ผลการแข่งขัน

WORLD: Club Friendly
23/01 - 16:00 Lisen (Cze) 1 : 1 Jihlava (Cze)
23/01 - 15:10 Gold Coast Knights (Aus) 2 : 3 Peninsula (Aus)
23/01 - 15:00 Blacktown Spartans (Aus) 2 : 1 APIA Tigers (Aus)
23/01 - 13:30 Sydney Utd (Aus) 4 : 0 St George Saints (Aus)
23/01 - 01:30 ดูเดแลงก์ (Lux) 2 : 0 Mondorf (Lux)
23/01 - 00:30 Levadia (Est) 3 : 1 Kalju (Est)
22/01 - 21:30 Parnu JK Vaprus (Est) 0 : 2 Tulevik (Est)
22/01 - 21:00 Domzale (Slo) 3 : 3 Orijent (Cro)
22/01 - 21:00 Mladost (Srb) 3 : 2 Orenburg (Rus)
22/01 - 21:00 Pogon Szczecin (Pol) 2 : 2 Arka Gdynia (Pol)
22/01 - 21:00 Slask Wroclaw (Pol) 0 : 4 เซอร์เวน่า ซเวซด้า (Srb)
22/01 - 20:30 Lechia Gdansk (Pol) 2 : 0 Wisla Plock (Pol)
22/01 - 20:30 Liefering (Aut) 0 : 1 Amstetten (Aut)
22/01 - 20:30 Nordsjaelland (Den) 2 : 1 Viborg (Den)
22/01 - 20:00 Baltika (Rus) 2 : 0 FK Vozdovac (Srb)
22/01 - 20:00 Kapfenberg (Aut) 4 : 1 Nafta (Slo)
22/01 - 20:00 Tomsk (Rus) 2 : 0 KF Llapi (Kos)
22/01 - 19:30 Vojvodina (Srb) 1 : 5 Mura (Slo)
22/01 - 19:00 Elfsborg (Swe) 3 : 0 Hacken (Swe)
22/01 - 19:00 F. Amager (Den) 1 : 4 Lyngby (Den)
22/01 - 19:00 Kolding IF (Den) 2 : 2 Randers FC (Den)
22/01 - 19:00 Krasnodar 2 (Rus) 1 : 3 Ural (Rus)
22/01 - 19:00 Podbrezova (Svk) 3 : 0 Trebisov (Svk)
22/01 - 19:00 Ruzomberok (Svk) 3 : 0 Bardejov (Svk)
22/01 - 19:00 Warta Poznan (Pol) 3 : 1 Widzew Lodz (Pol)
22/01 - 19:00 Zaglebie (Pol) 3 : 1 Arda (Bul)
22/01 - 18:00 Odra Opole (Pol) 1 : 2 Puszcza (Pol)
22/01 - 18:00 Pirin Blagoevgrad (Bul) 1 : 0 Tsarsko Selo (Bul)
22/01 - 18:00 Spartak Pleven (Bul) 2 : 3 Lok. Gorna (Bul)
22/01 - 16:00 Dandenong Thunder (Aus) 1 : 0 Altona Magic (Aus)
22/01 - 16:00 มาริบอร์ (Slo) 0 : 1 Cukaricki (Srb)
22/01 - 16:00 Petrolul (Rou) 2 : 1 Calarasi (Rou)
22/01 - 16:00 Sandecja Nowy S. (Pol) 4 : 0 Podhale Nowy Targ (Pol)
22/01 - 15:00 Etimesgut (Tur) 1 : 0 Tomsk (Rus)
21/01 - 21:30 Sp. Subotica (Srb) 1 : 1 Dnipro-1 (Ukr)
21/01 - 21:00 Dynamo Moscow (Rus) 2 : 0 Rakow (Pol)
21/01 - 21:00 Jagiellonia (Pol) 1 : 1 R. Volgograd (Rus)
21/01 - 21:00 Napredak (Srb) 0 : 1 Alania Vladikavkaz (Rus)
21/01 - 21:00 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (Ukr) 1 : 1 เลช พอซนาน (Pol)
21/01 - 21:00 Stal Mielec (Pol) 2 : 1 CSKA 1948 Sofia (Bul)
