Tercera Division 2017/2018

ผลการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division
Round 5
25/09 - 00:00 Algeciras 1 : 1 Lebrijana
Round 6
25/09 - 00:00 Ciudad Cieza 1 : 1 La Union
25/09 - 00:00 Socuellamos 0 : 0 Pedroneras
Round 7
24/09 - 23:30 El Palo 3 : 1 Linares
24/09 - 23:30 Jaen 1 : 0 Loja
Round 5
24/09 - 23:30 Pueblonuevo 2 : 0 CD Calamonte
Round 5
24/09 - 23:30 UP Plasencia 4 : 0 Diocesano
Round 6
24/09 - 23:15 E.G. El Palmar 1 : 1 Mar Menor
24/09 - 23:15 Silva SD 2 : 0 Arosa SC
Round 5
24/09 - 23:00 Aceuchal 0 : 1 Azuaga
Round 6
24/09 - 23:00 Alcudia 2 : 1 Petra
24/09 - 23:00 Almagro 2 : 1 Azuqueca
Round 6
24/09 - 23:00 Boiro 4 : 2 CD Cultural Areas
24/09 - 23:00 Calasancio 2 : 5 SD Logrones
Round 6
24/09 - 23:00 Castellon 2 : 0 Villarreal C
24/09 - 23:00 CD Choco 1 : 1 Alondras
Round 5
24/09 - 23:00 Ciudad de Lucena 2 : 0 Castilleja CF
Round 6
24/09 - 23:00 Club Siero 2 : 4 Llanes
Round 6
24/09 - 23:00 Deportiva Minera 1 : 3 Estudiantes de Murcia CF
24/09 - 23:00 Eldense 0 : 0 โรด้า เจซี
24/09 - 23:00 L Entregu Club de Futbol 1 : 1 El San Martin
24/09 - 23:00 Marchamalo 2 : 2 Miguelturreno
24/09 - 23:00 Mora CF 0 : 1 Villarrobledo
24/09 - 23:00 Novelda CF 1 : 2 Alzira
24/09 - 23:00 ซีดี โอลิมปิก ซาติวา 1 : 0 Elche CF Ilicitano
24/09 - 23:00 Oyonesa 0 : 5 Naxara
Round 6
24/09 - 23:00 Real Murcia B 2 : 0 UCAM Murcia B
Round 6
24/09 - 23:00 San Rafael 0 : 1 Eivissa
Round 6
24/09 - 23:00 Son Cladera 3 : 0 Esporles
Round 6
24/09 - 23:00 Vimenor 2 : 0 Deportiva Santillana
Round 6
24/09 - 22:30 Anguiano 1 : 1 Varea
24/09 - 22:30 Arenteiro 2 : 1 Noia
Round 6
24/09 - 22:30 Atl. Ibanes 1 : 1 La Roda
24/09 - 22:30 Bala Azul 0 : 4 Lorca FC B
24/09 - 22:30 Binissalem 4 : 2 Collerense
Round 6
24/09 - 22:30 SD Negreira 1 : 1 Bergantinos
Round 6
24/09 - 22:30 Tedeon 1 : 1 คาลาออร์รา
24/09 - 22:30 Textil Escudo 1 : 1 Tropezon
24/09 - 22:30 Tomelloso CF 2 : 1 Albacete B
Round 6
24/09 - 22:30 Villalonga 0 : 2 Ourense CF
24/09 - 22:15 Castro 0 : 1 Santander B
24/09 - 22:00 Alfaro 3 : 0 Yague
Round 6
24/09 - 22:00 Arnedo 0 : 2 Logrones Promesas
Round 6
24/09 - 22:00 CD Colunga 3 : 0 เรอัล ลาวิเลส
Round 5
24/09 - 22:00 CF Illueca 3 : 0 Carinena
Round 5
24/09 - 22:00 Cristo Atletico 1 : 2 Arandina
Round 6
24/09 - 22:00 Llanera 3 : 2 Roces
24/09 - 22:00 Marino de Luanco 1 : 0 Gijon Industrial
24/09 - 22:00 Paiporta 3 : 1 Paterna
Round 6
24/09 - 22:00 Pradejon 0 : 1 Haro Deportivo
24/09 - 22:00 Racing Club Villalbes 3 : 0 Somozas
Round 6
24/09 - 22:00 Ribadumia 2 : 0 Celtiga
24/09 - 22:00 Silla CF 0 : 1 CD Bunol
Round 5
24/09 - 22:00 Tarazona 3 : 0 Valdefierro
Round 6
24/09 - 22:00 Torrelavega 2 : 0 Cayon
24/09 - 22:00 Tuilla 3 : 0 Condal
24/09 - 22:00 Union Club Ceares 3 : 0 Atletico de Lugones
Round 6
24/09 - 21:30 Mosconia 0 : 6 Langreo
Round 7
24/09 - 18:00 Atletico Union Guimar 3 : 3 Panaderia Pulido San Mateo
24/09 - 18:00 Estrella 0 : 0 Haria
24/09 - 18:00 La Cuadra 1 : 1 Las Palmas C
24/09 - 18:00 Lanzarote 1 : 1 Tenerife B
24/09 - 18:00 Melistar 1 : 2 Velez
24/09 - 18:00 SD Tenisca 2 : 0 Vera
24/09 - 18:00 Villa Santa Brigida 1 : 0 Ibarra
24/09 - 18:00 Yaiza 2 : 1 CD Buzanada
Round 7
24/09 - 17:00 Atarfe Industrial 4 : 1 Motril
Round 5
24/09 - 17:00 Borja 4 : 0 Brea
Round 7
24/09 - 17:00 Castelldefels 0 : 3 Sant Andreu
24/09 - 17:00 Cerdanyola 1 : 0 Santfeliuenc
24/09 - 17:00 CF Gava 0 : 4 UE Figueres
