ผลการแข่งขัน

ASIA: World Cup - Qualification - First stage
Final
11/06 - 23:00 ปากีสถาน 1 : 2 กัมพูชา
11/06 - 20:00 บังกลาเทศ 0 : 0 ลาว
11/06 - 19:45 ติมอร์ เลสเต 1 : 5 มาเลเซีย
11/06 - 19:15 บรูไน 2 : 1 มองโกเลีย
11/06 - 17:00 ศรีลังกา 3 : 0 มาเก๊า จีน
11/06 - 12:15 กวม 5 : 0 ภูฏาน
07/06 - 19:45 มาเลเซีย 7 : 1 ติมอร์ เลสเต
06/06 - 19:00 ภูฏาน 1 : 0 กวม
06/06 - 18:30 กัมพูชา 2 : 0 ปากีสถาน
06/06 - 18:30 ลาว 0 : 1 บังกลาเทศ
06/06 - 18:30 มาเก๊า จีน 1 : 0 ศรีลังกา
06/06 - 16:00 มองโกเลีย 2 : 0 บรูไน

โปรแกรมการแข่งขัน

ASIA: World Cup - Qualification - Second stage
Round 1
05/09 - 17:00 บาห์เลน VS อิรัก
05/09 - 17:00 กัมพูชา VS ฮ่องกง จีน
05/09 - 17:00 ไชนีส ไทเป VS จอร์แดน
05/09 - 17:00 กวม VS มัลดีฟส์
05/09 - 17:00 อินเดีย VS โอมาน
05/09 - 17:00 อินโดนีเซีย VS มาเลเซีย
05/09 - 17:00 มองโกเลีย VS เมียนมาร์
05/09 - 17:00 เนปาล VS คูเวท
05/09 - 17:00 เกาหลีเหนือ VS เลบานอน
05/09 - 17:00 ปาเลสไตน์ VS อุซเบกิสถาน
05/09 - 17:00 ฟิลิปปินส์ VS ซีเรีย
05/09 - 17:00 กาต้า VS อัฟกานิสถาน
05/09 - 17:00 สิงคโปร์ VS เยเมน
05/09 - 17:00 ศรีลังกา VS เติร์กเมนิสถาน
05/09 - 17:00 ทาจิกิสถาน VS คีร์กีซสถาน
05/09 - 17:00 ไทย VS เวียดนาม
Round 2
10/09 - 17:00 กัมพูชา VS บาห์เลน
10/09 - 17:00 กวม VS ฟิลิปปินส์
10/09 - 17:00 ฮ่องกง จีน VS อิหร่าน
10/09 - 17:00 อินโดนีเซีย VS ไทย
10/09 - 17:00 คูเวท VS ออสเตรเลีย
10/09 - 17:00 มาเลเซีย VS สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์
10/09 - 17:00 มัลดีฟส์ VS จีน
10/09 - 17:00 มองโกเลีย VS ทาจิกิสถาน
10/09 - 17:00 เมียนมาร์ VS ญี่ปุ่น
10/09 - 17:00 เนปาล VS ไชนีส ไทเป
10/09 - 17:00 กาต้า VS อินเดีย
10/09 - 17:00 สิงคโปร์ VS ปาเลสไตน์
10/09 - 17:00 ศรีลังกา VS เกาหลีเหนือ
10/09 - 17:00 เติร์กเมนิสถาน VS เกาหลีใต้
10/09 - 17:00 เยเมน VS ซาอุดิอาระเบีย

