Coppa Italia Serie D

ผลการแข่งขัน

ITALY: Coppa Italia Serie D
1/32-finals
17/11 - 02:30 Casertana 3 : 2 Real Aversa
09/11 - 21:00 Crema 2 : 1 Ciserano-Bergamo
09/11 - 20:30 AS Acireale 2 : 0 Paterno
09/11 - 20:30 Lamezia Terme 3 : 0 Cittanovese
09/11 - 20:30 Lupa Frascati 1 : 2 Arezzo
03/11 - 02:30 G.S. Bagnolese 3 : 2 Correggese
03/11 - 02:30 Seravezza Pozzi 3 : 0 Pistoiese
03/11 - 00:00 AC Carpi 1 : 2 United Riccione
03/11 - 00:00 US Tolentino 2 : 1 Fano
02/11 - 23:00 Citta di Fasano 0 : 1 Altamura
02/11 - 21:00 Arzachena 0 : 1 Sarrabus Ogliastra
02/11 - 20:30 Arconatese 3 : 0 Caronnese
02/11 - 20:30 Caldiero Terme 1 : 2 Montebelluna
02/11 - 20:30 Casale 0 : 1 Derthona FbC
02/11 - 20:30 Cavese 2 : 1 Vastogirardi
02/11 - 20:30 Chisola 1 : 3 Bra
02/11 - 20:30 Cjarlins Muzane 1 : 2 Dolomiti Bellunesi
02/11 - 20:30 Este 1 : 3 Adriese
02/11 - 20:30 Francavilla 1 : 0 Lavello
02/11 - 20:30 Franciacorta 3 : 1 Breno
02/11 - 20:30 Giana Erminio 2 : 1 Alcione Milano
02/11 - 20:30 Ligorna 2 : 1 Sestri Levante
02/11 - 20:30 Nocerina 3 : 4 Portici 1906
02/11 - 20:30 Porto D'Ascoli 1 : 2 ASD Pineto Calcio
02/11 - 20:30 Prato 1 : 0 Poggibonsi
02/11 - 20:30 Puteolana 1 : 0 Molfetta Calcio
02/11 - 20:30 Roma City 0 : 3 Tivoli Calcio
02/11 - 20:30 S. Agata 1 : 2 Trapani
02/11 - 20:30 Trastevere Calcio 2 : 1 Flaminia
02/11 - 20:30 Trestina 0 : 2 Orvietana
02/11 - 20:30 Union Clodiense 2 : 1 Legnago Salus
01/11 - 20:30 Varesina 0 : 1 Citta di Varese

โปรแกรมการแข่งขัน

ITALY: Coppa Italia Serie D
1/16-finals
07/12 - 20:30 Arconatese VS Giana Erminio
07/12 - 20:30 Arezzo VS Orvietana
07/12 - 20:30 AS Acireale VS Trapani
07/12 - 20:30 ASD Pineto Calcio VS US Tolentino
07/12 - 20:30 Bra VS Ligorna
07/12 - 20:30 Casertana VS Francavilla
07/12 - 20:30 Cavese VS Altamura
07/12 - 20:30 Derthona FbC VS Crema
07/12 - 20:30 Dolomiti Bellunesi VS Union Clodiense
07/12 - 20:30 Franciacorta VS Citta di Varese
07/12 - 20:30 Montebelluna VS Adriese
07/12 - 20:30 Portici 1906 VS Lamezia Terme
07/12 - 20:30 Sarrabus Ogliastra VS Tivoli Calcio
07/12 - 20:30 Seravezza Pozzi VS Prato
07/12 - 20:30 Trastevere Calcio VS Puteolana
07/12 - 20:30 United Riccione VS G.S. Bagnolese

ตารางคะแนน

1/32-finals
1/16-finals
1/8-finals
Quarter-finals
Semi-finals
Final
Chisola 1
Bra 3
Ligorna 2
Sestri Levante 1
Casale 0
Derthona FbC 1
Crema 2
Ciserano-Bergamo 1
Franciacorta 3
Breno 1
Varesina 0
Citta di Varese 1
Arconatese 3
Caronnese 0
Giana Erminio 2
Alcione Milano 1
Cjarlins Muzane 1
Dolomiti Bellunesi 2
Union Clodiense 2
Legnago Salus 1
Caldiero Terme 1
Montebelluna 2
Este 1
Adriese 3
AC Carpi 1
United Riccione 2
G.S. Bagnolese 3
Correggese 2
Seravezza Pozzi 3
Pistoiese 0
Prato 1
Poggibonsi 0
Lupa Frascati 1
Arezzo 2
Trestina 0
Orvietana 2
Porto D'Ascoli 1
ASD Pineto Calcio 2
US Tolentino 2
Fano 1
Arzachena 0
Sarrabus Ogliastra 1
Roma City 0
Tivoli Calcio 3
Trastevere Calcio 2
Flaminia 1
Puteolana 1
Molfetta Calcio 0
Cavese 2
Vastogirardi 1
Citta di Fasano 0
Altamura 1
Casertana 3
Real Aversa 2
Francavilla 1
Lavello 0
Nocerina 3
Portici 1906 4
Lamezia Terme 3
Cittanovese 0
AS Acireale 2
Paterno 0
S. Agata 1
Trapani 2
Bra
Ligorna
Derthona FbC
Crema
Franciacorta
Citta di Varese
Arconatese
Giana Erminio
Dolomiti Bellunesi
Union Clodiense
Montebelluna
Adriese
United Riccione
G.S. Bagnolese
Seravezza Pozzi
Prato
Arezzo
Orvietana
ASD Pineto Calcio
US Tolentino
Sarrabus Ogliastra
Tivoli Calcio
Trastevere Calcio
Puteolana
Cavese
Altamura
Casertana
Francavilla
Portici 1906
Lamezia Terme
AS Acireale
Trapani