Round 6
24/09 - 17:00 Covadonga 0 : 2 R. Oviedo B
24/09 - 17:00 Guadalajara 5 : 2 Quintanar
Round 7
24/09 - 17:00 Horta 3 : 2 Granollers
24/09 - 17:00 Huetor Vega 1 : 0 Rincon
Round 5
24/09 - 17:00 Olivenza 1 : 1 CD Coria
Round 6
24/09 - 17:00 Praviano 2 : 1 Valdesoto
Round 7
24/09 - 17:00 UD San Pedro 1 : 3 Martos
24/09 - 17:00 Vilafranca 0 : 3 Espanyol B
Round 7
24/09 - 16:45 Maracena 2 : 1 Guadix
Round 5
24/09 - 16:30 Alaves B 0 : 1 Santuxu
24/09 - 16:30 Alcorcon B 1 : 1 CD Mostoles
Round 5
24/09 - 16:30 Cabecense 2 : 0 Xerez CD
24/09 - 16:30 Cadiz CF B 2 : 2 Sevilla FC C
24/09 - 16:30 Deportivo Getxo 2 : 0 Aurrera de Vitoria
24/09 - 16:30 El Alamo 0 : 3 Colmenar
24/09 - 16:30 Getafe B 3 : 0 Los Yebenes San Bruno
24/09 - 16:30 Internacional 0 : 0 Rayo Vallecano B
Round 6
24/09 - 16:30 Minerva 2 : 2 Muleno
Round 5
24/09 - 16:30 RSD Alcala 6 : 1 San Agustin
24/09 - 16:30 ยูดี ซานเฟอร์นันโด 0 : 1 Alcobendas
24/09 - 16:30 Tres Cantos 0 : 1 Pozuelo de Alarcon
24/09 - 16:30 Trival Valderas 2 : 0 CP Parla
Round 5
24/09 - 16:15 Santurtzi 3 : 0 Amurrio Club
24/09 - 16:00 Don Benito 0 : 2 คาเซเรโน่
24/09 - 01:00 CD Alcala 2 : 2 Los Barrios
Round 5
24/09 - 00:00 Atletico Pinto 1 : 1 SR Villaverde Boetticher
Round 6
23/09 - 23:30 Barbadas-Bentraces 0 : 1 Compostela
Round 6
23/09 - 23:30 Santa Catalina Atletico 2 : 5 Constancia
Round 5
23/09 - 23:00 Atl. Astorga 1 : 1 Almazan
Round 5
23/09 - 23:00 La Almunia 0 : 0 Belchite 97
Round 7
23/09 - 23:00 Vilassar de Mar 0 : 2 Pobla Mafumet
Round 5
23/09 - 22:30 Anaitasuna FT 0 : 0 Bermeo
23/09 - 22:30 Balmaseda 2 : 1 Lagun Onak
23/09 - 22:30 Burgos Promesas 2 : 3 Becerril
Round 6
23/09 - 22:30 Laredo 3 : 0 UD Samano
23/09 - 22:30 Poblense 2 : 0 Serverense
Round 5
23/09 - 22:30 SD Deusto 1 : 2 Real Sociedad C
Round 5
23/09 - 22:00 Bupolsa 1 : 1 Cebrerena
Round 6
23/09 - 22:00 CD Cantolagua 1 : 2 Huarte
23/09 - 22:00 Cortes 1 : 0 Pamplona
Round 5
23/09 - 22:00 Numancia B 6 : 0 Real Burgos
Round 6
23/09 - 22:00 Solares 2 : 1 Selaya
23/09 - 22:00 Subiza 1 : 0 CD Ardoi
23/09 - 22:00 Union Montanesa Escobedo 2 : 1 Rayo Cantabria
23/09 - 21:00 CD Gares 0 : 0 Beti Kozkor
23/09 - 21:00 Ferriolense 2 : 2 Felanitx
23/09 - 21:00 Mercadal 0 : 2 Llosetense
23/09 - 20:45 Guarnizo 0 : 0 Velarde
23/09 - 20:45 Oberena 1 : 4 CD River Ega

โปรแกรมการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division
Round 6
01/10 - 22:00 AD Ceuta VS Cabecense
Round 7
01/10 - 22:00 Albacete B VS Atl. Ibanes
Round 6
01/10 - 22:00 Almazan VS Bupolsa
Round 7
01/10 - 22:00 Alzira VS Borriol
Round 6
01/10 - 22:00 Arandina VS La Virgen
01/10 - 22:00 อัลกอสซีเอฟ VS Cadiz CF B
Round 8
01/10 - 22:00 Asco VS Vilafranca
Round 6
01/10 - 22:00 Atletico Espeleno VS San Roque
01/10 - 22:00 Atl. Onubense VS Sanluqueno
01/10 - 22:00 Aurrera de Vitoria VS Anaitasuna FT
01/10 - 22:00 Azuaga VS Valdivia
Round 7
01/10 - 22:00 Barco VS Racing Club Villalbes
01/10 - 22:00 Barreda Balompie VS Textil Escudo
Round 6
01/10 - 22:00 Beasain VS Somorrostro
01/10 - 22:00 Becerril VS Numancia B
01/10 - 22:00 Belchite 97 VS Ejea
01/10 - 22:00 Bembibre VS Atl. Astorga
Round 6
01/10 - 22:00 Bermeo VS SD Deusto
Round 7
01/10 - 22:00 Bezana VS Solares
Round 6
01/10 - 22:00 Brea VS Atletico Monzon
01/10 - 22:00 คาเซเรโน่ VS UP Plasencia
Round 6
01/10 - 22:00 Carinena VS Almudevar
01/10 - 22:00 Castilleja CF VS CD Gerena
