Tercera Division - Group 18

ผลการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 18
Round 8
14/10 - 23:00 Puertollano C.F. 1 : 1 Madridejos
14/10 - 23:00 Tomelloso CF 2 : 1 Atl. Ibanes
14/10 - 22:30 Almagro 1 : 1 Guadalajara
14/10 - 22:30 La Solana 2 : 4 Quintanar
14/10 - 22:30 Marchamalo 2 : 4 La Roda
14/10 - 22:30 Mora CF 1 : 4 Villacanas
14/10 - 17:00 Socuellamos 2 : 0 Azuqueca
14/10 - 16:30 Tarancon 3 : 3 Villarrobledo
13/10 - 00:00 Villarrubia 0 : 0 Ciudad Real
12/10 - 23:00 โตเลโด 2 : 3 Albacete B
Round 7
07/10 - 23:30 Quintanar 1 : 2 Marchamalo
07/10 - 23:30 Villarrobledo 4 : 1 La Solana
07/10 - 23:00 Ciudad Real 1 : 0 โตเลโด
07/10 - 23:00 La Roda 4 : 3 Tomelloso CF
07/10 - 23:00 Villacanas 1 : 1 Puertollano C.F.
07/10 - 22:30 Atl. Ibanes 4 : 1 Almagro
07/10 - 17:00 Albacete B 2 : 2 Tarancon
07/10 - 17:00 Azuqueca 0 : 0 Mora CF
07/10 - 17:00 Guadalajara 1 : 1 Socuellamos
Round 6
01/10 - 00:00 Socuellamos 4 : 0 Atl. Ibanes
30/09 - 23:30 Tomelloso CF 3 : 2 Quintanar
30/09 - 23:00 Almagro 0 : 1 La Roda
30/09 - 23:00 La Solana 1 : 0 Albacete B
30/09 - 23:00 Marchamalo 0 : 1 Villarrobledo
30/09 - 23:00 Mora CF 2 : 1 Guadalajara
30/09 - 23:00 Puertollano C.F. 1 : 2 Azuqueca
30/09 - 16:30 Tarancon 0 : 3 โตเลโด

โปรแกรมการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 18
Round 9
21/10 - 22:00 Atl. Ibanes VS Marchamalo
21/10 - 22:00 Azuqueca VS Almagro
21/10 - 22:00 Ciudad Real VS Albacete B
21/10 - 22:00 Guadalajara VS Tomelloso CF
21/10 - 22:00 La Roda VS La Solana
21/10 - 22:00 Madridejos VS Mora CF
21/10 - 22:00 Quintanar VS Tarancon
21/10 - 22:00 Villacanas VS Socuellamos
21/10 - 22:00 Villarrobledo VS โตเลโด
21/10 - 22:00 Villarrubia VS Puertollano C.F.
Round 10
28/10 - 23:00 Almagro VS Villacanas
28/10 - 23:00 La Solana VS Atl. Ibanes
28/10 - 23:00 Marchamalo VS Guadalajara
28/10 - 23:00 Mora CF VS Villarrubia
28/10 - 23:00 Puertollano C.F. VS Ciudad Real
28/10 - 23:00 Socuellamos VS Madridejos
28/10 - 23:00 Tarancon VS La Roda
28/10 - 23:00 โตเลโด VS Quintanar
28/10 - 23:00 Tomelloso CF VS Azuqueca
Round 11
04/11 - 23:00 Atl. Ibanes VS Tarancon
04/11 - 23:00 Azuqueca VS Marchamalo
04/11 - 23:00 Ciudad Real VS Villarrobledo
04/11 - 23:00 Guadalajara VS La Solana
04/11 - 23:00 La Roda VS โตเลโด
04/11 - 23:00 Madridejos VS Almagro
04/11 - 23:00 Puertollano C.F. VS Mora CF
04/11 - 23:00 Quintanar VS Albacete B
04/11 - 23:00 Villacanas VS Tomelloso CF
04/11 - 23:00 Villarrubia VS Socuellamos

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Tercera Division - Play Offs (Play Offs) La Roda 8 6 2 0 14 7 7 20
2. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) Villarrobledo 8 5 2 1 17 7 10 17
3. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) Socuellamos 8 4 4 0 15 3 12 16
4. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) Villarrubia 8 4 3 1 11 5 6 15
5. Ciudad Real 8 3 3 2 8 7 1 12
6. Albacete B 8 3 3 2 13 13 0 12
7. Marchamalo 8 4 0 4 15 16 -1 12
8. Quintanar 8 3 2 3 13 12 1 11
9. Madridejos 8 3 2 3 9 9 0 11
10. Tarancon 8 3 2 3 17 18 -1 11
11. โตเลโด 8 3 1 4 10 8 2 10
12. Azuqueca 8 3 1 4 10 11 -1 10
13. Tomelloso CF 8 3 1 4 11 16 -5 10
14. Mora CF 8 2 3 3 8 11 -3 9
15. Guadalajara 7 2 2 3 9 10 -1 8
16. Villacanas 8 2 2 4 6 10 -4 8
17. Atl. Ibanes 8 2 1 5 8 13 -5 7
18. Relegation La Solana 8 2 1 5 10 19 -9 7
19. Relegation Puertollano C.F. 7 1 3 3 7 8 -1 6
20. Relegation Almagro 8 1 2 5 8 16 -8 5