โปรแกรมการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 1
Round 1
25/08 - 23:00 Alondras VS Compostela
25/08 - 23:00 Arenteiro VS Barco
25/08 - 23:00 Arosa SC VS Polvorin
25/08 - 23:00 Arzua VS Estradense
25/08 - 23:00 CD Choco VS Dep. La Coruna B
25/08 - 23:00 Ourense CF VS Bergantinos
25/08 - 23:00 Paiosaco VS UD Ourense
25/08 - 23:00 Pontellas VS ราปิโด เด บัลซัส
25/08 - 23:00 Racing Club Villalbes VS Pontes
25/08 - 23:00 Somozas VS Silva SD
Round 2
01/09 - 23:00 Bergantinos VS Arenteiro
01/09 - 23:00 Compostela VS Somozas
01/09 - 23:00 Dep. La Coruna B VS Ourense CF
01/09 - 23:00 Estradense VS Paiosaco
01/09 - 23:00 Polvorin VS Pontellas
01/09 - 23:00 Pontes VS Arzua
01/09 - 23:00 ราปิโด เด บัลซัส VS CD Choco
01/09 - 23:00 Silva SD VS Racing Club Villalbes
01/09 - 23:00 UD Ourense VS Arosa SC
Round 3
08/09 - 23:00 Arenteiro VS Dep. La Coruna B
08/09 - 23:00 Arosa SC VS Estradense
08/09 - 23:00 Arzua VS Silva SD
08/09 - 23:00 CD Choco VS Polvorin
08/09 - 23:00 Compostela VS Barco
08/09 - 23:00 Ourense CF VS ราปิโด เด บัลซัส
08/09 - 23:00 Paiosaco VS Pontes
08/09 - 23:00 Pontellas VS UD Ourense
08/09 - 23:00 Somozas VS Racing Club Villalbes

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Tercera Division - Play Offs Dep. La Coruna B 0 0 0 0 0 0 0 0
2. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs Compostela 0 0 0 0 0 0 0 0
3. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs Alondras 0 0 0 0 0 0 0 0
4. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs ราปิโด เด บัลซัส 0 0 0 0 0 0 0 0
5. Racing Club Villalbes 0 0 0 0 0 0 0 0
6. Somozas 0 0 0 0 0 0 0 0
7. Arosa SC 0 0 0 0 0 0 0 0
8. Pontes 0 0 0 0 0 0 0 0
9. Barco 0 0 0 0 0 0 0 0
10. Silva SD 0 0 0 0 0 0 0 0
11. Bergantinos 0 0 0 0 0 0 0 0
12. CD Choco 0 0 0 0 0 0 0 0
13. Paiosaco 0 0 0 0 0 0 0 0
14. Polvorin 0 0 0 0 0 0 0 0
15. Ourense CF 0 0 0 0 0 0 0 0
16. Arenteiro 0 0 0 0 0 0 0 0
17. Relegation UD Ourense 0 0 0 0 0 0 0 0
18. Relegation Pontellas 0 0 0 0 0 0 0 0
19. Relegation Arzua 0 0 0 0 0 0 0 0
20. Relegation Estradense 0 0 0 0 0 0 0 0