01/10 - 22:00 Castuera VS Olivenza
Round 7
01/10 - 22:00 CD Almazora VS Paiporta
01/10 - 22:00 CD Ardoi VS CD Cantolagua
01/10 - 22:00 CD Bunol VS ซีดี โอลิมปิก ซาติวา
Round 7
01/10 - 22:00 คาลาออร์รา VS Oyonesa
Round 7
01/10 - 22:00 CD Corellano VS Subiza
Round 7
01/10 - 22:00 CD Cultural Areas VS Barbadas-Bentraces
Round 7
01/10 - 22:00 CD River Ega VS Cirbonero
Round 6
01/10 - 22:00 Cebrerena VS Atl. Tordesillas
Round 7
01/10 - 22:00 Collerense VS Ferriolense
Round 7
01/10 - 22:00 Condal VS Marino de Luanco
01/10 - 22:00 Constancia VS Manacor
01/10 - 22:00 Cortes VS Oberena
Round 7
01/10 - 22:00 Crevillente VS Torre Levante
01/10 - 22:00 Deportiva Santillana VS Siete Villas
Round 7
01/10 - 22:00 E.G. El Palmar VS EDMF Churra
01/10 - 22:00 Eivissa VS Son Cladera
01/10 - 22:00 Elche CF Ilicitano VS Novelda CF
Round 7
01/10 - 22:00 El San Martin VS Tuilla
Round 7
01/10 - 22:00 Esporles VS Santa Catalina Atletico
01/10 - 22:00 Estudiantes de Murcia CF VS Real Murcia B
Round 7
01/10 - 22:00 Felanitx VS San Rafael
Round 7
01/10 - 22:00 Gijon Industrial VS CD Colunga
Round 8
01/10 - 22:00 Guadix VS Melistar
01/10 - 22:00 Haria VS Atletico Union Guimar
Round 7
01/10 - 22:00 Huarte VS Burlades
01/10 - 22:00 Huercal-Overa VS Cartagena B
Round 8
01/10 - 22:00 Ibarra VS Lanzarote
Round 6
01/10 - 22:00 Jerez CF VS CP Amanecer
01/10 - 22:00 La Baneza VS Burgos Promesas
01/10 - 22:00 Lagun Onak VS Sestao
Round 7
01/10 - 22:00 La Union VS Aguilas FC
Round 6
01/10 - 22:00 Leganes B VS Tres Cantos
Round 8
01/10 - 22:00 Linares VS อันเทคัวร่า CF
Round 8
01/10 - 22:00 Loja VS Juventud Torremolinos
Round 6
01/10 - 22:00 Los Barrios VS Guadalcacin
Round 6
01/10 - 22:00 Los Yebenes San Bruno VS Trival Valderas
Round 8
01/10 - 22:00 Malagueno VS Jaen
Round 8
01/10 - 22:00 Mancha VS Almeria B
Round 8
01/10 - 22:00 Martos VS Torredonjimeno
01/10 - 22:00 Mensajero VS SD Tenisca
Round 6
01/10 - 22:00 Moralo VS Montijo
Round 7
01/10 - 22:00 Muleno VS Bala Azul
01/10 - 22:00 Mutilvera VS CD Gares
01/10 - 22:00 Naxara VS Casalarreina
01/10 - 22:00 Noia VS CD Choco
01/10 - 22:00 Orihuela VS Catarroja
01/10 - 22:00 Ourense CF VS Arenteiro
01/10 - 22:00 Pamplona VS Valle Egues
Round 7
01/10 - 22:00 Paterna VS Silla CF
01/10 - 22:00 Pedroneras VS La Roda
01/10 - 22:00 Petra VS Mercadal
01/10 - 22:00 Platges de Calvia VS Alcudia
Round 7
01/10 - 22:00 Poblense VS Binissalem
Round 6
01/10 - 22:00 Pozuelo de Alarcon VS Internacional
Round 7
01/10 - 22:00 Rayo Cantabria VS Velarde
01/10 - 22:00 Rayo Ibense VS Eldense
Round 6
01/10 - 22:00 Real Burgos VS Real Avila
01/10 - 22:00 Real Sociedad C VS Alaves B
Round 8
01/10 - 22:00 Rincon VS Atarfe Industrial
Round 6
01/10 - 22:00 Robres VS Borja
Round 7
01/10 - 22:00 โรด้า เจซี VS Castellon
01/10 - 22:00 R. Oviedo B VS Llanera
Round 6
01/10 - 22:00 San Agustin VS Santa Ana
Round 6
01/10 - 22:00 San Jose VS Cristo Atletico
01/10 - 22:00 Santa Amalia VS Aceuchal
Round 8
01/10 - 22:00 Sant Andreu VS Horta
01/10 - 22:00 Santboia VS CF Gava
01/10 - 22:00 Santfeliuenc VS Terrassa
Round 6
01/10 - 22:00 Sarinena VS CF Illueca
Round 7
01/10 - 22:00 SD Negreira VS Villalonga
01/10 - 22:00 Selaya VS Torrelavega
01/10 - 22:00 Serverense VS Llosetense
Round 7
01/10 - 22:00 Socuellamos VS Ciudad Real
Round 7
01/10 - 22:00 Somozas VS Boiro
Round 6
01/10 - 22:00 SR Villaverde Boetticher VS El Alamo
Round 6
