Tercera Division - Group 4

ผลการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 4
Round 8
13/10 - 22:00 Lagun Onak 1 : 1 Alaves B
13/10 - 00:00 Somorrostro 1 : 1 Balmaseda
12/10 - 23:00 Beasain 1 : 0 Santurtzi
12/10 - 17:00 Ordizia 2 : 2 Bermeo
12/10 - 17:00 SD Deusto 0 : 0 Real Sociedad C
12/10 - 16:30 Pasaia 2 : 1 Amurrio Club
12/10 - 16:30 Portugalete 2 : 0 SD San Pedro
12/10 - 16:30 San Ignacio 0 : 1 Basconia
12/10 - 16:15 Santuxu 1 : 0 Sodupe
12/10 - 01:00 Sestao 0 : 0 Zamudio
Round 7
07/10 - 22:30 Balmaseda 3 : 1 SD Deusto
07/10 - 22:00 Amurrio Club 1 : 0 Ordizia
07/10 - 16:30 Alaves B 2 : 0 Beasain
07/10 - 16:15 Santurtzi 1 : 1 San Ignacio
07/10 - 00:00 Real Sociedad C 0 : 1 Lagun Onak
06/10 - 23:00 SD San Pedro 3 : 4 Sestao
06/10 - 22:45 Sodupe 0 : 3 Portugalete
06/10 - 22:30 Zamudio 1 : 2 Somorrostro
06/10 - 22:00 Bermeo 0 : 0 Santuxu

โปรแกรมการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 4
Round 9
21/10 - 22:00 Alaves B VS SD Deusto
21/10 - 22:00 Amurrio Club VS San Ignacio
21/10 - 22:00 Balmaseda VS Sestao
21/10 - 22:00 Beasain VS Lagun Onak
21/10 - 22:00 Bermeo VS Pasaia
21/10 - 22:00 Real Sociedad C VS Somorrostro
21/10 - 22:00 Santurtzi VS Basconia
21/10 - 22:00 SD San Pedro VS Santuxu
21/10 - 22:00 Sodupe VS Ordizia
21/10 - 22:00 Zamudio VS Portugalete
Round 10
28/10 - 23:00 Lagun Onak VS Santurtzi
28/10 - 23:00 Ordizia VS SD San Pedro
28/10 - 23:00 Pasaia VS Sodupe
28/10 - 23:00 Portugalete VS Balmaseda
28/10 - 23:00 San Ignacio VS Bermeo
28/10 - 23:00 Santuxu VS Zamudio
28/10 - 23:00 SD Deusto VS Beasain
28/10 - 23:00 Sestao VS Real Sociedad C
28/10 - 23:00 Somorrostro VS Alaves B
Round 11
04/11 - 23:00 Balmaseda VS Santuxu
04/11 - 23:00 Beasain VS Somorrostro
04/11 - 23:00 Bermeo VS Basconia
04/11 - 23:00 Lagun Onak VS SD Deusto
04/11 - 23:00 Real Sociedad C VS Portugalete
04/11 - 23:00 Santurtzi VS Amurrio Club
04/11 - 23:00 SD San Pedro VS Pasaia
04/11 - 23:00 Sodupe VS San Ignacio
04/11 - 23:00 Zamudio VS Ordizia

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Tercera Division - Play Offs (Play Offs) Sestao 8 6 2 0 21 7 14 20
2. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) Portugalete 8 6 1 1 19 4 15 19
3. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) Somorrostro 8 5 1 2 15 8 7 16
4. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) Alaves B 8 4 3 1 13 5 8 15
5. Santuxu 8 4 3 1 7 4 3 15
6. Balmaseda 8 4 2 2 13 8 5 14
7. San Ignacio 8 3 3 2 12 8 4 12
8. Beasain 8 3 3 2 9 8 1 12
9. Real Sociedad C 8 3 2 3 9 3 6 11
10. Lagun Onak 8 3 2 3 13 11 2 11
11. Pasaia 8 3 2 3 6 9 -3 11
12. Zamudio 8 3 1 4 11 18 -7 10
13. Amurrio Club 8 3 0 5 6 16 -10 9
14. Basconia 8 2 2 4 10 11 -1 8
15. SD Deusto 8 1 5 2 7 9 -2 8
16. Santurtzi 8 1 4 3 4 7 -3 7
17. Sodupe 8 1 3 4 5 12 -7 6
18. Relegation Ordizia 8 0 4 4 6 14 -8 4
19. Relegation SD San Pedro 8 1 1 6 9 18 -9 4
20. Relegation Bermeo 8 0 4 4 4 19 -15 4