Latvian Cup

ผลการแข่งขัน

LATVIA: Latvian Cup
1/32-finals
18/06 - 23:30 Alberts JDFS 3 : 1 Nikers
17/06 - 23:00 Ghetto 5 : 0 Aliance
17/06 - 23:00 Kauguri-PBLC 3 : 4 Tukums 2000
17/06 - 22:00 Bebri 3 : 0 Upesciems
17/06 - 22:00 Karosta 1 : 3 Preilu BJSS
17/06 - 22:00 Priekuli 3 : 6 FK Limbazi
17/06 - 21:30 Balvu 1 : 4 FK Smiltene
17/06 - 20:00 Rezekne 0 : 2 RTU
17/06 - 19:00 Alberts 1 : 2 DSVK Traktors
17/06 - 17:00 Talsu/Laidze 3 : 5 Ogres Novada Sporta Centrs
16/06 - 23:00 Monarhs 2 : 4 FC Daugava
16/06 - 21:00 Salacgriva 0 : 10 Riga United
16/06 - 21:00 Super Nova 2 : 1 Babite
16/06 - 20:00 Grobina 7 : 1 Albatroz
16/06 - 20:00 Salaspils FC 0 : 7 BetLanes
15/06 - 23:00 Plavinas 1 : 9 Auda
1/32-finals
18/06 - 23:30 Alberts JDFS 3 : 1 Nikers
17/06 - 23:00 Ghetto 5 : 0 Aliance
17/06 - 23:00 Kauguri-PBLC 3 : 4 Tukums 2000
17/06 - 22:00 Bebri 3 : 0 Upesciems
17/06 - 22:00 Karosta 1 : 3 Preilu BJSS
17/06 - 22:00 Priekuli 3 : 6 FK Limbazi
17/06 - 21:30 Balvu 1 : 4 FK Smiltene
17/06 - 20:00 Rezekne 0 : 2 RTU
17/06 - 19:00 Alberts 1 : 2 DSVK Traktors
17/06 - 17:00 Talsu/Laidze 3 : 5 Ogres Novada Sporta Centrs
16/06 - 23:00 Monarhs 2 : 4 FC Daugava
16/06 - 21:00 Salacgriva 0 : 10 Riga United
16/06 - 21:00 Super Nova 2 : 1 Babite
16/06 - 20:00 Grobina 7 : 1 Albatroz
16/06 - 20:00 Salaspils FC 0 : 7 BetLanes
15/06 - 23:00 Plavinas 1 : 9 Auda
02/06 - 17:00 Upesciems 5 : 2 Degumnieki

ตารางคะแนน

1/64-finals
1/32-finals
Plavinas
Auda
Salaspils FC 9
Valka 0
Grobina 0
BetLanes 14
Grobina
SK Cesis 1
Albatroz 4
Salacgriva
Riga United
Super Nova
AFA Olaine 1
Babite 5
Monarhs
FC Daugava
Alberts
DSVK Traktors
Talsu/Laidze
Ogres Novada Sporta Centrs
Rezekne
RTU
Priekuli 3
Fk Jurnieks Riga 0
FK Limbazi
Bebri
Degumnieki 2
Upesciems 5
Karosta 9
Madona 1
Preilu BJSS
Ghetto
Aliance
Alberts JDFS
Lielupe 2
Nikers 5
Kauguri-PBLC 4
Bauskas 0
Tukums 2000
Balvu
FK Smiltene
Plavinas 1
Auda 9
Salaspils FC 0
BetLanes 7
Grobina 7
Albatroz 1
Salacgriva 0
Riga United 10
Super Nova 2
Babite 1
Monarhs 2
FC Daugava 4
Alberts 1
DSVK Traktors 2
Talsu/Laidze 3
Ogres Novada Sporta Centrs 5
Rezekne 0
RTU 2
Priekuli 3
FK Limbazi 6
Bebri 3
Upesciems 0
Karosta 1
Preilu BJSS 3
Ghetto 5
Aliance 0
Alberts JDFS 3
Nikers 1
Kauguri-PBLC 3
Tukums 2000 4
Balvu 1
FK Smiltene 4