ผลการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 16 - Promotion Group
Round 2
11/04 - 17:45 Racing Rioja 2 : 0 Anguiano
11/04 - 17:00 Logrones Promesas 0 : 1 Alfaro
SPAIN: Tercera Division - Group 16 - Second stage
Round 2
10/04 - 23:00 Yague 1 : 1 Arnedo
10/04 - 21:30 Calahorra B 3 : 0 CDFC Calzada
SPAIN: Tercera Division - Group 16 - Relegation Group
Round 1
04/04 - 22:30 Agoncillo 1 : 1 Pradejon
SPAIN: Tercera Division - Group 16 - Second stage
Round 1
04/04 - 22:30 Arnedo 3 : 0 Casalarreina
SPAIN: Tercera Division - Group 16 - Promotion Group
Round 1
04/04 - 22:00 Alfaro 0 : 0 Naxara
04/04 - 22:00 Anguiano 0 : 0 Logrones Promesas
SPAIN: Tercera Division - Group 16 - Relegation Group
Round 1
04/04 - 17:30 Comillas 0 : 0 Tedeon
04/04 - 17:00 Berceo 1 : 1 CCD Alberite
SPAIN: Tercera Division - Group 16 - Promotion Group
Round 1
04/04 - 17:00 Varea 1 : 1 Racing Rioja
SPAIN: Tercera Division - Group 16 - Relegation Group
Round 1
04/04 - 17:00 Vianes 2 : 0 Calasancio
SPAIN: Tercera Division - Group 16 - Second stage
Round 1
01/04 - 22:00 CDFC Calzada 0 : 0 Yague
01/04 - 22:00 Oyonesa 0 : 1 Calahorra B
SPAIN: Tercera Division - Group 16 - Relegation Group
Round 1
01/04 - 16:30 Villegas 0 : 1 River Ebro

โปรแกรมการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 16 - Relegation Group
Round 2
11/04 - 22:00 Calasancio VS Berceo
SPAIN: Tercera Division - Group 16 - Second stage
Round 2
11/04 - 22:00 Casalarreina VS Oyonesa
SPAIN: Tercera Division - Group 16 - Promotion Group
Round 2
11/04 - 22:00 Naxara VS Varea
SPAIN: Tercera Division - Group 16 - Relegation Group
Round 2
11/04 - 22:00 Pradejon VS Vianes
11/04 - 22:00 River Ebro VS Comillas
11/04 - 22:00 Tedeon VS Agoncillo
11/04 - 23:00 CCD Alberite VS Villegas
SPAIN: Tercera Division - Group 16 - Promotion Group
Round 3
18/04 - 23:00 Alfaro VS Racing Rioja
18/04 - 23:00 Anguiano VS Naxara
SPAIN: Tercera Division - Group 16 - Second stage
Round 3
18/04 - 23:00 Arnedo VS Calahorra B
SPAIN: Tercera Division - Group 16 - Relegation Group
Round 3
18/04 - 23:00 Berceo VS Pradejon
SPAIN: Tercera Division - Group 16 - Second stage
Round 3
18/04 - 23:00 CDFC Calzada VS Casalarreina
SPAIN: Tercera Division - Group 16 - Relegation Group
Round 3
18/04 - 23:00 Comillas VS CCD Alberite
SPAIN: Tercera Division - Group 16 - Second stage
Round 3
18/04 - 23:00 Oyonesa VS Yague
SPAIN: Tercera Division - Group 16 - Promotion Group
Round 3
18/04 - 23:00 Varea VS Logrones Promesas
SPAIN: Tercera Division - Group 16 - Relegation Group
Round 3
18/04 - 23:00 Vianes VS Tedeon
18/04 - 23:00 Villegas VS Calasancio
SPAIN: Tercera Division - Group 16 - Second stage
Round 4
25/04 - 23:00 Calahorra B VS Oyonesa
SPAIN: Tercera Division - Group 16 - Relegation Group
Round 4
25/04 - 23:00 Calasancio VS Comillas
SPAIN: Tercera Division - Group 16 - Second stage
Round 4
25/04 - 23:00 Casalarreina VS Arnedo
SPAIN: Tercera Division - Group 16 - Relegation Group
Round 4
25/04 - 23:00 CCD Alberite VS Agoncillo
SPAIN: Tercera Division - Group 16 - Promotion Group
Round 4
25/04 - 23:00 Logrones Promesas VS Anguiano
25/04 - 23:00 Naxara VS Alfaro
SPAIN: Tercera Division - Group 16 - Relegation Group
Round 4
25/04 - 23:00 Pradejon VS Villegas
SPAIN: Tercera Division - Group 16 - Promotion Group
Round 4
25/04 - 23:00 Racing Rioja VS Varea
SPAIN: Tercera Division - Group 16 - Relegation Group
Round 4
25/04 - 23:00 River Ebro VS Vianes
25/04 - 23:00 Tedeon VS Berceo
SPAIN: Tercera Division - Group 16 - Second stage
Round 4
25/04 - 23:00 Yague VS CDFC Calzada

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. River Ebro 21 7 6 8 20 26 -6 27
2. Vianes 21 6 8 7 20 22 -2 26
3. Berceo 21 7 4 10 27 37 -10 25
4. Agoncillo 21 6 5 10 30 37 -7 23
5. Relegation Tedeon 21 6 5 10 16 30 -14 23
6. Relegation Comillas 21 6 3 12 19 34 -15 21
7. Relegation Pradejon 21 3 8 10 22 36 -14 17
8. Relegation Calasancio 21 3 4 14 12 45 -33 13
9. Relegation CCD Alberite 21 2 6 13 15 40 -25 12
10. Relegation Villegas 21 0 2 19 7 69 -62 2