Vanarama National League

ผลการแข่งขัน

ENGLAND: Vanarama National League
Round 19
12/11 - 00:30 Ebbsfleet 2 : 1 Leyton Orient
11/11 - 22:00 Aldershot 2 : 1 Fylde
11/11 - 22:00 Barrow 0 : 2 Macclesfield
11/11 - 22:00 Boreham Wood 0 : 0 Hartlepool
11/11 - 22:00 Dover Ath. 2 : 0 Eastleigh
11/11 - 22:00 Guiseley 0 : 1 Bromley
11/11 - 22:00 Halifax 0 : 0 Woking
11/11 - 22:00 Maidenhead 0 : 3 Gateshead
11/11 - 22:00 Solihull 0 : 2 Sutton
11/11 - 22:00 Torquay 0 : 1 Maidstone
11/11 - 22:00 Tranmere 2 : 0 Dagenham & Red.
09/11 - 02:45 Chester 0 : 1 Wrexham
Round 19
12/11 - 00:30 Ebbsfleet 2 : 1 Leyton Orient
11/11 - 22:00 Aldershot 2 : 1 Fylde
11/11 - 22:00 Barrow 0 : 2 Macclesfield
11/11 - 22:00 Boreham Wood 0 : 0 Hartlepool
11/11 - 22:00 Dover Ath. 2 : 0 Eastleigh
11/11 - 22:00 Guiseley 0 : 1 Bromley
11/11 - 22:00 Halifax 0 : 0 Woking
11/11 - 22:00 Maidenhead 0 : 3 Gateshead
11/11 - 22:00 Solihull 0 : 2 Sutton
11/11 - 22:00 Torquay 0 : 1 Maidstone
11/11 - 22:00 Tranmere 2 : 0 Dagenham & Red.
09/11 - 02:45 Chester 0 : 1 Wrexham
04/11 - 22:00 Eastleigh 2 : 2 Chester

โปรแกรมการแข่งขัน

ENGLAND: Vanarama National League
Round 20
18/11 - 22:00 Bromley VS Chester
18/11 - 22:00 Dagenham & Red. VS Guiseley
18/11 - 22:00 Eastleigh VS Barrow
18/11 - 22:00 Fylde VS Torquay
18/11 - 22:00 Gateshead VS Tranmere
18/11 - 22:00 Hartlepool VS Aldershot
18/11 - 22:00 Leyton Orient VS Dover Ath.
18/11 - 22:00 Macclesfield VS Boreham Wood
18/11 - 22:00 Maidstone VS Solihull
18/11 - 22:00 Sutton VS Halifax
18/11 - 22:00 Woking VS Maidenhead
18/11 - 22:00 Wrexham VS Ebbsfleet
Round 21
22/11 - 02:45 Dagenham & Red. VS Dover Ath.
22/11 - 02:45 Eastleigh VS Maidenhead
22/11 - 02:45 Fylde VS Guiseley
22/11 - 02:45 Gateshead VS Barrow
22/11 - 02:45 Hartlepool VS Halifax
22/11 - 02:45 Leyton Orient VS Chester
22/11 - 02:45 Macclesfield VS Tranmere
22/11 - 02:45 Maidstone VS Boreham Wood
22/11 - 02:45 Sutton VS Torquay
22/11 - 02:45 Woking VS Ebbsfleet
22/11 - 02:45 Wrexham VS Solihull

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - League Two Dover Ath. 19 10 6 3 26 12 14 36
2. Promotion - Vanarama National League (Play Offs: Semi-finals) Macclesfield 19 11 2 6 21 18 3 35
3. Promotion - Vanarama National League (Play Offs: Semi-finals) Wrexham 19 9 6 4 17 12 5 33
4. Promotion - Vanarama National League (Play Offs: Quarter-finals) Sutton 19 9 6 4 26 22 4 33
5. Promotion - Vanarama National League (Play Offs: Quarter-finals) Maidstone 18 9 5 4 24 18 6 32
6. Promotion - Vanarama National League (Play Offs: Quarter-finals) Bromley 19 9 4 6 29 22 7 31
7. Promotion - Vanarama National League (Play Offs: Quarter-finals) Aldershot 19 8 6 5 31 24 7 30
8. Woking 19 9 2 8 26 27 -1 29
9. Dagenham & Red. 19 7 7 5 29 23 6 28
10. Boreham Wood 19 7 7 5 27 21 6 28
11. Ebbsfleet 19 6 10 3 26 21 5 28
12. Hartlepool 19 7 7 5 19 17 2 28
13. Tranmere 19 7 6 6 19 15 4 27
14. Maidenhead 19 7 6 6 28 28 0 27
15. Gateshead 19 6 7 6 24 18 6 25
16. Halifax 19 6 7 6 19 21 -2 25
17. Eastleigh 19 5 8 6 22 23 -1 23
18. Fylde 18 5 7 6 29 27 2 22
19. Leyton Orient 19 5 4 10 24 33 -9 19
20. Guiseley 19 3 8 8 17 31 -14 17
21. Relegation Barrow 19 3 7 9 23 27 -4 16
22. Relegation Chester 19 3 7 9 18 29 -11 16
23. Relegation Torquay 19 2 5 12 17 32 -15 11
24. Relegation Solihull 19 3 2 14 18 38 -20 11

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Andrade B. Boreham Wood 9 0
1. Bird R. Dover Ath. 9 0
3. Afolayan O. Solihull 8 0
3. Bonne M. Leyton Orient 8 0
3. Rowe D. Fylde 8 0
3. Whitely C. Dagenham & Red. 8 0
3. Williamson B. Eastleigh 8 0
8. Kedwell D. Ebbsfleet 7 0
8. Pigott J. Maidstone 7 0
8. Rees J. Bromley 7 0
8. Tarpey D. Maidenhead 7 0
12. Franks J. Hartlepool 6 0