01/10 - 22:00 Teruel VS Caspe
Round 7
01/10 - 22:00 Txantrea VS AD San Juan
01/10 - 22:00 UCAM Murcia B VS Minerva
01/10 - 22:00 UD Almansa VS Guadalajara
01/10 - 22:00 UD Los Garres VS Deportiva Minera
01/10 - 22:00 UD Samano VS Guarnizo
Round 7
01/10 - 22:00 Union Club Ceares VS Covadonga
Round 7
01/10 - 22:00 Union Montanesa Escobedo VS Castro
Round 7
01/10 - 22:00 Valdesoto VS Club Siero
01/10 - 22:00 Varea VS Arnedo
Round 8
01/10 - 22:00 Vera VS Yaiza
Round 7
01/10 - 22:00 Villacanas VS Marchamalo
Round 7
01/10 - 22:00 Villarreal C VS Levante UD B
01/10 - 22:00 Villarrobledo VS Almagro
01/10 - 22:00 Villegas VS Alfaro
Round 7
01/10 - 22:00 Yague VS Berceo
08/10 - 22:00 Aceuchal VS Diocesano
Round 8
08/10 - 22:00 Aguilas FC VS Lorca FC B
Round 7
08/10 - 22:00 Alcorcon B VS Colmenar
Round 8
08/10 - 22:00 Alfaro VS Naxara
Round 8
08/10 - 22:00 Almagro VS Quintanar
Round 7
08/10 - 22:00 Anaitasuna FT VS Basconia
Round 9
08/10 - 22:00 อันเทคัวร่า CF VS Velez
Round 8
08/10 - 22:00 Arnedo VS SD Logrones
Round 9
08/10 - 22:00 Atarfe Industrial VS Huetor Tajar
Round 8
08/10 - 22:00 Atletico Albericia VS Union Montanesa Escobedo
Round 7
08/10 - 22:00 Atletico Pinto VS Pozuelo de Alarcon
Round 8
08/10 - 22:00 Atl. Ibanes VS Azuqueca
Round 8
08/10 - 22:00 Bala Azul VS UCAM Murcia B
Round 8
08/10 - 22:00 Barbadas-Bentraces VS Somozas
Round 8
08/10 - 22:00 Berceo VS Villegas
08/10 - 22:00 Binissalem VS Serverense
08/10 - 22:00 Boiro VS Barco
Round 8
08/10 - 22:00 Borriol VS Elche CF Ilicitano
Round 7
08/10 - 22:00 Burgos Promesas VS Sporting Uxama
Round 7
08/10 - 22:00 Cabecense VS Atl. Onubense
08/10 - 22:00 คาเซเรโน่ VS Extremadura UD B
08/10 - 22:00 Cadiz CF B VS Atletico Espeleno
Round 8
08/10 - 22:00 Cartagena B VS CA P.
08/10 - 22:00 Casalarreina VS คาลาออร์รา
Round 9
08/10 - 22:00 Castelldefels VS Horta
Round 8
08/10 - 22:00 Castro VS Rayo Cantabria
08/10 - 22:00 Catarroja VS Alzira
Round 8
08/10 - 22:00 CD Baztan VS Mutilvera
08/10 - 22:00 CD Cantolagua VS CD Corellano
08/10 - 22:00 CD Choco VS Ourense CF
08/10 - 22:00 CD Colunga VS Condal
08/10 - 22:00 CD Gares VS Huarte
Round 9
08/10 - 22:00 CD Marino VS Haria
08/10 - 22:00 CE Europa VS Santboia
08/10 - 22:00 Cerdanyola VS Espanyol B
08/10 - 22:00 CF Gava VS Santfeliuenc
Round 8
08/10 - 22:00 Cirbonero VS Cortes
08/10 - 22:00 Ciudad Cieza VS Muleno
Round 8
08/10 - 22:00 Ciudad Real VS Pedroneras
08/10 - 22:00 Club Siero VS Langreo
08/10 - 22:00 Compostela VS CD Cultural Areas
08/10 - 22:00 Conquense VS Miguelturreno
08/10 - 22:00 Covadonga VS Atletico de Lugones
Round 7
08/10 - 22:00 Cristo Atletico VS Cebrerena
Round 7
08/10 - 22:00 Deportivo Getxo VS Beasain
08/10 - 22:00 Don Benito VS CD Calamonte
Round 7
08/10 - 22:00 Ejea VS Tarazona
08/10 - 22:00 El Alamo VS ยูดี ซานเฟอร์นันโด
Round 8
08/10 - 22:00 Ferriolense VS Poblense
Round 8
08/10 - 22:00 Guadalajara VS Madridejos
08/10 - 22:00 Guarnizo VS Cayon
Round 7
08/10 - 22:00 Internacional VS Leganes B
Round 9
08/10 - 22:00 Jaen VS Linares
08/10 - 22:00 Juventud Torremolinos VS Almeria B
Round 9
08/10 - 22:00 La Cuadra VS Ibarra
Round 9
08/10 - 22:00 Lanzarote VS CD Buzanada
Round 8
08/10 - 22:00 Laredo VS Selaya
08/10 - 22:00 La Roda VS Albacete B
Round 9
08/10 - 22:00 Las Zocas VS Panaderia Pulido San Mateo
Round 7
08/10 - 22:00 Lebrijana VS Xerez CD
Round 8
08/10 - 22:00 Levante UD B VS โรด้า เจซี
