tarazona
05/01 - 22:00 Atletico Monzon 2 : 0 Utebo FC
23/12 - 18:00 Borja 3 : 0 Utebo FC

โปรแกรมการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 17
Round 22
20/01 - 23:00 Atletico Monzon VS Borja
20/01 - 23:00 Belchite 97 VS San Juan Zaragoza
20/01 - 23:00 Binefar VS Tamarite
20/01 - 23:00 Brea VS Almudevar
20/01 - 23:00 Robres VS Sabinanigo
20/01 - 23:00 San Lorenzo Flumen VS Utebo FC
20/01 - 23:00 Sarinena VS Calamocha
20/01 - 23:00 UD Casetas VS CF Illueca
20/01 - 23:00 Villanueva CF VS Tarazona
20/01 - 23:00 Zaragoza B VS La Almunia
Round 23
27/01 - 23:00 Borja VS Brea
27/01 - 23:00 Calamocha VS Tarazona
27/01 - 23:00 CF Illueca VS Zaragoza B
27/01 - 23:00 La Almunia VS Sarinena
27/01 - 23:00 Sabinanigo VS Binefar
27/01 - 23:00 San Juan Zaragoza VS UD Casetas
27/01 - 23:00 Tamarite VS Belchite 97
27/01 - 23:00 Utebo FC VS Robres
27/01 - 23:00 Villanueva CF VS Atletico Monzon
Round 24
03/02 - 23:00 Binefar VS Utebo FC
03/02 - 23:00 Brea VS Atletico Monzon
03/02 - 23:00 Calamocha VS Villanueva CF
03/02 - 23:00 Robres VS Almudevar
03/02 - 23:00 San Lorenzo Flumen VS Borja
03/02 - 23:00 Sarinena VS CF Illueca
03/02 - 23:00 Tarazona VS La Almunia
03/02 - 23:00 UD Casetas VS Tamarite
03/02 - 23:00 Zaragoza B VS San Juan Zaragoza

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Tercera Division - Play Offs (Play Offs) Tarazona 21 14 5 2 39 9 30 47
2. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) Utebo FC 21 12 6 3 26 16 10 42
3. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) Borja 21 11 6 4 31 18 13 39
4. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) Sarinena 21 11 6 4 30 18 12 39
5. Zaragoza B 21 10 8 3 31 11 20 38
6. Brea 21 12 2 7 32 20 12 38
7. CF Illueca 21 9 6 6 31 20 11 33
8. San Juan Zaragoza 21 9 6 6 20 13 7 33
9. Atletico Monzon 21 10 3 8 20 19 1 33
10. Almudevar 21 7 6 8 23 24 -1 27
11. Robres 21 8 3 10 20 22 -2 27
12. Binefar 21 6 7 8 23 27 -4 25
13. Calamocha 21 7 2 12 20 32 -12 23
14. Sabinanigo 21 5 5 11 22 28 -6 20
15. La Almunia 21 5 5 11 21 34 -13 20
16. Belchite 97 21 3 10 8 18 23 -5 19
17. Relegation Tamarite 21 4 7 10 23 33 -10 19
18. Relegation San Lorenzo Flumen 21 4 7 10 16 35 -19 19
19. Relegation Villanueva CF 21 4 6 11 18 39 -21 18
20. Relegation UD Casetas 21 5 2 14 16 39 -23 17