ผลการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 4
Round 2
24/10 - 23:30 Somorrostro 0 : 3 SD Deusto
24/10 - 23:00 Durango 2 : 2 Anaitasuna FT
24/10 - 23:00 Urduliz 0 : 0 Basconia
24/10 - 22:00 Ariznabarra 1 : 1 Pasaia
24/10 - 22:00 Aurrera Ondarroa 0 : 0 Balmaseda
24/10 - 22:00 Lagun Onak 0 : 3 Santurtzi
24/10 - 22:00 Urgatzi 1 : 0 Beasain
24/10 - 21:30 Tolosa FC 0 : 1 Gernika
Round 1
18/10 - 22:00 Gernika 2 : 1 Real Sociedad C
18/10 - 16:15 Santurtzi 1 : 2 Urduliz
18/10 - 00:45 SD Deusto 0 : 2 Santuxu
17/10 - 23:30 San Ignacio 1 : 1 Ariznabarra
17/10 - 23:00 Balmaseda 6 : 0 Urgatzi
17/10 - 22:00 Anaitasuna FT 1 : 1 Sodupe
17/10 - 22:00 Beasain 4 : 1 Somorrostro
17/10 - 21:30 Pasaia 1 : 1 Durango

โปรแกรมการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 4
Round 2
25/10 - 17:15 Santuxu VS Sestao
25/10 - 23:00 CD Vitoria VS San Ignacio
Round 3
02/11 - 00:00 Basconia VS Lagun Onak
02/11 - 00:00 Beasain VS Aurrera Ondarroa
02/11 - 00:00 Gernika VS Santuxu
02/11 - 00:00 Pasaia VS CD Vitoria
02/11 - 00:00 Real Sociedad C VS Tolosa FC
02/11 - 00:00 San Ignacio VS Urduliz
02/11 - 00:00 SD Deusto VS Urgatzi
02/11 - 00:00 Sestao VS Somorrostro
02/11 - 00:00 Sodupe VS Durango
Round 4
09/11 - 00:00 Aurrera Ondarroa VS SD Deusto
09/11 - 00:00 Balmaseda VS Beasain
09/11 - 00:00 CD Vitoria VS Anaitasuna FT
09/11 - 00:00 Lagun Onak VS San Ignacio
09/11 - 00:00 Santurtzi VS Basconia
09/11 - 00:00 Santuxu VS Real Sociedad C
09/11 - 00:00 Somorrostro VS Gernika
09/11 - 00:00 Urduliz VS Pasaia
09/11 - 00:00 Urgatzi VS Sestao

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
Group A
1. Promotion - Tercera Division - Group 4 (Promotion Group) Gernika 2 2 0 0 3 1 2 6
2. Promotion - Tercera Division - Group 4 (Promotion Group) Balmaseda 2 1 1 0 6 0 6 4
3. Promotion - Tercera Division - Group 4 (Promotion Group) Beasain 2 1 0 1 4 2 2 3
4. Promotion - Tercera Division - Group 4 (Second stage) Santuxu 1 1 0 0 2 0 2 3
5. Promotion - Tercera Division - Group 4 (Second stage) Urgatzi 2 1 0 1 1 6 -5 3
6. Promotion - Tercera Division - Group 4 (Second stage) Sestao 1 0 1 0 0 0 0 1
7. Tercera Division - Group 4 (Relegation Group) Aurrera Ondarroa 1 0 1 0 0 0 0 1
8. Tercera Division - Group 4 (Relegation Group) Tolosa FC 2 0 1 1 0 1 -1 1
9. Tercera Division - Group 4 (Relegation Group) Real Sociedad C 1 0 0 1 1 2 -1 0
10. Tercera Division - Group 4 (Relegation Group) SD Deusto 1 0 0 1 0 2 -2 0
11. Tercera Division - Group 4 (Relegation Group) Somorrostro 1 0 0 1 1 4 -3 0
Group B
1. Promotion - Tercera Division - Group 4 (Promotion Group) Urduliz 1 1 0 0 2 1 1 3
2. Promotion - Tercera Division - Group 4 (Promotion Group) Durango 2 0 2 0 3 3 0 2
3. Promotion - Tercera Division - Group 4 (Promotion Group) Anaitasuna FT 2 0 2 0 3 3 0 2
4. Promotion - Tercera Division - Group 4 (Second stage) Sodupe 1 0 1 0 1 1 0 1
5. Promotion - Tercera Division - Group 4 (Second stage) Ariznabarra 1 0 1 0 1 1 0 1
6. Promotion - Tercera Division - Group 4 (Second stage) Pasaia 1 0 1 0 1 1 0 1
7. Tercera Division - Group 4 (Relegation Group) San Ignacio 1 0 1 0 1 1 0 1
8. Tercera Division - Group 4 (Relegation Group) Lagun Onak 0 0 0 0 0 0 0 0
9. Tercera Division - Group 4 (Relegation Group) Basconia 0 0 0 0 0 0 0 0
10. Tercera Division - Group 4 (Relegation Group) CD Vitoria 0 0 0 0 0 0 0 0
11. Tercera Division - Group 4 (Relegation Group) Santurtzi 1 0 0 1 1 2 -1 0