Round 8
08/10 - 22:00 Llanera VS Union Club Ceares
08/10 - 22:00 Llosetense VS Petra
08/10 - 22:00 Logrones Promesas VS Varea
Round 8
08/10 - 22:00 Manacor VS Esporles
Round 8
08/10 - 22:00 Marchamalo VS Socuellamos
08/10 - 22:00 Marino de Luanco VS El San Martin
Round 8
08/10 - 22:00 Mercadal VS Platges de Calvia
08/10 - 22:00 Minerva VS Estudiantes de Murcia CF
Round 8
08/10 - 22:00 Mora CF VS UD Almansa
08/10 - 22:00 Mosconia VS R. Oviedo B
08/10 - 22:00 Novelda CF VS CD Bunol
Round 8
08/10 - 22:00 Oberena VS Pamplona
08/10 - 22:00 ซีดี โอลิมปิก ซาติวา VS Paterna
Round 8
08/10 - 22:00 Oyonesa VS Agoncillo
08/10 - 22:00 Paiporta VS Crevillente
Round 8
08/10 - 22:00 Pinatar VS La Union
08/10 - 22:00 Pradejon VS Yague
Round 8
08/10 - 22:00 Praviano VS Roces
Round 7
08/10 - 22:00 Puente Genil VS Castilleja CF
Round 7
08/10 - 22:00 Real Avila VS Becerril
Round 8
08/10 - 22:00 Real Murcia B VS UD Los Garres
08/10 - 22:00 Ribadumia VS Alondras
Round 7
08/10 - 22:00 Sanluqueno VS CD Utrera
Round 7
08/10 - 22:00 San Roque VS Los Barrios
08/10 - 22:00 Santa Ana VS CP Parla
Round 8
08/10 - 22:00 Santanyi VS Constancia
Round 7
08/10 - 22:00 Santurtzi VS Zamudio
08/10 - 22:00 Santuxu VS Real Sociedad C
08/10 - 22:00 คัลเชอะเริล เดอ ดูเรนโก VS Lagun Onak
08/10 - 22:00 SD Deusto VS Aurrera de Vitoria
Round 7
08/10 - 22:00 Sestao VS Sodupe
Round 8
08/10 - 22:00 Silla CF VS CD Almazora
08/10 - 22:00 Silva SD VS Noia
08/10 - 22:00 Solares VS Deportiva Santillana
Round 8
08/10 - 22:00 Son Cladera VS Felanitx
Round 8
08/10 - 22:00 Subiza VS Txantrea
Round 8
08/10 - 22:00 Tedeon VS Vianes
Round 8
08/10 - 22:00 Textil Escudo VS Santander B
08/10 - 22:00 Tomelloso CF VS Villarrobledo
Round 8
08/10 - 22:00 Torrelavega VS Bezana
08/10 - 22:00 Torre Levante VS Villarreal C
Round 7
08/10 - 22:00 Trival Valderas VS CD Mostoles
Round 9
08/10 - 22:00 UD San Pedro VS Mancha
Round 7
08/10 - 22:00 UP Plasencia VS Trujillo
08/10 - 22:00 Utebo FC VS Teruel
08/10 - 22:00 Valdivia VS Santa Amalia
Round 8
08/10 - 22:00 Velarde VS UD Samano
Round 9
08/10 - 22:00 Vilassar de Mar VS Asco
Round 8
08/10 - 22:00 Villarrubia VS Villacanas
Round 8
08/10 - 22:00 Vimenor VS Barreda Balompie
Round 8
08/10 - 22:00 Yeclano VS E.G. El Palmar
Round 8
08/10 - 22:00 Yeclano VS E.G. El Palmar
08/10 - 22:00 Zamora VS CF Salmantino

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
Group 1
1. Promotion - Tercera Division (Play Offs) Silva SD 6 5 0 1 14 6 8 15
2. Promotion - Tercera Division (Promotion - Play Offs) Ourense CF 6 4 2 0 13 3 10 14
3. Promotion - Tercera Division (Promotion - Play Offs) Bergantinos 6 4 1 1 13 3 10 13
4. Promotion - Tercera Division (Promotion - Play Offs) Alondras 6 3 3 0 14 4 10 12
5. Compostela 6 4 0 2 12 12 0 12
6. Barco 6 3 2 1 7 4 3 11
7. Racing Club Villalbes 6 3 1 2 13 7 6 10
8. Boiro 6 3 1 2 10 10 0 10
9. Villalonga 6 2 3 1 7 5 2 9
10. Somozas 6 2 2 2 11 8 3 8
11. Arenteiro 6 2 2 2 8 14 -6 8
12. Laracha 6 2 1 3 8 9 -1 7
13. Arosa SC 6 1 3 2 7 7 0 6
14. Barbadas-Bentraces 6 2 0 4 3 6 -3 6
15. Ribadumia 6 1 2 3 6 9 -3 5
16. CD Choco 6 1 2 3 4 8 -4 5
17. Relegation CD Cultural Areas 6 1 2 3 8 13 -5 5
18. Relegation SD Negreira 6 1 2 3 5 10 -5 5
19. Relegation Celtiga 6 1 0 5 4 15 -11 3
20. Relegation Noia 6 0 1 5 5 19 -14 1
Group 2
1. Promotion - Tercera Division (Play Offs) Llanes 6 5 0 1 12 6 6 15
