ผลการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 10 - Second stage
Round 1
11/04 - 17:30 Antoniano 1 : 4 Cordoba B
SPAIN: Tercera Division - Group 10 - Relegation Group
Round 1
11/04 - 17:00 Cabecense 0 : 0 Coria C.F.
11/04 - 17:00 Conil 1 : 0 La Palma
SPAIN: Tercera Division - Group 10 - Promotion Group
Round 1
10/04 - 23:30 Xerez D.F.C. 2 : 1 Puente Genil
SPAIN: Tercera Division - Group 10 - Relegation Group
Round 1
10/04 - 23:00 อัลกอสซีเอฟ 1 : 2 Castilleja CF
SPAIN: Tercera Division - Group 10 - Second stage
Round 1
10/04 - 23:00 Los Barrios 3 : 2 Pozoblanco
10/04 - 23:00 Rota 0 : 0 CD Utrera
SPAIN: Tercera Division - Group 10 - Promotion Group
Round 1
10/04 - 17:00 Ceuta 2 : 0 San Roque
SPAIN: Tercera Division - Group 10
Round 22
04/04 - 17:30 CD Gerena 0 : 3 San Roque
04/04 - 17:30 CD Utrera 1 : 0 Castilleja CF
04/04 - 17:30 Pozoblanco 3 : 2 Cordoba B
04/04 - 17:30 Puente Genil 1 : 0 Sevilla FC C
04/04 - 17:00 La Palma 1 : 2 Ciudad de Lucena
Round 21
28/03 - 22:30 San Roque 2 : 1 Pozoblanco
Round 18
28/03 - 17:30 Cabecense 3 : 4 Xerez D.F.C.
28/03 - 17:30 Conil 2 : 2 อัลกอสซีเอฟ
28/03 - 17:30 Los Barrios 1 : 1 Rota
28/03 - 17:30 Xerez CD 0 : 0 Ceuta
Round 21
28/03 - 17:00 Cordoba B 3 : 0 CD Utrera
28/03 - 17:00 Sevilla FC C 2 : 0 CD Gerena

โปรแกรมการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 10 - Relegation Group
Round 1
11/04 - 22:00 Lebrijana VS CD Gerena
SPAIN: Tercera Division - Group 10 - Promotion Group
Round 1
12/04 - 00:00 Xerez CD VS Ciudad de Lucena
SPAIN: Tercera Division - Group 10 - Relegation Group
Round 2
14/04 - 23:00 Castilleja CF VS Cabecense
14/04 - 23:00 CD Gerena VS อัลกอสซีเอฟ
SPAIN: Tercera Division - Group 10 - Second stage
Round 2
14/04 - 23:00 CD Utrera VS Los Barrios
SPAIN: Tercera Division - Group 10 - Promotion Group
Round 2
14/04 - 23:00 Ciudad de Lucena VS Xerez D.F.C.
SPAIN: Tercera Division - Group 10 - Second stage
Round 2
14/04 - 23:00 Cordoba B VS Rota
SPAIN: Tercera Division - Group 10 - Relegation Group
Round 2
14/04 - 23:00 Coria C.F. VS Conil
SPAIN: Tercera Division - Group 10 - Second stage
Round 2
14/04 - 23:00 Pozoblanco VS Antoniano
SPAIN: Tercera Division - Group 10 - Promotion Group
Round 2
14/04 - 23:00 Puente Genil VS Ceuta
14/04 - 23:00 San Roque VS Xerez CD
SPAIN: Tercera Division - Group 10 - Relegation Group
Round 2
14/04 - 23:00 Sevilla FC C VS Lebrijana
SPAIN: Tercera Division - Group 10 - Second stage
Round 3
18/04 - 23:00 Antoniano VS CD Utrera
SPAIN: Tercera Division - Group 10 - Relegation Group
Round 3
18/04 - 23:00 อัลกอสซีเอฟ VS Sevilla FC C
18/04 - 23:00 Cabecense VS CD Gerena
SPAIN: Tercera Division - Group 10 - Promotion Group
Round 3
18/04 - 23:00 Ceuta VS Ciudad de Lucena
SPAIN: Tercera Division - Group 10 - Relegation Group
Round 3
18/04 - 23:00 Conil VS Castilleja CF
18/04 - 23:00 Lebrijana VS La Palma
SPAIN: Tercera Division - Group 10 - Second stage
Round 3
18/04 - 23:00 Los Barrios VS Cordoba B
18/04 - 23:00 Rota VS Pozoblanco
SPAIN: Tercera Division - Group 10 - Promotion Group
Round 3
18/04 - 23:00 Xerez CD VS Puente Genil
18/04 - 23:00 Xerez D.F.C. VS San Roque

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Sevilla FC C 20 7 5 8 17 20 -3 26
2. Conil 19 4 11 4 20 18 2 23
3. Castilleja CF 21 7 3 11 27 28 -1 24
4. CD Gerena 20 5 7 8 17 25 -8 22
5. Relegation Cabecense 19 4 8 7 15 23 -8 20
6. Relegation Lebrijana 18 4 4 10 15 25 -10 16
7. Relegation อัลกอสซีเอฟ 19 4 5 10 11 21 -10 17
8. Relegation Coria C.F. 21 3 7 11 14 28 -14 16
9. Relegation La Palma 21 2 7 12 14 28 -14 13