21/01 - 20:00 ดินาโม เคียฟ (Ukr) 2 : 0 Shakhtyor Soligorsk (Blr)
21/01 - 20:00 Legia (Pol) 0 : 0 คราสโนดาร์ (Rus)
21/01 - 20:00 เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก (Rus) 4 : 0 Riga FC (Lat)
21/01 - 19:00 Belasica (Mkd) 2 : 3 Tikves (Mkd)
21/01 - 19:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด (Srb) 2 : 5 Rubin Kazan (Rus)
21/01 - 19:00 Piast Gliwice (Pol) 4 : 1 Proleter (Srb)
21/01 - 19:00 Strumska Slava (Bul) 1 : 2 Ludogorets II (Bul)
21/01 - 18:30 เลช พอซนาน (Pol) 0 : 0 Rad Beograd (Srb)
21/01 - 18:00 CSM Resita (Rou) 3 : 1 ASU Poli Timisoara (Rou)
21/01 - 18:00 Drita (Mkd) 2 : 2 Jagodina (Srb)
21/01 - 18:00 Odense (Den) 4 : 1 Esbjerg (Den)
21/01 - 15:30 Angkor Tiger (Cam) 1 : 0 National Defense (Cam)
21/01 - 15:15 Slavia Sofia (Bul) 1 : 6 FK Krylya Sovetov Samara (Rus)
21/01 - 15:00 Alania Vladikavkaz (Rus) 5 : 3 Radnicki Nis (Srb)
21/01 - 15:00 Stal Mielec (Pol) 1 : 1 Montana (Bul)

โปรแกรมการแข่งขัน

WORLD: Club Friendly
23/01 - 16:00 D. Bryansk (Rus) VS Forte Taganrog (Rus)
23/01 - 16:00 Lisen (Cze) VS Jihlava (Cze)
23/01 - 16:00 Progresul Spartac (Rou) VS FC Rapid Bucuresti (Rou)
23/01 - 16:00 Tambov (Rus) VS Yenisey (Rus)
23/01 - 17:00 Bytovia Bytow (Pol) VS Gwardia Koszalin (Pol)
23/01 - 17:00 Chrobry Glogow (Pol) VS Polkowice (Pol)
23/01 - 17:00 Czechowice (Pol) VS Rekord Bielsko-Biala 2 (Pol)
23/01 - 17:00 Dalum IF (Den) VS Naesby (Den)
23/01 - 17:00 Floridsdorfer AC (Aut) VS Horn (Aut)
23/01 - 17:00 GKS Belchatow (Pol) VS Skra (Pol)
23/01 - 17:00 Gyirmot (Hun) VS Csakvari (Hun)
23/01 - 17:00 Hodonin (Cze) VS Rosice (Cze)
23/01 - 17:00 Lanzhot (Cze) VS Znojmo (Cze)
23/01 - 17:00 Pohronie (Svk) VS Puchov (Svk)
23/01 - 17:00 Polonia Bytom (Pol) VS KS Wieczysta Krakow (Pol)
23/01 - 17:00 Ripensia Timisoara (Rou) VS Avantul Periam (Rou)
23/01 - 17:00 R. Rzeszow (Pol) VS Siarka Tarnobrzeg (Pol)
23/01 - 17:00 Solin (Cro) VS Dugopolje (Cro)
23/01 - 17:00 Tychy (Pol) VS Trinec (Cze)
23/01 - 17:00 Wisla (Pol) VS Termalica B-B. (Pol)
23/01 - 17:30 Debrecen (Hun) VS Kazincbarcikai (Hun)
23/01 - 18:00 B.93 (Den) VS Koge (Den)
23/01 - 18:00 Dobrudzha (Bul) VS Cherno More (Bul)
23/01 - 18:00 Dubnica (Svk) VS Sered (Svk)
23/01 - 18:00 Dubrava (Cro) VS Sesvete (Cro)
23/01 - 18:00 Elblag (Pol) VS Stezyca (Pol)
