Vanarama National League

ผลการแข่งขัน

ENGLAND: Vanarama National League
Round 30
20/01 - 22:00 Aldershot 0 : 0 Ebbsfleet
20/01 - 22:00 Boreham Wood 2 : 3 Dover Ath.
20/01 - 22:00 Chester 1 : 3 Gateshead
20/01 - 22:00 Fylde 6 : 0 Macclesfield
20/01 - 22:00 Hartlepool 0 : 2 Wrexham
20/01 - 22:00 Maidstone 2 : 3 Eastleigh
20/01 - 22:00 Solihull 3 : 0 Woking
20/01 - 22:00 Torquay 0 : 4 Bromley
20/01 - 22:00 Tranmere 3 : 2 Maidenhead
20/01 - 19:30 Sutton 2 : 1 Dagenham & Red.
Round 28
13/01 - 22:00 Torquay 1 : 2 Eastleigh
Round 23
10/01 - 02:45 Dagenham & Red. 2 : 3 Boreham Wood
10/01 - 02:45 Fylde 1 : 1 Chester
10/01 - 02:45 Maidstone 1 : 2 Ebbsfleet

โปรแกรมการแข่งขัน

ENGLAND: Vanarama National League
Round 30
20/01 - 22:00 Halifax VS Leyton Orient
Round 16
24/01 - 02:45 Fylde VS Maidstone
Round 31
27/01 - 22:00 Barrow VS Sutton
27/01 - 22:00 Bromley VS Halifax
27/01 - 22:00 Dagenham & Red. VS Solihull
27/01 - 22:00 Dover Ath. VS Guiseley
27/01 - 22:00 Eastleigh VS Hartlepool
27/01 - 22:00 Ebbsfleet VS Boreham Wood
27/01 - 22:00 Gateshead VS Maidstone
27/01 - 22:00 Leyton Orient VS Aldershot
27/01 - 22:00 Macclesfield VS Torquay
27/01 - 22:00 Maidenhead VS Chester
27/01 - 22:00 Woking VS Fylde
27/01 - 22:00 Wrexham VS Tranmere
Round 32
03/02 - 22:00 Aldershot VS Gateshead
03/02 - 22:00 Boreham Wood VS Maidenhead
03/02 - 22:00 Chester VS Dover Ath.
03/02 - 22:00 Fylde VS Eastleigh
03/02 - 22:00 Guiseley VS Wrexham
03/02 - 22:00 Halifax VS Dagenham & Red.
03/02 - 22:00 Hartlepool VS Leyton Orient
03/02 - 22:00 Maidstone VS Macclesfield
03/02 - 22:00 Solihull VS Bromley
03/02 - 22:00 Sutton VS Woking
03/02 - 22:00 Torquay VS Barrow
03/02 - 22:00 Tranmere VS Ebbsfleet

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - League Two Macclesfield 30 16 7 7 38 32 6 55
2. Promotion - Vanarama National League (Play Offs: Semi-finals) Aldershot 30 14 10 6 46 30 16 52
3. Promotion - Vanarama National League (Play Offs: Semi-finals) Sutton 30 15 7 8 44 35 9 52
4. Promotion - Vanarama National League (Play Offs: Quarter-finals) Wrexham 29 14 9 6 33 22 11 51
5. Promotion - Vanarama National League (Play Offs: Quarter-finals) Tranmere 30 14 8 8 46 28 18 50
6. Promotion - Vanarama National League (Play Offs: Quarter-finals) Dover Ath. 30 12 12 6 41 25 16 48
7. Promotion - Vanarama National League (Play Offs: Quarter-finals) Bromley 30 13 8 9 50 37 13 47
8. Boreham Wood 30 12 11 7 42 32 10 47
9. Fylde 29 12 9 8 51 38 13 45
10. Dagenham & Red. 30 12 9 9 47 37 10 45
11. Ebbsfleet 30 10 13 7 41 33 8 43
12. Eastleigh 30 9 13 8 45 45 0 40
13. Maidenhead 30 9 11 10 39 43 -4 38
14. Maidstone 29 9 11 9 37 43 -6 38
15. Gateshead 27 8 11 8 35 29 6 35
16. Woking 29 10 5 14 38 47 -9 35
17. Halifax 29 8 10 11 31 38 -7 34
18. Hartlepool 29 8 9 12 31 40 -9 33
19. Leyton Orient 29 8 8 13 35 42 -7 32
20. Barrow 29 7 10 12 36 40 -4 31
21. Relegation Solihull 30 7 6 17 29 45 -16 27
22. Relegation Chester 29 5 11 13 26 47 -21 26
23. Relegation Guiseley 28 4 10 14 26 52 -26 22
24. Relegation Torquay 30 4 8 18 24 51 -27 20

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Rowe D. Fylde 15 0
2. Andrade B. Boreham Wood 13 0
2. Bonne M. Leyton Orient 13 0
4. Bird R. Dover Ath. 12 0
4. Dennis L. Bromley 12 0
6. Cook A. Tranmere 11 0
6. Holroyd C. Wrexham 11 0
6. Kedwell D. Ebbsfleet 11 0
6. Norwood J. Tranmere 11 0
6. Pigott J. Maidstone 11 0
6. Wilson S. Macclesfield 11 0
12. Afolayan O. Solihull 10 0