Tercera Division - Group 8

ผลการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 8
Round 18
16/12 - 23:00 Arandina 3 : 1 Bupolsa
16/12 - 23:00 Cristo Atletico 2 : 3 Atl. Tordesillas
16/12 - 23:00 Real Avila 0 : 2 Almazan
16/12 - 22:30 Bembibre 1 : 1 จี.เซโกเบียน่า
16/12 - 22:00 Cebrerena 0 : 4 Zamora
16/12 - 22:00 La Baneza 1 : 1 Numancia B
15/12 - 22:30 La Granja 1 : 3 Atl. Astorga
15/12 - 22:30 Leonesa 2 3 : 0 Santa Marta Tormes
15/12 - 22:00 Sporting Uxama 0 : 2 Burgos Promesas
15/12 - 21:45 Briviesca 0 : 1 La Virgen
Round 17
09/12 - 23:30 Zamora 1 : 0 La Baneza
09/12 - 23:00 Arandina 4 : 0 La Granja
09/12 - 23:00 จี.เซโกเบียน่า 3 : 0 Bupolsa
09/12 - 22:30 Almazan 2 : 3 Leonesa 2
09/12 - 22:30 Atl. Astorga 1 : 2 Real Avila
09/12 - 22:30 Santa Marta Tormes 4 : 1 Sporting Uxama
09/12 - 22:00 Atl. Tordesillas 0 : 0 Bembibre
09/12 - 22:00 Burgos Promesas 0 : 0 Cebrerena
09/12 - 21:45 Numancia B 3 : 1 Briviesca
09/12 - 18:00 La Virgen 2 : 2 Cristo Atletico

โปรแกรมการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 8
Round 19
23/12 - 23:00 Almazan VS La Granja
23/12 - 23:00 Atl. Astorga VS Arandina
23/12 - 23:00 Atl. Tordesillas VS Briviesca
23/12 - 23:00 Bupolsa VS Bembibre
23/12 - 23:00 Burgos Promesas VS Leonesa 2
23/12 - 23:00 จี.เซโกเบียน่า VS Cristo Atletico
23/12 - 23:00 La Virgen VS La Baneza
23/12 - 23:00 Numancia B VS Cebrerena
23/12 - 23:00 Santa Marta Tormes VS Real Avila
23/12 - 23:00 Zamora VS Sporting Uxama
Round 20
13/01 - 23:00 Atl. Tordesillas VS La Baneza
13/01 - 23:00 Bembibre VS Arandina
13/01 - 23:00 Bupolsa VS Cristo Atletico
13/01 - 23:00 Burgos Promesas VS Real Avila
13/01 - 23:00 จี.เซโกเบียน่า VS Briviesca
13/01 - 23:00 La Virgen VS Cebrerena
13/01 - 23:00 Numancia B VS Sporting Uxama
13/01 - 23:00 Santa Marta Tormes VS La Granja
13/01 - 23:00 Zamora VS Leonesa 2
Round 21
20/01 - 23:00 Atl. Astorga VS Santa Marta Tormes
20/01 - 23:00 Briviesca VS Bupolsa
20/01 - 23:00 Cebrerena VS Atl. Tordesillas
20/01 - 23:00 Cristo Atletico VS Bembibre
20/01 - 23:00 La Baneza VS จี.เซโกเบียน่า
20/01 - 23:00 La Granja VS Burgos Promesas
20/01 - 23:00 Leonesa 2 VS Numancia B
20/01 - 23:00 Real Avila VS Zamora
20/01 - 23:00 Sporting Uxama VS La Virgen

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Tercera Division - Play Offs (Play Offs) Arandina 18 13 4 1 40 7 33 43
2. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) Zamora 18 13 4 1 34 8 26 43
3. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) จี.เซโกเบียน่า 18 12 4 2 36 11 25 40
4. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) Numancia B 18 11 4 3 28 12 16 37
5. Atl. Astorga 18 11 1 6 39 16 23 34
6. Real Avila 18 10 3 5 31 19 12 33
7. Cristo Atletico 18 9 2 7 33 27 6 29
8. Leonesa 2 18 8 2 8 22 20 2 26
9. Atl. Tordesillas 18 7 4 7 22 23 -1 25
10. Almazan 18 7 4 7 22 25 -3 25
11. La Virgen 18 7 4 7 18 23 -5 25
12. La Baneza 18 6 5 7 23 25 -2 23
13. Bembibre 18 4 9 5 16 15 1 21
14. Santa Marta Tormes 18 5 6 7 16 23 -7 21
15. Burgos Promesas 18 5 6 7 13 21 -8 21
16. La Granja 18 2 7 9 16 34 -18 13
17. Relegation Cebrerena 18 2 6 10 15 34 -19 12
18. Relegation Bupolsa 18 2 4 12 15 34 -19 10
19. Relegation Briviesca 18 1 5 12 15 45 -30 8
20. Relegation Sporting Uxama 18 2 2 14 12 44 -32 8