2. Promotion - Tercera Division (Promotion - Play Offs) R. Oviedo B 6 4 2 0 10 0 10 14
3. Promotion - Tercera Division (Promotion - Play Offs) Tuilla 6 4 2 0 14 5 9 14
4. Promotion - Tercera Division (Promotion - Play Offs) Marino de Luanco 6 4 2 0 11 4 7 14
5. Langreo 6 3 3 0 14 1 13 12
6. L Entregu Club de Futbol 6 3 2 1 11 6 5 11
7. Mosconia 6 3 1 2 6 8 -2 10
8. Praviano 6 2 3 1 6 4 2 9
9. Union Club Ceares 6 2 2 2 7 5 2 8
10. Valdesoto 6 2 2 2 5 6 -1 8
11. Llanera 6 2 2 2 11 13 -2 8
12. Club Siero 6 2 2 2 7 9 -2 8
13. Covadonga 6 2 1 3 7 7 0 7
14. เรอัล ลาวิเลส 6 1 2 3 5 10 -5 5
15. Condal 6 1 2 3 4 12 -8 5
16. Atletico de Lugones 6 1 1 4 2 13 -11 4
17. Gijon Industrial 6 1 0 5 6 10 -4 3
18. Relegation El San Martin 6 0 3 3 4 8 -4 3
19. Relegation Roces 6 1 0 5 6 13 -7 3
20. Relegation CD Colunga 6 1 0 5 4 12 -8 3
Group 3
1. Promotion - Tercera Division (Play Offs) Tropezon 6 4 2 0 15 5 10 14
2. Promotion - Tercera Division (Promotion - Play Offs) Laredo 6 4 2 0 12 3 9 14
3. Promotion - Tercera Division (Promotion - Play Offs) Santander B 6 4 1 1 9 3 6 13
4. Promotion - Tercera Division (Promotion - Play Offs) Union Montanesa Escobedo 6 4 1 1 11 8 3 13
5. Torrelavega 6 3 3 0 13 4 9 12
6. Cayon 6 4 0 2 13 6 7 12
7. UD Samano 6 2 3 1 7 6 1 9
8. Textil Escudo 6 2 2 2 7 7 0 8
9. Guarnizo 6 2 2 2 7 10 -3 8
10. Selaya 6 2 1 3 7 8 -1 7
11. Barreda Balompie 6 2 1 3 5 8 -3 7
12. Bezana 6 2 1 3 5 8 -3 7
13. Solares 6 2 1 3 8 13 -5 7
14. Atletico Albericia 6 2 1 3 4 9 -5 7
15. Siete Villas 6 2 0 4 9 10 -1 6
16. Vimenor 6 1 3 2 4 5 -1 6
17. Velarde 6 1 3 2 5 8 -3 6
18. Relegation Castro 6 2 0 4 5 11 -6 6
19. Relegation Rayo Cantabria 6 0 2 4 4 9 -5 2
20. Relegation Deportiva Santillana 6 0 1 5 5 14 -9 1
Group 4
1. Promotion - Tercera Division (Play Offs) คัลเชอะเริล เดอ ดูเรนโก 5 4 1 0 7 2 5 13
2. Promotion - Tercera Division (Promotion - Play Offs) Santurtzi 5 4 0 1 8 1 7 12
3. Promotion - Tercera Division (Promotion - Play Offs) Sestao 5 3 1 1 7 3 4 10
4. Promotion - Tercera Division (Promotion - Play Offs) Santuxu 5 2 2 1 4 3 1 8
5. SD Deusto 5 2 2 1 4 3 1 8
6. Real Sociedad C 5 2 2 1 3 3 0 8
7. Somorrostro 5 1 4 0 6 4 2 7
8. Lagun Onak 5 2 1 2 7 6 1 7
9. Beasain 5 2 1 2 5 4 1 7
10. Anaitasuna FT 5 1 4 0 4 3 1 7
11. Sodupe 5 2 1 2 7 9 -2 7
12. Balmaseda 5 2 1 2 6 9 -3 7
13. Amurrio Club 5 1 2 2 5 7 -2 5
14. Basconia 5 1 1 3 8 9 -1 4
15. Portugalete 5 1 1 3 3 5 -2 4
16. Alaves B 5 1 1 3 3 5 -2 4
17. Deportivo Getxo 5 1 1 3 3 5 -2 4
18. Relegation Bermeo 5 0 4 1 1 3 -2 4
19. Relegation Aurrera de Vitoria 5 1 1 3 5 8 -3 4
20. Relegation Zamudio 5 1 1 3 5 9 -4 4
Group 5
1. Promotion - Tercera Division (Play Offs) Espanyol B 7 6 1 0 17 5 12 19
2. Promotion - Tercera Division (Promotion - Play Offs) L Hospitalet 7 5 1 1 15 3 12 16
3. Promotion - Tercera Division (Promotion - Play Offs) Asco 7 5 1 1 11 7 4 16
4. Promotion - Tercera Division (Promotion - Play Offs) Reus Deportiu B 7 4 2 1 11 6 5 14
5. Prat 7 4 1 2 14 8 6 13
6. Santfeliuenc 7 4 1 2 10 5 5 13
7. UE Figueres 7 4 0 3 12 6 6 12
8. Terrassa 7 3 3 1 13 8 5 12
9. Pobla Mafumet 7 3 2 2 5 4 1 11
10. Sant Andreu 7 3 1 3 9 6 3 10
11. Cerdanyola 7 3 1 3 7 13 -6 10
12. Horta 7 3 0 4 8 10 -2 9
13. CE Europa 7 2 2 3 10 12 -2 8
14. Vilafranca 7 2 2 3 9 11 -2 8
15. Granollers 7 2 1 4 6 9 -3 7
16. CF Gava 7 2 0 5 6 21 -15 6
17. Santboia 7 1 2 4 5 9 -4 5
