ผลการแข่งขัน

SWEDEN: Svenska Cupen - Qualification
Semi-finals
17/09 - 00:00 Hassleholms IF 1 : 0 Rappe GOIF
27/08 - 01:00 Rosersbergs 1 : 4 Stockholm Internazionale
27/08 - 00:30 Hisingsbacka 3 : 4 Gauthiod
27/08 - 00:00 Bodens 2 : 1 Team TG FF
27/08 - 00:00 Boxholms 1 : 4 Husqvarna
26/08 - 23:45 Aryds 1 : 2 Asarums
26/08 - 23:00 Gottne IF 5 : 0 Stode
26/08 - 22:50 Ekedalens SK 3 : 1 Gnosjo
26/08 - 00:30 Enkopings SK 2 : 3 Haninge
26/08 - 00:15 Halmia 3 : 1 Lindome
25/08 - 23:30 Anderstorps 0 : 3 BK Astrio
25/08 - 23:30 Angered 1 : 0 IFK Falkoping
20/08 - 00:30 Newroz 4 : 2 Upsala
20/08 - 00:30 Sleipner 1 : 2 Nykopings
20/08 - 00:00 Enskede 2 : 4 Taby
20/08 - 00:00 Hudiksvalls 2 : 1 Ytterhogdals
20/08 - 00:00 Karlbergs 1 : 3 Brommapojkarna
20/08 - 00:00 Trosa-Vagnharads 0 : 6 Sollentuna
20/08 - 00:00 Vanersborgs FK 2 : 3 Utsiktens
19/08 - 23:30 Lodde 1 : 0 Eskilsminne

โปรแกรมการแข่งขัน

SWEDEN: Svenska Cupen - Qualification
Final
29/09 - 20:30 Vasalunds VS Brage
30/09 - 20:30 Bodens VS Vasteras SK
30/09 - 21:00 Forward VS Akropolis
30/09 - 21:00 Gauthiod VS Ljungskile
30/09 - 21:30 Angered VS Hacken
30/09 - 21:30 BK Astrio VS Falkenbergs
30/09 - 23:30 Assyriska BK VS Mjallby
30/09 - 23:30 Gute VS Hammarby
30/09 - 23:30 Halmia VS Helsingborg
30/09 - 23:30 Hudiksvalls VS Sundsvall
30/09 - 23:30 Husqvarna VS Goteborg
30/09 - 23:30 Landskrona VS Osters
30/09 - 23:30 Newroz VS Umea FC
30/09 - 23:30 Oskarshamns VS Varbergs
30/09 - 23:30 Sandvikens VS Jonkopings
30/09 - 23:30 Sollentuna VS Djurgarden
30/09 - 23:30 Stenungsunds VS Elfsborg
30/09 - 23:30 Stockholm Internazionale VS Degerfors
30/09 - 23:30 Taby VS AFC Eskilstuna
30/09 - 23:30 Torns VS Trelleborgs
01/10 - 21:30 Asarums VS Kalmar
01/10 - 22:00 Karlstad II VS Dalkurd
01/10 - 23:30 Karlslunds VS AIK
01/10 - 23:30 Lunds VS มัลโม่
01/10 - 23:30 Utsiktens VS Norrby

ตารางคะแนน

Semi-finals
Final
Sleipner 1
Nykopings 2
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค
Karlstad II 2
Amal 1
Dalkurd
Kvarnsvedens 0
Sandvikens 3
Jonkopings
Skiljebo 1
Karlslunds 2
AIK
Newroz 4
Upsala 2
Umea FC
Rosersbergs 1
Stockholm Internazionale 4
Degerfors
Enskede 2
Taby 4
AFC Eskilstuna
Karlbergs 1
Brommapojkarna 3
Sirius
Hudiksvalls 2
Ytterhogdals 1
Sundsvall
Enkopings SK 2
Haninge 3
Orebro
IFK Stocksund 0
Vasalunds 1
Brage
Vartans 2
Gute 4
Hammarby
Trosa-Vagnharads 0
Sollentuna 6
Djurgarden
Forward 1
Karlstad 0
Akropolis
Gottne IF 5
Stode 0
Norrkoping
Lodde 1
Eskilsminne 0
Orgryte
Ekedalens SK 3
Gnosjo 1
GAIS
Angelholms 1
Lunds 2
มัลโม่
Stenungsunds 1
Trollhattan 0
Elfsborg
Halmia 3
Lindome 1
Helsingborg
Vanersborgs FK 2
Utsiktens 3
Norrby
Angered 1
IFK Falkoping 0
Hacken
Hassleholms IF 1
Rappe GOIF 0
Halmstad
Kristianstads 2
Torns 3
Trelleborgs
Aryds 1
Asarums 2
Kalmar
Hisingsbacka 3
Gauthiod 4
Ljungskile
Anderstorps 0
BK Astrio 3
Falkenbergs
Assyriska BK 5
Onsala 3
Mjallby
Assyriska IF 3
Oskarshamns 5
Varbergs
Boxholms 1
Husqvarna 4
Goteborg
Rosengard 1
Landskrona 2
Osters
Bodens 2
Team TG FF 1
Vasteras SK
Nykopings
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค
Karlstad II
Dalkurd
Sandvikens
Jonkopings
Karlslunds
AIK
Newroz
Umea FC
Stockholm Internazionale
Degerfors
Taby
AFC Eskilstuna
Brommapojkarna
Sirius
Hudiksvalls
Sundsvall
Haninge
Orebro
Vasalunds
Brage
Gute
Hammarby
Sollentuna
Djurgarden
Forward
Akropolis
Gottne IF
Norrkoping
Lodde
Orgryte
Ekedalens SK
GAIS
Lunds
มัลโม่
Stenungsunds
Elfsborg
Halmia
Helsingborg
Utsiktens
Norrby
Angered
Hacken
Hassleholms IF
Halmstad
Torns
Trelleborgs
Asarums
Kalmar
Gauthiod
Ljungskile
BK Astrio
Falkenbergs
Assyriska BK
Mjallby
Oskarshamns
Varbergs
Husqvarna
Goteborg
Landskrona
Osters
Bodens
Vasteras SK