EFL Trophy

ผลการแข่งขัน

ENGLAND: EFL Trophy - Play Offs
Quarter-finals
23/01 - 02:45 Bristol Rovers 3 : 0 Port Vale
23/01 - 02:45 บิวรี่ 5 : 2 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
23/01 - 02:45 ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี 2 : 0 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ U21
23/01 - 02:00 Portsmouth 1 : 0 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
1/8-finals
09/01 - 02:45 Accrington 2 : 4 บิวรี่
09/01 - 02:45 Cheltenham 1 : 2 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
09/01 - 02:45 Northampton 1 : 2 Bristol Rovers
09/01 - 02:45 Port Vale 2 : 1 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
09/01 - 02:45 Southend 0 : 2 Portsmouth
09/01 - 02:45 ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี 4 : 0 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด U21
09/01 - 02:00 โรชเดล 2 : 4 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ U21
1/16-finals
12/12 - 02:00 โรชเดล 2 : 0 Oldham

โปรแกรมการแข่งขัน

ENGLAND: EFL Trophy - Play Offs
Semi-finals
27/02 - 02:45 บิวรี่ VS Portsmouth
06/03 - 02:45 Bristol Rovers VS ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี

ตารางคะแนน

1/16-finals
1/8-finals
Quarter-finals
Semi-finals
Final
บิวรี่ 1
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 0
Lincoln 2
Accrington 3
Cheltenham 2
Newport Co 1
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส U21 0
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 3
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 2
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 0
เอเอฟซี วิมเบิลดัน 1
เชลซี U21 2
Southend 2
ลูตัน ทาวน์ 1
อาเซนอล U21 1
Portsmouth 2
Bristol Rovers 2
สวอนซี U21 1
Cambridge Utd 1
Northampton 2
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 2
Walsall 1
สโต๊คซิตี้ U21 0
Port Vale 4
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ U21 4
บาร์นสลีย์ 3
Oldham 0
โรชเดล 2
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด U21 2
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ 1
Notts Co 0
ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี 2
บิวรี่ 4
Accrington 2
Cheltenham 1
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 2
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 3
เชลซี U21 1
Southend 0
Portsmouth 2
Bristol Rovers 2
Northampton 1
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 1
Port Vale 2
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ U21 4
โรชเดล 2
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด U21 0
ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี 4
บิวรี่ 5
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 2
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 0
Portsmouth 1
Bristol Rovers 3
Port Vale 0
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ U21 0
ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี 2
บิวรี่
Portsmouth
Bristol Rovers
ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Telford D. บิวรี่ 7 0
2. Azeez A. Cambridge Utd 5 0
2. Connolly A. ลูตัน ทาวน์ 5 0
4. Brown C. เชลซี U21 4 0
4. May A. ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 4 0
4. Sorensen E. แบล็กพูล 4 0
7. Clark J. Accrington 3 0
7. Dennis K. Grimsby 3 0
7. Forte J. เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 3 0
7. Green M. Lincoln 3 0
7. Guthrie K. สตีฟเนจ 3 0
7. Jakubiak A. Bristol Rovers 3 0
7. Loft R. เลสเตอร์ ซิตี้ U21 3 0
7. Maddox J. Cheltenham 3 0
7. Mayor D. บิวรี่ 3 0
7. Moncur G. บาร์นสลีย์ 3 0
7. Okenabirhie F. ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 3 0
7. Roberts C. Colchester 3 0
7. Smith S. T. ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 3 0
7. Stevenson T. Charlton 3 0
7. Surridge S. Oldham 3 0
7. Toney I. ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 3 0
7. Willock J. อาเซนอล U21 3 0
24. Adeboyejo V. บาร์นสลีย์ 2 0