18. Relegation Castelldefels 7 1 1 5 6 10 -4 4
19. Relegation Vilassar de Mar 7 1 0 6 2 14 -12 3
20. Relegation Palamos CF 7 0 2 5 3 12 -9 2
Group 6
1. Promotion - Tercera Division (Play Offs) Eldense 6 4 2 0 11 5 6 14
2. Promotion - Tercera Division (Promotion - Play Offs) Orihuela 6 3 3 0 5 2 3 12
3. Promotion - Tercera Division (Promotion - Play Offs) Levante UD B 6 3 2 1 9 3 6 11
4. Promotion - Tercera Division (Promotion - Play Offs) Torre Levante 6 3 2 1 10 6 4 11
5. Castellon 6 3 2 1 9 5 4 11
6. Alzira 6 3 2 1 9 6 3 11
7. La Nucia 6 2 4 0 11 6 5 10
8. ซีดี โอลิมปิก ซาติวา 6 2 3 1 4 3 1 9
9. โรด้า เจซี 5 2 2 1 4 3 1 8
10. CD Bunol 6 2 2 2 5 6 -1 8
11. Rayo Ibense 5 2 1 2 5 5 0 7
12. Paiporta 6 1 3 2 10 13 -3 6
13. CD Almazora 6 1 3 2 5 10 -5 6
14. Novelda CF 5 1 2 2 5 5 0 5
15. Elche CF Ilicitano 6 1 2 3 7 8 -1 5
16. Crevillente 6 1 2 3 9 11 -2 5
17. Catarroja 5 1 2 2 6 8 -2 5
18. Relegation Silla CF 6 1 2 3 4 8 -4 5
19. Relegation Villarreal C 5 1 1 3 1 5 -4 4
20. Relegation Borriol 5 0 2 3 3 7 -4 2
21. Relegation Paterna 6 0 2 4 5 12 -7 2
Group 7
1. Promotion - Tercera Division (Play Offs) Getafe B 5 4 1 0 11 4 7 13
2. Promotion - Tercera Division (Promotion - Play Offs) Alcobendas 5 4 1 0 8 2 6 13
3. Promotion - Tercera Division (Promotion - Play Offs) Trival Valderas 5 3 2 0 7 3 4 11
4. Promotion - Tercera Division (Promotion - Play Offs) Pozuelo de Alarcon 5 3 1 1 7 4 3 10
5. Atletico Pinto 5 3 1 1 6 4 2 10
6. Internacional 5 2 2 1 4 2 2 8
7. Rayo Vallecano B 5 2 1 2 8 4 4 7
8. ยูดี ซานเฟอร์นันโด 5 2 1 2 8 4 4 7
9. RSD Alcala 5 2 1 2 11 9 2 7
10. Santa Ana 5 2 1 2 6 5 1 7
11. Los Yebenes San Bruno 5 2 1 2 4 7 -3 7
12. Alcorcon B 5 1 3 1 7 6 1 6
13. CD Mostoles 5 1 3 1 8 8 0 6
14. Tres Cantos 5 2 0 3 3 8 -5 6
15. Colmenar 5 1 2 2 6 6 0 5
16. Leganes B 5 1 2 2 6 9 -3 5
17. Relegation SR Villaverde Boetticher 5 0 2 3 3 6 -3 2
18. Relegation CP Parla 5 0 2 3 4 9 -5 2
19. Relegation San Agustin 5 0 2 3 4 13 -9 2
20. Relegation El Alamo 5 0 1 4 3 11 -8 1
Group 8
1. Promotion - Tercera Division (Play Offs) CF Salmantino 5 4 1 0 18 1 17 13
2. Promotion - Tercera Division (Promotion - Play Offs) Numancia B 5 3 2 0 14 5 9 11
3. Promotion - Tercera Division (Promotion - Play Offs) Atl. Astorga 5 3 1 1 12 7 5 10
4. Promotion - Tercera Division (Promotion - Play Offs) Zamora 5 2 3 0 13 7 6 9
5. Real Avila 5 2 3 0 9 6 3 9
6. Arandina 5 2 2 1 11 7 4 8
7. La Baneza 5 2 2 1 12 9 3 8
8. La Virgen 5 2 2 1 10 8 2 8
9. Bupolsa 5 2 2 1 3 3 0 8
10. Becerril 5 2 1 2 9 8 1 7
11. Unionistas de Salamanca 5 2 1 2 6 8 -2 7
12. Burgos Promesas 5 2 0 3 10 6 4 6
13. Atl. Tordesillas 5 1 3 1 13 10 3 6
14. Almazan 5 1 3 1 6 8 -2 6
15. Cebrerena 5 1 2 2 7 7 0 5
16. Bembibre 5 1 2 2 4 8 -4 5
17. Sporting Uxama 5 0 4 1 4 9 -5 4
18. Relegation Cristo Atletico 5 0 1 4 7 12 -5 1
19. Relegation Real Burgos 5 0 1 4 3 28 -25 1
20. Relegation San Jose 5 0 0 5 3 17 -14 0
Group 9
1. Promotion - Tercera Division (Play Offs) Malagueno 7 7 0 0 21 2 19 21
2. Promotion - Tercera Division (Promotion - Play Offs) Almeria B 7 6 1 0 17 2 15 19
3. Promotion - Tercera Division (Promotion - Play Offs) Motril 7 4 2 1 15 10 5 14
4. Promotion - Tercera Division (Promotion - Play Offs) Linares 7 4 2 1 9 5 4 14
5. Velez 7 4 1 2 14 11 3 13
6. Jaen 7 4 1 2 7 4 3 13
7. El Palo 7 3 3 1 13 9 4 12
8. Martos 7 4 0 3 14 14 0 12
9. Juventud Torremolinos 7 3 2 2 12 10 2 11
