Tercera Division - Group 15

ผลการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 15
Round 20
13/01 - 22:00 CD Corellano 2 : 1 Subiza
13/01 - 17:30 Osasuna B 3 : 0 Beti Onak
13/01 - 00:15 Pamplona 0 : 0 AD San Juan
12/01 - 23:30 Burlades 1 : 1 Valle Egues
12/01 - 22:30 Mutilvera 0 : 0 Beti Kozkor
12/01 - 22:00 CD Baztan 1 : 2 Cirbonero
12/01 - 22:00 Huarte 2 : 1 เปน่า สปอร์ต
12/01 - 21:45 Alesves 2 : 2 CD Cantolagua
12/01 - 21:30 Cortes 2 : 0 Txantrea
12/01 - 21:30 Ezcabarte 1 : 4 CD Ardoi
Round 19
07/01 - 23:00 Huarte 2 : 1 Valle Egues
07/01 - 22:00 Beti Kozkor 3 : 0 Beti Onak
07/01 - 22:00 CD Baztan 3 : 5 Txantrea
07/01 - 21:30 Ezcabarte 5 : 1 Subiza
07/01 - 18:00 Burlades 2 : 2 CD Ardoi
05/01 - 18:15 Cortes 3 : 2 CD Cantolagua
05/01 - 18:00 Alesves 0 : 5 AD San Juan
05/01 - 18:00 CD Corellano 0 : 3 Osasuna B
05/01 - 17:30 Pamplona 0 : 2 เปน่า สปอร์ต

โปรแกรมการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 15
Round 21
20/01 - 23:00 AD San Juan VS Huarte
20/01 - 23:00 Beti Kozkor VS CD Baztan
20/01 - 23:00 Beti Onak VS Mutilvera
20/01 - 23:00 CD Ardoi VS CD Corellano
20/01 - 23:00 CD Cantolagua VS Pamplona
20/01 - 23:00 Cirbonero VS Cortes
20/01 - 23:00 เปน่า สปอร์ต VS Burlades
20/01 - 23:00 Subiza VS Osasuna B
20/01 - 23:00 Txantrea VS Alesves
20/01 - 23:00 Valle Egues VS Ezcabarte
Round 22
27/01 - 23:00 Burlades VS AD San Juan
27/01 - 23:00 CD Baztan VS Mutilvera
27/01 - 23:00 CD Corellano VS Valle Egues
27/01 - 23:00 Cortes VS Beti Kozkor
27/01 - 23:00 Ezcabarte VS เปน่า สปอร์ต
27/01 - 23:00 Huarte VS CD Cantolagua
27/01 - 23:00 Osasuna B VS CD Ardoi
27/01 - 23:00 Pamplona VS Txantrea
27/01 - 23:00 Subiza VS Beti Onak
Round 23
03/02 - 23:00 Beti Kozkor VS Alesves
03/02 - 23:00 Beti Onak VS CD Baztan
03/02 - 23:00 CD Ardoi VS Subiza
03/02 - 23:00 CD Cantolagua VS Burlades
03/02 - 23:00 Cirbonero VS Pamplona
03/02 - 23:00 Mutilvera VS Cortes
03/02 - 23:00 เปน่า สปอร์ต VS CD Corellano
03/02 - 23:00 Txantrea VS Huarte
03/02 - 23:00 Valle Egues VS Osasuna B

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Tercera Division - Play Offs (Play Offs) Osasuna B 20 15 3 2 42 8 34 48
2. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) เปน่า สปอร์ต 20 15 2 3 52 19 33 47
3. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) Beti Kozkor 20 11 8 1 34 16 18 41
4. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) Mutilvera 20 11 5 4 34 18 16 38
5. AD San Juan 20 8 8 4 34 19 15 32
6. Cortes 20 8 6 6 30 23 7 30
7. Burlades 20 7 9 4 23 22 1 30
8. Pamplona 20 6 8 6 27 26 1 26
9. Txantrea 20 6 8 6 25 29 -4 26
10. CD Ardoi 20 6 6 8 25 24 1 24
11. Cirbonero 20 6 5 9 26 23 3 23
12. CD Baztan 20 6 5 9 36 46 -10 23
13. Beti Onak 20 6 5 9 21 32 -11 23
14. Ezcabarte 20 6 4 10 27 35 -8 22
15. Subiza 20 5 6 9 30 41 -11 21
16. CD Corellano 20 6 2 12 17 37 -20 20
17. Relegation Huarte 20 5 4 11 22 37 -15 19
18. Relegation Alesves 20 5 4 11 21 48 -27 19
19. Relegation Valle Egues 20 4 5 11 22 34 -12 17
20. Relegation CD Cantolagua 20 3 7 10 21 32 -11 16