NM Cup
โปรแกรมการแข่งขัน
NORWAY: NM Cup | |||
1/64-finals | |||
10/04 - 22:00 | Union Carl Berner | VS | Valerenga |
10/04 - 23:00 | Arvoll | VS | KFUM Oslo |
10/04 - 23:00 | Asker | VS | Stabaek |
10/04 - 23:00 | Askollen | VS | Odd |
10/04 - 23:00 | Askoy | VS | Sotra |
10/04 - 23:00 | Bjorkelangen | VS | Lillestrom |
10/04 - 23:00 | Bossekop | VS | Skjervoy |
10/04 - 23:00 | Brattvag | VS | Kristiansund |
10/04 - 23:00 | Brodd | VS | Sandnes |
10/04 - 23:00 | Bronnoysund | VS | โบโด กลิมท์ |
10/04 - 23:00 | Drobak-Frogn | VS | Fredrikstad |
10/04 - 23:00 | Eide Omegn | VS | โมลด์ |
10/04 - 23:00 | Fana | VS | Lysekloster |
10/04 - 23:00 | Flekkeroy | VS | Sandefjord |
10/04 - 23:00 | Flint | VS | Eik-Tonsberg |
10/04 - 23:00 | Forde | VS | Sogndal |
10/04 - 23:00 | Forus og Gausel | VS | Bryne |
10/04 - 23:00 | Fram | VS | Notodden |
10/04 - 23:00 | Frigg | VS | Grorud |
10/04 - 23:00 | Funnefoss/Vormsund | VS | Eidsvold TF |
10/04 - 23:00 | Gamle Oslo | VS | Skeid |
10/04 - 23:00 | Gjellerasen | VS | Strommen |
10/04 - 23:00 | Hallingdal | VS | Stromsgodset |
10/04 - 23:00 | Hei | VS | Pors |
10/04 - 23:00 | Heming | VS | Lyn |
10/04 - 23:00 | Honefoss | VS | SK Gjovik-Lyn |
10/04 - 23:00 | IL Express | VS | Arendal |
10/04 - 23:00 | Kirkenes | VS | Alta |
10/04 - 23:00 | Lorenskog | VS | Ull/Kisa |
10/04 - 23:00 | Madla IL | VS | V. Haugesund |
10/04 - 23:00 | Mandalskameratene | VS | Start |
10/04 - 23:00 | Melhus | VS | Byasen |
10/04 - 23:00 | Mjolner | VS | Floya |
10/04 - 23:00 | Mosjoen | VS | Levanger |
10/04 - 23:00 | Nardo | VS | Strindheim |
10/04 - 23:00 | Nordstrand | VS | Kjelsas |
10/04 - 23:00 | Nybergsund | VS | Kongsvinger |
10/04 - 23:00 | Oppsal | VS | Follo |
10/04 - 23:00 | Orn | VS | Mjondalen |
10/04 - 23:00 | OS TF | VS | Froya |
10/04 - 23:00 | Rade | VS | Kvik Halden |
10/04 - 23:00 | Rana FK | VS | Junkeren |
10/04 - 23:00 | Randesund | VS | Jerv |
10/04 - 23:00 | Ridabu | VS | HamKam |
10/04 - 23:00 | Sandviken | VS | Bjarg |
10/04 - 23:00 | Sarpsborg FK | VS | ชาร์ปบอร์ก 08 |
10/04 - 23:00 | Senja | VS | Tromsdalen |
10/04 - 23:00 | Skreia | VS | Raufoss |
10/04 - 23:00 | Sortland | VS | Tromso |
10/04 - 23:00 | Sprint-Jeloy | VS | Moss |
10/04 - 23:00 | Stord | VS | Djerv 1919 |
10/04 - 23:00 | Sverresborg IF | VS | โรเซนบอร์ก |
10/04 - 23:00 | Tiller | VS | Ranheim |
10/04 - 23:00 | Torvastad | VS | Haugesund |
10/04 - 23:00 | Toten | VS | Elverum |
10/04 - 23:00 | Traeff | VS | Surnadal |
10/04 - 23:00 | Trygg/Lade | VS | Stjordals Blink |
10/04 - 23:00 | Ullern | VS | Baerum Sportsklubb |
10/04 - 23:00 | Varhaug | VS | Viking |
10/04 - 23:00 | Vidar | VS | Egersund |
10/04 - 23:00 | Volda TI | VS | Hodd |
11/04 - 23:00 | Lyngbo | VS | Brann |
ตารางคะแนน
1/64-finals
Kirkenes
Alta
Bossekop
Skjervoy
Senja
Tromsdalen
Sortland
Tromso
Bronnoysund
โบโด กลิมท์
Mjolner
Floya
Rana FK
Junkeren
Mosjoen
Levanger
Sverresborg IF
โรเซนบอร์ก
Nardo
Strindheim
Tiller
Ranheim
Trygg/Lade
Stjordals Blink
Melhus
Byasen
Traeff
Surnadal
Eide Omegn
โมลด์
Brattvag
Kristiansund
Volda TI
Hodd
Aalesund
Forde
Sogndal
Asane
Lyngbo
Brann
Askoy
Sotra
OS TF
Froya
Fana
Lysekloster
Sandviken
Bjarg
Stord
Djerv 1919
Torvastad
Haugesund
Madla IL
V. Haugesund
Varhaug
Viking
Brodd
Sandnes
Forus og Gausel
Bryne
Vidar
Egersund
Randesund
Jerv
Mandalskameratene
Start
Flekkeroy
Sandefjord
IL Express
Arendal
Hei
Pors
Fram
Notodden
Flint
Eik-Tonsberg
Orn
Mjondalen
Askollen
Odd
Hallingdal
Stromsgodset
Skreia
Raufoss
Toten
Elverum
Ridabu
HamKam
Nybergsund
Kongsvinger
Honefoss
SK Gjovik-Lyn
Bjorkelangen
Lillestrom
Gjellerasen
Strommen
Funnefoss/Vormsund
Eidsvold TF
Lorenskog
Ull/Kisa
Union Carl Berner
Valerenga
Arvoll
KFUM Oslo
Heming
Lyn
Frigg
Grorud
Nordstrand
Kjelsas
Oppsal
Follo
Asker
Stabaek
Ullern
Baerum Sportsklubb
Gamle Oslo
Skeid
Drobak-Frogn
Fredrikstad
Sprint-Jeloy
Moss
Rade
Kvik Halden
Sarpsborg FK
ชาร์ปบอร์ก 08