23/01 - 18:00 FC Gomel (Blr) VS Slavia Mozyr (Blr)
23/01 - 18:00 Holbaek (Den) VS Roskilde KFUM's (Den)
23/01 - 18:00 Lafnitz (Aut) VS Admira II (Aut)
23/01 - 18:00 Legnica (Pol) VS Kluczbork (Pol)
23/01 - 18:00 Levski Sofia (Bul) VS Podbeskidzie (Pol)
23/01 - 18:00 Osijek 2 (Cro) VS Cibalia (Cro)
23/01 - 18:00 Senica (Svk) VS Samorin (Svk)
23/01 - 18:00 Stomil Olsztyn (Pol) VS Grodzisk M. (Pol)
23/01 - 18:00 Swit (Pol) VS Suwalki (Pol)
23/01 - 18:00 Widzew Lodz (Pol) VS Polonia Warszawa (Pol)
23/01 - 18:00 Zilina B (Svk) VS Banska Bystrica (Svk)
23/01 - 18:30 Naestved (Den) VS Bronshoj (Den)
23/01 - 18:30 Ostroda (Pol) VS Jeziorak (Pol)
23/01 - 18:30 Radomiak Radom (Pol) VS S. Rzeszow (Pol)
23/01 - 18:30 Ruch Chorzow (Pol) VS Slask Wroclaw 2 (Pol)
23/01 - 19:00 Belasica (Mkd) VS Plackovica (Mkd)
23/01 - 19:00 Beroe (Bul) VS Lok. Plovdiv (Bul)
23/01 - 19:00 BK Frem (Den) VS Vanlose (Den)
23/01 - 19:00 Botev Plovdiv (Bul) VS Etar (Bul)
23/01 - 19:00 Bregalnica Stip (Mkd) VS Kit Go Pehchevo (Mkd)
23/01 - 19:00 Chertanovo M. (Rus) VS FK Indjija (Srb)
23/01 - 19:00 Cracovia (Pol) VS Zilina (Svk)
23/01 - 19:00 Czaniec (Pol) VS Czarni-Goral Z. (Pol)
23/01 - 19:00 Elana Torun (Pol) VS Ol. Grudziadz (Pol)
23/01 - 19:00 First Vienna (Aut) VS SK Rapid Vienna (Am) (Aut)
23/01 - 19:00 KaaPo (Fin) VS Ekenas (Fin)
23/01 - 19:00 Korona Kielce (Pol) VS Zaglebie Sosnowiec (Pol)
23/01 - 19:00 Kozuv Gevgelija (Mkd) VS Vardar Negotino (Mkd)
23/01 - 19:00 Lahti (Fin) VS Honka (Fin)
23/01 - 19:00 Lok. Sofia (Bul) VS Lok. Gorna (Bul)
23/01 - 19:00 Metalac (Srb) VS Zarkovo (Srb)
23/01 - 19:00 Middelfart (Den) VS Fredericia (Den)
23/01 - 19:00 ND Gorica (Slo) VS Radomlje (Slo)
23/01 - 19:00 Radnicki Nis (Srb) VS Inhulets (Ukr)
23/01 - 19:00 Slovan Bratislava (Svk) VS Gornik Z. (Pol)
23/01 - 19:00 TSC Backa Topola (Srb) VS Olimpik Donetsk (Ukr)
23/01 - 19:00 Varnamo (Swe) VS Halmstad (Swe)
23/01 - 19:00 VSK Aarhus (Den) VS Thisted FC (Den)
23/01 - 19:00 Vysehrad (Cze) VS Vlasim (Cze)
23/01 - 19:30 Borec (Mkd) VS Kadino Skopje (Mkd)
23/01 - 19:30 Ilves (Fin) VS SJK (Fin)
23/01 - 19:45 KuPS (Fin) VS AC Oulu (Fin)
23/01 - 20:00 Aarhus (Den) VS Brondby (Den)
23/01 - 20:00 Botev Vratsa (Bul) VS Chernomorets Balchik (Bul)
23/01 - 20:00 Buducnost (Mne) VS Kom Podgorica (Mne)
