ผลการแข่งขัน

SWITZERLAND: 1.Liga Classic Group 2
13/05 - 01:15 Bassecourt 2 : 2 Munsingen
08/05 - 20:30 Kosova 1 : 2 Grasshopper II
08/05 - 19:30 Munsingen 3 : 0 Buochs
08/05 - 01:00 Delemont 2 : 1 Bassecourt
07/05 - 21:00 Hongg 0 : 1 Wohlen
07/05 - 21:00 Luzern II 4 : 2 Koniz
07/05 - 21:00 Schotz 4 : 3 Solothurn
07/05 - 21:00 Zug 0 : 3 Langenthal
01/05 - 20:00 Langenthal 2 : 0 Munsingen
30/04 - 23:00 Bassecourt 0 : 1 Luzern II
30/04 - 21:00 Buochs 2 : 2 Delemont
30/04 - 21:00 Koniz 3 : 0 Hongg
30/04 - 21:00 Schotz 2 : 0 Zug
30/04 - 21:00 Solothurn 2 : 1 Grasshopper II
30/04 - 21:00 Wohlen 3 : 0 Kosova
24/04 - 20:30 Kosova 0 : 4 Koniz
24/04 - 19:30 Munsingen 2 : 1 Schotz

โปรแกรมการแข่งขัน

SWITZERLAND: 1.Liga Classic Group 2
14/05 - 21:00 Grasshopper II VS Hongg
14/05 - 21:00 Koniz VS Delemont
14/05 - 21:00 Solothurn VS Kosova
14/05 - 21:00 Wohlen VS Luzern II
14/05 - 22:00 Buochs VS Zug
14/05 - 22:00 Langenthal VS Schotz
21/05 - 21:00 Delemont VS Wohlen
21/05 - 21:00 Hongg VS Kosova
21/05 - 21:00 Langenthal VS Solothurn
21/05 - 21:00 Luzern II VS Grasshopper II
21/05 - 21:00 Munsingen VS Koniz
21/05 - 21:00 Schotz VS Buochs
21/05 - 21:00 Zug VS Bassecourt
28/05 - 21:00 Bassecourt VS Schotz
28/05 - 21:00 Buochs VS Langenthal
28/05 - 21:00 Grasshopper II VS Delemont
28/05 - 21:00 Koniz VS Zug
28/05 - 21:00 Kosova VS Luzern II
28/05 - 21:00 Solothurn VS Hongg
28/05 - 21:00 Wohlen VS Munsingen

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - 1.Liga Classic Group 1 Wohlen 23 14 6 3 49 21 28 48
2. Promotion - 1.Liga Classic Group 1 Grasshopper II 23 13 5 5 58 33 25 44
3. Delemont 23 12 5 6 48 33 15 41
4. Koniz 23 9 9 5 43 34 9 36
5. Langenthal 23 11 2 10 39 42 -3 35
6. Luzern II 23 10 3 10 32 33 -1 33
7. Bassecourt 24 9 6 9 43 37 6 33
8. Hongg 23 9 5 9 29 24 5 32
9. Schotz 23 9 3 11 35 48 -13 30
10. Munsingen 24 7 8 9 32 37 -5 29
11. Kosova 23 8 4 11 36 39 -3 28
12. Solothurn 23 8 4 11 32 36 -4 28
13. Relegation Zug 23 4 6 13 18 40 -22 18
14. Relegation Buochs 23 4 4 15 21 58 -37 16