Tercera Division - Group 17

ผลการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 17
Round 5
23/09 - 22:30 Almudevar 0 : 1 Robres
23/09 - 22:30 CF Illueca 0 : 1 Sarinena
23/09 - 22:30 Tamarite 3 : 0 UD Casetas
23/09 - 22:30 Utebo FC 3 : 0 Binefar
23/09 - 22:00 Atletico Monzon 0 : 3 Brea
23/09 - 22:00 La Almunia 0 : 2 Tarazona
23/09 - 22:00 Sabinanigo 1 : 3 Belchite 97
23/09 - 22:00 Villanueva CF 1 : 4 Calamocha
23/09 - 17:00 Borja 0 : 0 San Lorenzo Flumen
23/09 - 16:30 San Juan Zaragoza 1 : 2 Zaragoza B
Round 4
16/09 - 23:00 Tarazona 6 : 0 Calamocha
16/09 - 22:30 Atletico Monzon 2 : 0 Villanueva CF
16/09 - 22:30 San Lorenzo Flumen 0 : 2 Almudevar
16/09 - 22:30 Sarinena 3 : 0 La Almunia
16/09 - 22:00 Binefar 1 : 1 Sabinanigo
16/09 - 22:00 Brea 3 : 1 Borja
16/09 - 22:00 Robres 0 : 2 Utebo FC
16/09 - 16:30 UD Casetas 0 : 3 San Juan Zaragoza
16/09 - 16:00 Zaragoza B 1 : 1 CF Illueca
Round 3
09/09 - 23:00 CF Illueca 0 : 0 UD Casetas
09/09 - 23:00 La Almunia 1 : 1 Zaragoza B
09/09 - 23:00 Utebo FC 2 : 0 San Lorenzo Flumen
09/09 - 22:30 Almudevar 1 : 2 Brea
09/09 - 22:30 Calamocha 1 : 3 Sarinena
09/09 - 22:00 Borja 3 : 0 Atletico Monzon
09/09 - 22:00 Sabinanigo 3 : 0 Robres
09/09 - 16:30 San Juan Zaragoza 1 : 0 Belchite 97

โปรแกรมการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 17
Round 6
30/09 - 22:00 Belchite 97 VS Utebo FC
30/09 - 22:00 Binefar VS Almudevar
30/09 - 22:00 Brea VS Villanueva CF
30/09 - 22:00 Calamocha VS La Almunia
30/09 - 22:00 Robres VS Borja
30/09 - 22:00 San Lorenzo Flumen VS Atletico Monzon
30/09 - 22:00 Sarinena VS San Juan Zaragoza
30/09 - 22:00 Tarazona VS CF Illueca
30/09 - 22:00 UD Casetas VS Sabinanigo
30/09 - 22:00 Zaragoza B VS Tamarite
Round 7
07/10 - 22:00 Atletico Monzon VS Robres
07/10 - 22:00 Borja VS Binefar
07/10 - 22:00 Brea VS San Lorenzo Flumen
07/10 - 22:00 CF Illueca VS Calamocha
07/10 - 22:00 Sabinanigo VS Zaragoza B
07/10 - 22:00 San Juan Zaragoza VS Tarazona
07/10 - 22:00 Tamarite VS Sarinena
07/10 - 22:00 Utebo FC VS UD Casetas
07/10 - 22:00 Villanueva CF VS La Almunia
Round 8
14/10 - 22:00 Binefar VS Atletico Monzon
14/10 - 22:00 Calamocha VS San Juan Zaragoza
14/10 - 22:00 La Almunia VS CF Illueca
14/10 - 22:00 Robres VS Brea
14/10 - 22:00 San Lorenzo Flumen VS Villanueva CF
14/10 - 22:00 Sarinena VS Sabinanigo
14/10 - 22:00 Tarazona VS Tamarite
14/10 - 22:00 UD Casetas VS Almudevar
14/10 - 22:00 Zaragoza B VS Utebo FC

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Tercera Division - Play Offs (Play Offs) Utebo FC 5 5 0 0 10 1 9 15
2. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) Tarazona 5 4 1 0 12 0 12 13
3. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) Sarinena 5 4 1 0 9 1 8 13
4. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) Brea 5 3 1 1 8 3 5 10
5. San Juan Zaragoza 5 3 1 1 7 3 4 10
6. Sabinanigo 5 2 2 1 9 4 5 8
7. Zaragoza B 5 2 2 1 8 4 4 8
8. Borja 5 2 1 2 12 6 6 7
9. Almudevar 5 2 1 2 7 6 1 7
10. Belchite 97 5 2 1 2 6 5 1 7
11. CF Illueca 5 1 3 1 4 3 1 6
12. Robres 5 2 0 3 5 7 -2 6
13. Calamocha 5 2 0 3 6 14 -8 6
14. Tamarite 5 1 2 2 7 9 -2 5
15. Binefar 5 0 4 1 5 8 -3 4
16. Atletico Monzon 5 1 1 3 5 10 -5 4
17. Relegation UD Casetas 5 1 1 3 3 8 -5 4
18. Relegation La Almunia 5 0 2 3 3 10 -7 2
19. Relegation San Lorenzo Flumen 5 0 2 3 1 9 -8 2
20. Relegation Villanueva CF 5 0 0 5 2 18 -16 0