ผลการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 15 - Second stage
Round 1
10/04 - 22:30 Burlades 0 : 0 CD Cantolagua
SPAIN: Tercera Division - Group 15 - Promotion Group
Round 1
10/04 - 22:00 AD San Juan 1 : 1 CD Ardoi
10/04 - 22:00 Valle Egues 1 : 2 เปน่า สปอร์ต
10/04 - 21:30 Beti Kozkor 2 : 0 Cirbonero
SPAIN: Tercera Division - Group 15 - Relegation Group
Round 1
10/04 - 21:30 Beti Onak 2 : 2 Bidezarra
SPAIN: Tercera Division - Group 15 - Second stage
Round 1
10/04 - 21:30 Huarte 2 : 1 Murchante
SPAIN: Tercera Division - Group 15 - Relegation Group
Round 1
10/04 - 21:30 Txantrea 6 : 1 Fontellas
SPAIN: Tercera Division - Group 15 - Second stage
Round 1
10/04 - 21:00 Pamplona 2 : 0 Cortes
SPAIN: Tercera Division - Group 15
Round 22
01/04 - 17:00 Beti Kozkor 3 : 2 CD Corellano
01/04 - 17:00 Beti Onak 2 : 4 Valle Egues
01/04 - 17:00 CD Cantolagua 3 : 1 Fontellas
01/04 - 17:00 CD River Ega 1 : 2 Burlades
01/04 - 17:00 Cirbonero 4 : 0 CD Baztan
01/04 - 17:00 Cortes 2 : 2 เปน่า สปอร์ต
01/04 - 17:00 Lourdes 1 : 0 Bidezarra
01/04 - 17:00 Murchante 1 : 0 Pena Azagresa
01/04 - 17:00 Subiza 1 : 2 Huarte
01/04 - 17:00 Txantrea 0 : 0 Pamplona
Round 21
27/03 - 22:30 Burlades 2 : 1 Txantrea
27/03 - 22:30 CD Ardoi 0 : 0 Murchante
27/03 - 22:30 CD Baztan 1 : 1 Lourdes
27/03 - 22:30 Fontellas 0 : 4 Cirbonero
27/03 - 22:30 Huarte 1 : 1 Beti Onak
27/03 - 22:30 Pamplona 2 : 0 Beti Kozkor
27/03 - 22:30 เปน่า สปอร์ต 3 : 1 CD Cantolagua
27/03 - 22:30 Pena Azagresa 0 : 2 Cortes
27/03 - 22:30 Valle Egues 3 : 0 CD River Ega

โปรแกรมการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 15 - Relegation Group
Round 1
11/04 - 21:30 Subiza VS CD Baztan
11/04 - 22:00 CD Corellano VS Lourdes
11/04 - 22:00 CD River Ega VS Pena Azagresa
SPAIN: Tercera Division - Group 15 - Promotion Group
Round 2
18/04 - 23:00 CD Ardoi VS Valle Egues
SPAIN: Tercera Division - Group 15 - Relegation Group
Round 2
18/04 - 23:00 CD Baztan VS Txantrea
SPAIN: Tercera Division - Group 15 - Second stage
Round 2
18/04 - 23:00 CD Cantolagua VS Pamplona
SPAIN: Tercera Division - Group 15 - Promotion Group
Round 2
18/04 - 23:00 Cirbonero VS AD San Juan
SPAIN: Tercera Division - Group 15 - Second stage
Round 2
18/04 - 23:00 Cortes VS Huarte
SPAIN: Tercera Division - Group 15 - Relegation Group
Round 2
18/04 - 23:00 Fontellas VS CD Corellano
18/04 - 23:00 Lourdes VS Beti Onak
SPAIN: Tercera Division - Group 15 - Second stage
Round 2
18/04 - 23:00 Murchante VS Burlades
SPAIN: Tercera Division - Group 15 - Promotion Group
Round 2
18/04 - 23:00 เปน่า สปอร์ต VS Beti Kozkor
SPAIN: Tercera Division - Group 15 - Relegation Group
Round 2
18/04 - 23:00 Pena Azagresa VS Subiza
SPAIN: Tercera Division - Group 15 - Promotion Group
Round 3
02/05 - 23:00 AD San Juan VS เปน่า สปอร์ต
02/05 - 23:00 Beti Kozkor VS CD Ardoi
SPAIN: Tercera Division - Group 15 - Relegation Group
Round 3
02/05 - 23:00 Beti Onak VS Fontellas
SPAIN: Tercera Division - Group 15 - Second stage
Round 3
02/05 - 23:00 Burlades VS Cortes
SPAIN: Tercera Division - Group 15 - Relegation Group
Round 3
02/05 - 23:00 CD Corellano VS CD Baztan
02/05 - 23:00 CD River Ega VS Lourdes
SPAIN: Tercera Division - Group 15 - Second stage
Round 3
02/05 - 23:00 Huarte VS CD Cantolagua
02/05 - 23:00 Pamplona VS Murchante
SPAIN: Tercera Division - Group 15 - Relegation Group
Round 3
02/05 - 23:00 Subiza VS Bidezarra
02/05 - 23:00 Txantrea VS Pena Azagresa
SPAIN: Tercera Division - Group 15 - Promotion Group
Round 3
02/05 - 23:00 Valle Egues VS Cirbonero

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Txantrea 21 6 8 7 29 30 -1 26
2. Beti Onak 21 5 10 6 28 27 1 25
3. CD Corellano 20 6 6 8 24 29 -5 24
4. Pena Azagresa 20 7 3 10 24 33 -9 24
5. Relegation Subiza 20 4 9 7 25 28 -3 21
6. Relegation Bidezarra 21 5 5 11 20 25 -5 20
7. Relegation CD Baztan 20 4 8 8 19 27 -8 20
8. Relegation Fontellas 21 6 2 13 19 43 -24 20
9. Relegation Lourdes 20 4 7 9 18 26 -8 19
10. Relegation CD River Ega 20 3 5 12 23 43 -20 14