Tercera Division - Group 2

ผลการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 2
Round 17
16/12 - 22:15 L'Entregu 0 : 1 Universidad Oviedo
16/12 - 22:00 Tuilla 1 : 2 Covadonga
16/12 - 21:45 CD Colunga 2 : 1 El San Martin
16/12 - 21:45 Mosconia 0 : 1 Caudal Deportivo
16/12 - 18:30 Llanera 3 : 1 Gijon Industrial
16/12 - 18:15 Llanes 0 : 5 Lealtad
16/12 - 18:00 Condal 1 : 1 Club Siero
16/12 - 18:00 La Madalena 2 : 2 Union Club Ceares
16/12 - 18:00 Praviano 1 : 1 San Claudio
16/12 - 18:00 เรอัล ลาวิเลส 0 : 1 Marino de Luanco
Round 16
09/12 - 18:00 Covadonga 4 : 0 เรอัล ลาวิเลส
09/12 - 18:00 El San Martin 1 : 2 Praviano
09/12 - 18:00 Gijon Industrial 0 : 1 L'Entregu
09/12 - 18:00 Mosconia 0 : 1 Llanes
09/12 - 18:00 Universidad Oviedo 0 : 1 Lealtad
08/12 - 23:00 Caudal Deportivo 4 : 0 CD Colunga
06/12 - 23:00 Marino de Luanco 3 : 0 Condal
06/12 - 21:45 San Claudio 1 : 2 Tuilla
Round 16
06/12 - 18:00 Union Club Ceares 2 : 0 Llanera

โปรแกรมการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 2
Round 18
22/12 - 23:00 Club Siero VS เรอัล ลาวิเลส
22/12 - 23:00 Covadonga VS Praviano
22/12 - 23:00 El San Martin VS Mosconia
22/12 - 23:00 Gijon Industrial VS La Madalena
22/12 - 23:00 Lealtad VS L'Entregu
22/12 - 23:00 Llanes VS Caudal Deportivo
22/12 - 23:00 Marino de Luanco VS Tuilla
22/12 - 23:00 San Claudio VS CD Colunga
22/12 - 23:00 Union Club Ceares VS Condal
22/12 - 23:00 Universidad Oviedo VS Llanera
Round 19
06/01 - 23:00 CD Colunga VS Covadonga
06/01 - 23:00 Condal VS Gijon Industrial
06/01 - 23:00 La Madalena VS Universidad Oviedo
06/01 - 23:00 L'Entregu VS Llanes
06/01 - 23:00 Llanera VS Lealtad
06/01 - 23:00 Mosconia VS San Claudio
06/01 - 23:00 Praviano VS Marino de Luanco
06/01 - 23:00 เรอัล ลาวิเลส VS Union Club Ceares
06/01 - 23:00 Tuilla VS Club Siero
Round 20
13/01 - 23:00 CD Colunga VS Marino de Luanco
13/01 - 23:00 Condal VS Universidad Oviedo
13/01 - 23:00 El San Martin VS Llanes
13/01 - 23:00 La Madalena VS Lealtad
13/01 - 23:00 Llanera VS L'Entregu
13/01 - 23:00 Mosconia VS Covadonga
13/01 - 23:00 Praviano VS Club Siero
13/01 - 23:00 เรอัล ลาวิเลส VS Gijon Industrial
13/01 - 23:00 Tuilla VS Union Club Ceares

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Tercera Division - Play Offs (Play Offs) Lealtad 17 12 5 0 34 8 26 41
2. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) Marino de Luanco 17 11 4 2 24 10 14 37
3. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) L'Entregu 16 10 4 2 24 12 12 34
4. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) Llanes 17 9 4 4 24 14 10 31
5. Caudal Deportivo 16 9 3 4 26 13 13 30
6. Covadonga 16 9 3 4 30 19 11 30
7. Praviano 17 8 4 5 23 21 2 28
8. Llanera 17 8 3 6 20 16 4 27
9. Mosconia 16 6 5 5 27 17 10 23
10. Tuilla 16 6 5 5 25 26 -1 23
11. Condal 17 5 4 8 18 27 -9 19
12. เรอัล ลาวิเลส 17 5 4 8 8 21 -13 19
13. Union Club Ceares 17 4 6 7 15 19 -4 18
14. Club Siero 17 4 5 8 16 22 -6 17
15. El San Martin 16 3 6 7 16 16 0 15
16. CD Colunga 16 4 3 9 12 22 -10 15
17. La Madalena 17 3 5 9 17 27 -10 14
18. Relegation Gijon Industrial 17 3 4 10 12 25 -13 13
19. Relegation Universidad Oviedo 16 2 5 9 14 29 -15 11
20. Relegation San Claudio 17 2 4 11 12 33 -21 10