Persha Liga
ผลการแข่งขัน
UKRAINE: Persha Liga - Promotion Group | |||
Round 1 | |||
24/03 - 18:15 | Ahrobiznes Volochysk | 0 : 0 | Viktoria |
UKRAINE: Persha Liga - Relegation Group | |||
Round 1 | |||
24/03 - 17:30 | Dinaz Vyshgorod | 0 : 2 | Bukovyna |
24/03 - 17:00 | Kremin | 0 : 0 | Metalist Kharkiv |
UKRAINE: Persha Liga - Promotion Group | |||
Round 1 | |||
23/03 - 19:00 | Karpaty Lviv | 2 : 1 | SC Poltava |
23/03 - 18:30 | Epitsentr | 1 : 1 | FSC Mariupol |
UKRAINE: Persha Liga - Relegation Group | |||
Round 1 | |||
23/03 - 18:00 | MFC Metalurh | 1 : 4 | Khust |
UKRAINE: Persha Liga - Promotion Group | |||
Round 1 | |||
23/03 - 17:30 | Nyva Buzova | 1 : 5 | Livyi Bereg |
UKRAINE: Persha Liga - Relegation Group | |||
Round 1 | |||
23/03 - 17:00 | FC Chernihiv | 2 : 2 | Podillya Khmelnytskyi |
UKRAINE: Persha Liga - Promotion Group | |||
Round 1 | |||
22/03 - 18:00 | Prykarpattya | 0 : 1 | Inhulets |
UKRAINE: Persha Liga - Relegation Group | |||
Round 1 | |||
22/03 - 17:00 | Hirnyk-Sport | 0 : 1 | Nyva Ternopil |
UKRAINE: Persha Liga | |||
Round 18 | |||
25/11 - 17:00 | Dinaz Vyshgorod | 1 : 0 | MFC Metalurh |
25/11 - 17:00 | FC Chernihiv | 2 : 2 | SC Poltava |
25/11 - 17:00 | FSC Mariupol | 1 : 0 | Kremin |
25/11 - 17:00 | Inhulets | 1 : 1 | Hirnyk-Sport |
25/11 - 17:00 | Livyi Bereg | 5 : 0 | Viktoria |
24/11 - 17:00 | Bukovyna | 0 : 2 | Podillya Khmelnytskyi |
24/11 - 17:00 | Karpaty Lviv | 3 : 0 | Nyva Ternopil |
24/11 - 17:00 | Khust | 1 : 2 | Metalist Kharkiv |
24/11 - 17:00 | Nyva Buzova | 0 : 2 | Epitsentr |
24/11 - 17:00 | Prykarpattya | 2 : 0 | Ahrobiznes Volochysk |
โปรแกรมการแข่งขัน
UKRAINE: Persha Liga - Promotion Group | |||
Round 2 | |||
29/03 - 17:00 | FSC Mariupol | VS | Prykarpattya |
UKRAINE: Persha Liga - Relegation Group | |||
Round 2 | |||
29/03 - 17:30 | Podillya Khmelnytskyi | VS | Kremin |
UKRAINE: Persha Liga - Promotion Group | |||
Round 2 | |||
29/03 - 18:00 | Karpaty Lviv | VS | Viktoria |
29/03 - 20:00 | Livyi Bereg | VS | Ahrobiznes Volochysk |
UKRAINE: Persha Liga - Relegation Group | |||
Round 2 | |||
30/03 - 17:00 | Khust | VS | Hirnyk-Sport |
UKRAINE: Persha Liga - Promotion Group | |||
Round 2 | |||
30/03 - 17:30 | SC Poltava | VS | Epitsentr |
UKRAINE: Persha Liga - Relegation Group | |||
Round 2 | |||
30/03 - 18:00 | Nyva Ternopil | VS | Dinaz Vyshgorod |
30/03 - 18:30 | Bukovyna | VS | FC Chernihiv |
UKRAINE: Persha Liga - Promotion Group | |||
Round 2 | |||
30/03 - 19:00 | Inhulets | VS | Nyva Buzova |
UKRAINE: Persha Liga - Relegation Group | |||
Round 2 | |||
31/03 - 19:00 | Metalist Kharkiv | VS | MFC Metalurh |
UKRAINE: Persha Liga - Promotion Group | |||
Round 3 | |||
06/04 - 19:00 | Ahrobiznes Volochysk | VS | Inhulets |
UKRAINE: Persha Liga - Relegation Group | |||
Round 3 | |||
06/04 - 19:00 | Dinaz Vyshgorod | VS | Podillya Khmelnytskyi |
