ผลการแข่งขัน

VENEZUELA: Segunda Division
Round 7
16/05 - 04:00 Atletico La Cruz 2 : 1 Angostura
16/05 - 03:00 Dynamo Puerto 1 : 1 Yaracuyanos
16/05 - 03:00 Llaneros 0 : 1 Frontera
15/05 - 04:00 Bolivar 0 : 0 Nueva Esparta
15/05 - 04:00 Heroes de Falcon 1 : 2 Trujillanos
15/05 - 04:00 Libertador 2 : 4 Fundacion AIFI
15/05 - 03:00 Academia Anzoategui 2 : 0 Petare
15/05 - 03:00 Titanes 0 : 0 El Vigia
15/05 - 03:00 Urena 2 : 1 Local Andina
Round 6
09/05 - 04:00 Academia Rey 4 : 1 Llaneros
09/05 - 03:00 El Vigia 3 : 1 Rayo Zuliano
09/05 - 02:00 Petare 0 : 2 Bolivar
08/05 - 22:00 Local Andina 1 : 3 Titanes
08/05 - 04:00 Angostura 1 : 1 Dynamo Puerto
08/05 - 03:00 Frontera 0 : 1 Heroes de Falcon
08/05 - 03:00 Trujillanos 0 : 0 Urena
08/05 - 02:30 Nueva Esparta 0 : 0 Atletico La Cruz
08/05 - 02:30 Yaracuyanos 1 : 1 Libertador

โปรแกรมการแข่งขัน

VENEZUELA: Segunda Division
Round 7
17/05 - 04:00 Rayo Zuliano VS Academia Rey
Round 8
22/05 - 03:00 Angostura VS Bolivar
22/05 - 03:00 El Vigia VS Urena
22/05 - 03:00 Frontera VS Rayo Zuliano
22/05 - 03:00 Fundacion AIFI VS Dynamo Puerto
22/05 - 03:00 Libertador VS Academia Anzoategui
22/05 - 03:00 Llaneros VS Heroes de Falcon
22/05 - 03:00 Local Andina VS Trujillanos
22/05 - 03:00 Nueva Esparta VS Petare
22/05 - 03:00 Yaracuyanos VS Atletico La Cruz
Round 9
29/05 - 03:00 Atletico La Cruz VS Fundacion AIFI
29/05 - 03:00 Bolivar VS Yaracuyanos
29/05 - 03:00 Dynamo Puerto VS Libertador
29/05 - 03:00 Heroes de Falcon VS Local Andina
29/05 - 03:00 Petare VS Angostura
29/05 - 03:00 Rayo Zuliano VS Llaneros
29/05 - 03:00 Titanes VS Frontera
29/05 - 03:00 Trujillanos VS El Vigia
29/05 - 03:00 Urena VS Academia Rey

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
Occidental
1. Promotion - Segunda Division (Championship Group) Titanes 7 3 4 0 9 3 6 13
2. Promotion - Segunda Division (Championship Group) Academia Rey 6 3 3 0 8 3 5 12
3. Promotion - Segunda Division (Championship Group) Heroes de Falcon 7 3 2 2 7 5 2 11
4. Promotion - Segunda Division (Championship Group) Frontera 7 3 1 3 7 5 2 10
5. Trujillanos 7 2 4 1 8 7 1 10
6. Rayo Zuliano 6 2 3 1 14 7 7 9
7. Segunda Division (Relegation Group) Urena 7 2 3 2 5 12 -7 9
8. Segunda Division (Relegation Group) El Vigia 7 1 2 4 5 7 -2 5
9. Segunda Division (Relegation Group) Llaneros 7 1 2 4 5 10 -5 5
10. Segunda Division (Relegation Group) Local Andina 7 1 2 4 4 13 -9 5
Oriental
1. Promotion - Segunda Division (Championship Group) Yaracuyanos 7 4 3 0 10 3 7 15
2. Promotion - Segunda Division (Championship Group) Academia Anzoategui 7 4 1 2 10 7 3 13
3. Promotion - Segunda Division (Championship Group) Atletico La Cruz 7 3 3 1 7 2 5 12
4. Promotion - Segunda Division (Championship Group) Nueva Esparta 7 3 2 2 6 6 0 11
5. Angostura 7 2 3 2 7 5 2 9
6. Petare 7 2 3 2 5 5 0 9
7. Segunda Division (Relegation Group) Libertador 7 2 3 2 8 9 -1 9
8. Segunda Division (Relegation Group) Bolivar 7 2 2 3 4 6 -2 8
9. Segunda Division (Relegation Group) Fundacion AIFI 7 1 2 4 4 7 -3 5
10. Segunda Division (Relegation Group) Dynamo Puerto 7 0 2 5 2 13 -11 2