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
Group A
1. Promotion - World Cup (Third stage) ซีเรีย 0 0 0 0 0 0 0 0
2. Ranking of second-placed teams จีน 0 0 0 0 0 0 0 0
3. ฟิลิปปินส์ 0 0 0 0 0 0 0 0
4. มัลดีฟส์ 0 0 0 0 0 0 0 0
5. กวม 0 0 0 0 0 0 0 0
Group B
1. Promotion - World Cup (Third stage) ออสเตรเลีย 0 0 0 0 0 0 0 0
2. Ranking of second-placed teams จอร์แดน 0 0 0 0 0 0 0 0
3. คูเวท 0 0 0 0 0 0 0 0
4. เนปาล 0 0 0 0 0 0 0 0
5. ไชนีส ไทเป 0 0 0 0 0 0 0 0
Group C
1. Promotion - World Cup (Third stage) บาห์เลน 0 0 0 0 0 0 0 0
2. Ranking of second-placed teams อิหร่าน 0 0 0 0 0 0 0 0
3. กัมพูชา 0 0 0 0 0 0 0 0
4. อิรัก 0 0 0 0 0 0 0 0
5. ฮ่องกง จีน 0 0 0 0 0 0 0 0
Group D
1. Promotion - World Cup (Third stage) อุซเบกิสถาน 0 0 0 0 0 0 0 0
2. Ranking of second-placed teams ซาอุดิอาระเบีย 0 0 0 0 0 0 0 0
3. สิงคโปร์ 0 0 0 0 0 0 0 0
4. เยเมน 0 0 0 0 0 0 0 0
5. ปาเลสไตน์ 0 0 0 0 0 0 0 0
Group E
1. Promotion - World Cup (Third stage) กาต้า 0 0 0 0 0 0 0 0
2. Ranking of second-placed teams โอมาน 0 0 0 0 0 0 0 0
3. อินเดีย 0 0 0 0 0 0 0 0
4. บังกลาเทศ 0 0 0 0 0 0 0 0
5. อัฟกานิสถาน 0 0 0 0 0 0 0 0
Group F
1. Promotion - World Cup (Third stage) ญี่ปุ่น 0 0 0 0 0 0 0 0
2. Ranking of second-placed teams เมียนมาร์ 0 0 0 0 0 0 0 0
3. คีร์กีซสถาน 0 0 0 0 0 0 0 0
4. ทาจิกิสถาน 0 0 0 0 0 0 0 0
5. มองโกเลีย 0 0 0 0 0 0 0 0
Group G
1. Promotion - World Cup (Third stage) สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ 0 0 0 0 0 0 0 0
2. Ranking of second-placed teams เวียดนาม 0 0 0 0 0 0 0 0
3. ไทย 0 0 0 0 0 0 0 0
4. อินโดนีเซีย 0 0 0 0 0 0 0 0
5. มาเลเซีย 0 0 0 0 0 0 0 0
Group H
1. Promotion - World Cup (Third stage) เกาหลีเหนือ 0 0 0 0 0 0 0 0
2. Ranking of second-placed teams เกาหลีใต้ 0 0 0 0 0 0 0 0
3. เลบานอน 0 0 0 0 0 0 0 0
4. เติร์กเมนิสถาน 0 0 0 0 0 0 0 0
5. ศรีลังกา 0 0 0 0 0 0 0 0
Ranking of second-placed teams
1. Promotion - World Cup (Third stage) ซาอุดิอาระเบีย 0 0 0 0 0 0 0 0
2. Promotion - World Cup (Third stage) อิหร่าน 0 0 0 0 0 0 0 0
3. Promotion - World Cup (Third stage) เกาหลีใต้ 0 0 0 0 0 0 0 0
4. Promotion - World Cup (Third stage) เวียดนาม 0 0 0 0 0 0 0 0
5. โอมาน 0 0 0 0 0 0 0 0
6. จีน 0 0 0 0 0 0 0 0
7. เมียนมาร์ 0 0 0 0 0 0 0 0
8. จอร์แดน 0 0 0 0 0 0 0 0

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Shahrel Fikri M. มาเลเซีย 4 0
2. Cunliffe J. กวม 3 0
3. Ramlli R. บรูไน 2 0
3. Rashid A. มาเลเซีย 2 0
3. Safawi M. มาเลเซีย 2 0
3. Tsedenbal N. มองโกเลีย 2 0
7. Bashir H. ปากีสถาน 1 0
7. Bunheang R. กัมพูชา 1 0
7. Chanthea S. กัมพูชา 1 0
7. Corbin-Ong L. มาเลเซีย 1 0
7. Dorji T. ภูฏาน 1 0
7. Filipe Duarte มาเก๊า จีน 1 0
7. Freitas J. P. ติมอร์ เลสเต 1 0
7. Hasan R. บังกลาเทศ 1 0
7. Lagutang I. กวม 1 0
7. Malcolm S. กวม 1 0
7. Nasir F. มาเลเซีย 1 0
7. Nyam-Osor N. มองโกเลีย 1 0
7. Sath R. กัมพูชา 1 0
7. Sokumpheak K. กัมพูชา 1 0
7. Sumareh M. มาเลเซีย 1 0
7. Talaha N. มาเลเซีย 1 0
7. Walter Gama R. ติมอร์ เลสเต 1 0