23/01 - 20:00 Dun. Streda (Svk) VS Gyor (Hun)
23/01 - 20:00 FC Kosice (Svk) VS Michalovce (Svk)
23/01 - 20:00 Grazer (Aut) VS BW Linz (Aut)
23/01 - 20:00 Javor (Srb) VS Loznica (Srb)
23/01 - 20:00 Kolos Kovalivka (Ukr) VS Sileks (Mkd)
23/01 - 20:00 Koper (Slo) VS Tabor Sezana (Slo)
23/01 - 20:00 KTP (Fin) VS PK-35 Vantaa (Fin)
23/01 - 20:00 Leczna (Pol) VS Pogon Siedlce (Pol)
23/01 - 20:00 Rabotnicki (Mkd) VS Teteks (Mkd)
23/01 - 20:00 Radnik (Srb) VS Dinamo Tbilisi (Geo)
23/01 - 20:15 Klubi 04 (Fin) VS Gnistan (Fin)
23/01 - 20:30 Opatija (Cro) VS Kustosija (Cro)
23/01 - 20:30 Swit Skolwin (Pol) VS Hutnik Szczecin (Pol)
23/01 - 21:00 Arsenal Tula (Rus) VS Novi Pazar (Srb)
23/01 - 21:00 FC Juniors (Aut) VS Vorwarts Steyr (Aut)
23/01 - 21:00 FUS Rabat (Mar) VS Chabab Mohammedia (Mar)
23/01 - 21:00 โดโกเรต์ส รัซกราด (Bul) VS เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (Ukr)
23/01 - 21:00 O. Ljubljana (Slo) VS Backa (Srb)
23/01 - 21:00 Zdralovi (Cro) VS Zagorec K. (Cro)
23/01 - 22:00 Paide (Est) VS Tammeka (Est)
23/01 - 22:40 HJK (Fin) VS Haka (Fin)
24/01 - 14:00 บาเต้ โบริซอฟ (Blr) VS Isloch (Blr)
24/01 - 14:00 เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก (Rus) VS Pakhtakor (Uzb)
24/01 - 16:00 Rubin Kazan (Rus) VS Sochi (Rus)
24/01 - 18:00 Chojniczanka (Pol) VS Nielba Wagrowiec (Pol)
24/01 - 18:00 Jammerbugt (Den) VS Vendsyssel (Den)
24/01 - 19:00 Arberia (Kos) VS Akademija Pandev (Mkd)
24/01 - 19:00 JIPPO (Fin) VS Mikkelin (Fin)
24/01 - 19:00 Makedonija GP (Mkd) VS Oleksandriya (Ukr)
24/01 - 19:00 มิดทิลแลนด์ (Den) VS Aalborg (Den)
24/01 - 19:00 Narva (Est) VS Legion (Est)
24/01 - 19:00 Pobeda (Mkd) VS Napredok (Mkd)
24/01 - 19:00 Silkeborg (Den) VS Vejle (Den)
24/01 - 20:00 F. Voronezh (Rus) VS Rad Beograd (Srb)
24/01 - 20:00 Horsens (Den) VS Kolding IF (Den)
24/01 - 20:00 Sp. Subotica (Srb) VS Olimpik Donetsk (Ukr)
24/01 - 20:00 เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก (Rus) VS Shakhtyor Soligorsk (Blr)
24/01 - 20:15 Jaro (Fin) VS SJK Akatemia (Fin)
24/01 - 21:00 Khimki (Rus) VS Celje (Slo)
24/01 - 22:00 FK Rostov (Rus) VS ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค (Swe)
24/01 - 23:00 FK Vozdovac (Srb) VS Kolos Kovalivka (Ukr)
24/01 - 23:00 Mariehamn (Fin) VS PIF Pargas (Fin)