UKRAINE: Persha Liga - Promotion Group | |||
Round 3 | |||
06/04 - 19:00 | Epitsentr | VS | Viktoria |
UKRAINE: Persha Liga - Relegation Group | |||
Round 3 | |||
06/04 - 19:00 | FC Chernihiv | VS | Khust |
06/04 - 19:00 | Hirnyk-Sport | VS | Metalist Kharkiv |
UKRAINE: Persha Liga - Promotion Group | |||
Round 3 | |||
06/04 - 19:00 | Karpaty Lviv | VS | FSC Mariupol |
UKRAINE: Persha Liga - Relegation Group | |||
Round 3 | |||
06/04 - 19:00 | Kremin | VS | Bukovyna |
06/04 - 19:00 | MFC Metalurh | VS | Nyva Ternopil |
UKRAINE: Persha Liga - Promotion Group | |||
Round 3 | |||
06/04 - 19:00 | Nyva Buzova | VS | SC Poltava |
06/04 - 19:00 | Prykarpattya | VS | Livyi Bereg |
UKRAINE: Persha Liga - Relegation Group | |||
Round 4 | |||
13/04 - 19:00 | Bukovyna | VS | Hirnyk-Sport |
UKRAINE: Persha Liga - Promotion Group | |||
Round 4 | |||
13/04 - 19:00 | FSC Mariupol | VS | Nyva Buzova |
13/04 - 19:00 | Inhulets | VS | Epitsentr |
UKRAINE: Persha Liga - Relegation Group | |||
Round 4 | |||
13/04 - 19:00 | Khust | VS | Kremin |
UKRAINE: Persha Liga - Promotion Group | |||
Round 4 | |||
13/04 - 19:00 | Livyi Bereg | VS | Karpaty Lviv |
UKRAINE: Persha Liga - Relegation Group | |||
Round 4 | |||
13/04 - 19:00 | Metalist Kharkiv | VS | Dinaz Vyshgorod |
13/04 - 19:00 | Nyva Ternopil | VS | FC Chernihiv |
13/04 - 19:00 | Podillya Khmelnytskyi | VS | MFC Metalurh |
UKRAINE: Persha Liga - Promotion Group | |||
Round 4 | |||
13/04 - 19:00 | SC Poltava | VS | Ahrobiznes Volochysk |
13/04 - 19:00 | Viktoria | VS | Prykarpattya |
ตารางคะแนน
No. | Name | MP | W | D | L | G+ | G- | GD | PTS | Form |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1. Promotion - Premier League | Karpaty Lviv | 19 | 15 | 3 | 1 | 36 | 11 | 25 | 48 | |
2. Promotion - Premier League | Inhulets | 19 | 14 | 3 | 2 | 42 | 13 | 29 | 45 | |
3. Promotion - Premier League (Promotion: ) | Livyi Bereg | 19 | 12 | 3 | 4 | 45 | 12 | 33 | 39 | |
4. Promotion - Premier League (Promotion: ) | FSC Mariupol | 19 | 8 | 8 | 3 | 23 | 15 | 8 | 32 | |
5. | Epitsentr | 19 | 8 | 8 | 3 | 28 | 22 | 6 | 32 | |
6. | Viktoria | 19 | 8 | 7 | 4 | 19 | 18 | 1 | 31 | |
7. | Ahrobiznes Volochysk | 19 | 8 | 6 | 5 | 20 | 15 | 5 | 30 | |
8. | SC Poltava | 19 | 8 | 5 | 6 | 36 | 29 | 7 | 29 | |
9. | Nyva Buzova | 19 | 7 | 6 | 6 | 22 | 24 | -2 | 27 |
ดาวซัลโวล์
No. | Player | Team | Goals | Assists |
---|---|---|---|---|
1. | Khoma A. | Prykarpattya | 12 | 0 |
2. | Shcherbak D. | SC Poltava | 10 | 0 |
2. | Spivakov A. | Livyi Bereg | 10 | 0 |
4. | Koltsov V. | Inhulets | 9 | 0 |
4. | Palagnyuk V. | Bukovyna | 9 | 0 |
6. | Kozak O. | Inhulets | 8 | 0 |
6. | Neves I. | Karpaty Lviv | 8 | 0 |
6. | Sukhoruchko D. | Livyi Bereg | 8 | 0 |
9. | Palamar R. | Nyva Buzova | 7 | 0 |
9. | Sad V. | MFC Metalurh | 7 | 0 |
11. | Girnyi M. | Epitsentr | 6 | 0 |