10. Atarfe Industrial 7 3 2 2 12 12 0 11
11. อันเทคัวร่า CF 7 3 1 3 16 11 5 10
12. Mancha 7 3 1 3 9 11 -2 10
13. Rincon 7 3 1 3 9 11 -2 10
14. Huetor Tajar 7 3 1 3 7 10 -3 10
15. Torredonjimeno 7 2 2 3 10 13 -3 8
16. Huetor Vega 7 2 2 3 8 12 -4 8
17. Loja 7 1 4 2 8 9 -1 7
18. Relegation Maracena 7 1 2 4 6 11 -5 5
19. Relegation UD San Pedro 7 1 1 5 7 13 -6 4
20. Relegation Guadix 7 0 2 5 3 10 -7 2
21. Relegation Melistar 7 0 1 6 3 20 -17 1
22. Relegation Villacarrillo 7 0 0 7 2 12 -10 0
Group 10
1. Promotion - Tercera Division (Play Offs) Cadiz CF B 5 3 2 0 5 2 3 11
2. Promotion - Tercera Division (Promotion - Play Offs) Atletico Espeleno 5 3 1 1 12 7 5 10
3. Promotion - Tercera Division (Promotion - Play Offs) CD Alcala 5 3 1 1 9 5 4 10
4. Promotion - Tercera Division (Promotion - Play Offs) Puente Genil 5 2 3 0 7 4 3 9
5. Algeciras 5 2 3 0 4 2 2 9
6. Lebrijana 5 2 2 1 8 7 1 8
7. Guadalcacin 5 2 2 1 7 8 -1 8
8. Ciudad de Lucena 5 2 2 1 7 8 -1 8
9. Sevilla FC C 5 2 1 2 11 8 3 7
10. อัลกอสซีเอฟ 5 2 1 2 6 8 -2 7
11. San Roque 5 2 1 2 6 9 -3 7
12. Sanluqueno 5 1 3 1 6 5 1 6
13. CD Utrera 5 1 3 1 5 5 0 6
14. AD Ceuta 5 1 2 2 7 5 2 5
15. Cabecense 5 1 2 2 7 8 -1 5
16. Atl. Onubense 5 1 1 3 7 9 -2 4
17. CD Gerena 5 1 1 3 6 8 -2 4
18. Relegation Castilleja CF 5 1 0 4 4 6 -2 3
19. Relegation Xerez CD 5 0 3 2 3 8 -5 3
20. Relegation Los Barrios 5 0 2 3 4 9 -5 2
Group 11
1. Promotion - Tercera Division (Play Offs) Mallorca B 6 5 0 1 15 3 12 15
2. Promotion - Tercera Division (Promotion - Play Offs) Alcudia 6 4 1 1 10 6 4 13
3. Promotion - Tercera Division (Promotion - Play Offs) Constancia 6 4 0 2 11 6 5 12
4. Promotion - Tercera Division (Promotion - Play Offs) Eivissa 6 4 0 2 8 3 5 12
5. Poblense 6 4 0 2 7 4 3 12
6. Felanitx 6 3 2 1 11 7 4 11
7. Llosetense 6 3 2 1 9 6 3 11
8. Serverense 6 3 0 3 7 8 -1 9
9. Esporles 6 3 0 3 4 5 -1 9
10. Binissalem 6 3 0 3 8 10 -2 9
11. San Rafael 6 3 0 3 5 7 -2 9
12. Manacor 6 3 0 3 4 7 -3 9
13. Platges de Calvia 6 2 2 2 7 6 1 8
14. Santa Catalina Atletico 6 2 2 2 7 14 -7 8
15. Santanyi 6 2 1 3 6 6 0 7
16. Ferriolense 6 2 1 3 5 6 -1 7
17. Son Cladera 6 2 0 4 6 9 -3 6
18. Relegation Collerense 6 1 1 4 8 12 -4 4
19. Relegation Mercadal 6 1 0 5 5 11 -6 3
20. Relegation Petra 6 0 0 6 2 9 -7 0
Group 12
1. Promotion - Tercera Division (Play Offs) Mensajero 7 6 0 1 13 3 10 18
2. Promotion - Tercera Division (Promotion - Play Offs) ยูดี ซานเฟอร์นันโด 6 5 1 0 17 1 16 16
3. Promotion - Tercera Division (Promotion - Play Offs) Tenerife B 7 4 3 0 14 5 9 15
4. Promotion - Tercera Division (Promotion - Play Offs) Las Palmas C 7 4 3 0 15 8 7 15
5. SD Tenisca 7 4 1 2 10 7 3 13
6. Lanzarote 6 3 2 1 11 5 6 11
7. CD Marino 7 3 1 3 10 9 1 10
8. Panaderia Pulido San Mateo 6 2 3 1 10 6 4 9
9. Ibarra 7 2 3 2 12 9 3 9
10. Las Zocas 7 2 3 2 8 11 -3 9
11. Los Llanos 7 2 2 3 8 10 -2 8
12. Santa Ursula 7 2 2 3 7 9 -2 8
13. Yaiza 6 2 1 3 5 12 -7 7
14. Villa Santa Brigida 6 2 0 4 7 10 -3 6
15. Vera 7 1 3 3 6 9 -3 6
16. Atletico Union Guimar 7 1 3 3 10 15 -5 6
17. Haria 6 1 2 3 5 11 -6 5
18. Relegation Estrella 7 1 2 4 2 8 -6 5
19. Relegation El Cotillo 6 1 2 3 5 12 -7 5
20. Relegation CD Buzanada 7 1 2 4 3 12 -9 5
21. Relegation La Cuadra 5 0 1 4 3 9 -6 1
Group 13
1. Promotion - Tercera Division (Play Offs) Yeclano 6 4 1 1 15 7 8 13
2. Promotion - Tercera Division (Promotion - Play Offs) Aguilas FC 6 4 1 1 12 4 8