Tercera Division - Group 2

ผลการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 2
Round 8
14/10 - 23:30 Covadonga 0 : 1 Union Club Ceares
14/10 - 22:30 Caudal Deportivo 1 : 5 Lealtad
14/10 - 22:00 CD Colunga 0 : 2 Llanera
14/10 - 22:00 El San Martin 0 : 0 Universidad Oviedo
14/10 - 22:00 Marino de Luanco 1 : 0 Club Siero
14/10 - 22:00 Praviano 2 : 1 La Madalena
14/10 - 22:00 San Claudio 0 : 1 Gijon Industrial
14/10 - 22:00 Tuilla 3 : 1 Condal
12/10 - 22:00 Mosconia 0 : 0 L'Entregu
12/10 - 17:00 เรอัล ลาวิเลส 0 : 4 Llanes
Round 7
07/10 - 22:30 Club Siero 2 : 0 Covadonga
07/10 - 22:15 La Madalena 2 : 2 Tuilla
07/10 - 22:15 Lealtad 2 : 0 Mosconia
07/10 - 22:15 Universidad Oviedo 1 : 5 Caudal Deportivo
07/10 - 22:00 Gijon Industrial 0 : 1 El San Martin
07/10 - 22:00 Llanes 0 : 1 Marino de Luanco
07/10 - 17:30 Union Club Ceares 2 : 1 San Claudio
07/10 - 17:00 Condal 1 : 0 เรอัล ลาวิเลส
07/10 - 17:00 Llanera 3 : 1 Praviano
Round 6
30/09 - 22:30 CD Colunga 0 : 0 Lealtad
30/09 - 22:30 El San Martin 0 : 0 Union Club Ceares
30/09 - 22:30 Mosconia 4 : 0 Universidad Oviedo
30/09 - 22:00 Praviano 0 : 0 L'Entregu
30/09 - 22:00 San Claudio 1 : 1 Club Siero
30/09 - 22:00 Tuilla 1 : 0 Llanera
30/09 - 17:30 Covadonga 1 : 2 Marino de Luanco
30/09 - 17:00 Condal 0 : 3 Llanes
30/09 - 17:00 เรอัล ลาวิเลส 1 : 0 La Madalena

โปรแกรมการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 2
Round 9
21/10 - 22:00 Condal VS Praviano
21/10 - 22:00 Gijon Industrial VS Covadonga
21/10 - 22:00 La Madalena VS CD Colunga
21/10 - 22:00 Lealtad VS El San Martin
21/10 - 22:00 L'Entregu VS Caudal Deportivo
21/10 - 22:00 Llanera VS Mosconia
21/10 - 22:00 Llanes VS Club Siero
21/10 - 22:00 เรอัล ลาวิเลส VS Tuilla
21/10 - 22:00 Union Club Ceares VS Marino de Luanco
21/10 - 22:00 Universidad Oviedo VS San Claudio
Round 10
28/10 - 23:00 CD Colunga VS Condal
28/10 - 23:00 Club Siero VS Union Club Ceares
28/10 - 23:00 Covadonga VS Universidad Oviedo
28/10 - 23:00 El San Martin VS L'Entregu
28/10 - 23:00 Marino de Luanco VS Gijon Industrial
28/10 - 23:00 Mosconia VS La Madalena
28/10 - 23:00 Praviano VS เรอัล ลาวิเลส
28/10 - 23:00 San Claudio VS Lealtad
28/10 - 23:00 Tuilla VS Llanes
Round 11
04/11 - 23:00 Gijon Industrial VS Club Siero
04/11 - 23:00 La Madalena VS Caudal Deportivo
04/11 - 23:00 Lealtad VS Covadonga
04/11 - 23:00 L'Entregu VS San Claudio
04/11 - 23:00 Llanera VS El San Martin
04/11 - 23:00 Llanes VS Union Club Ceares
04/11 - 23:00 เรอัล ลาวิเลส VS CD Colunga
04/11 - 23:00 Tuilla VS Praviano
04/11 - 23:00 Universidad Oviedo VS Marino de Luanco

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Tercera Division - Play Offs (Play Offs) Lealtad 8 6 2 0 19 4 15 20
2. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) Marino de Luanco 8 6 1 1 12 6 6 19
3. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) L'Entregu 8 5 3 0 11 3 8 18
4. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) Caudal Deportivo 8 5 1 2 15 9 6 16
5. Covadonga 8 4 1 3 9 8 1 13
6. Llanes 8 3 3 2 11 4 7 12
7. Club Siero 8 3 3 2 6 6 0 12
8. Mosconia 8 3 2 3 12 7 5 11
9. Praviano 8 3 2 3 10 11 -1 11
10. CD Colunga 8 3 2 3 6 7 -1 11
11. Tuilla 8 3 2 3 12 14 -2 11
12. El San Martin 8 2 4 2 8 4 4 10
13. Llanera 8 3 1 4 10 8 2 10
14. Condal 8 3 1 4 8 13 -5 10
15. เรอัล ลาวิเลส 8 3 1 4 5 10 -5 10
16. Union Club Ceares 8 2 3 3 7 11 -4 9
17. Gijon Industrial 8 2 1 5 4 10 -6 7
18. Relegation La Madalena 8 1 3 4 10 13 -3 6
19. Relegation Universidad Oviedo 8 1 1 6 6 16 -10 4
20. Relegation San Claudio 8 0 1 7 3 20 -17 1