Tercera Division - Group 18

ผลการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 18
Round 17
15/12 - 22:30 Puertollano C.F. 3 : 0 Tarancon
Round 16
09/12 - 22:30 Almagro 2 : 1 Ciudad Real
09/12 - 22:30 La Solana 1 : 0 Puertollano C.F.
09/12 - 22:30 Marchamalo 0 : 0 Mora CF
09/12 - 22:00 Albacete B 2 : 1 Villacanas
09/12 - 18:00 Tomelloso CF 1 : 4 Socuellamos
09/12 - 17:30 Villarrobledo 3 : 0 Azuqueca
06/12 - 22:30 Quintanar 2 : 0 Guadalajara
Round 16
06/12 - 17:30 Tarancon 0 : 1 Villarrubia
Round 15
02/12 - 23:00 Puertollano C.F. 2 : 1 Marchamalo
02/12 - 22:30 Madridejos 1 : 0 Tarancon
02/12 - 22:30 Mora CF 1 : 0 Tomelloso CF
02/12 - 22:30 Villacanas 0 : 2 โตเลโด
02/12 - 22:00 Atl. Ibanes 0 : 3 Quintanar
02/12 - 18:00 Azuqueca 0 : 3 Albacete B
02/12 - 18:00 Guadalajara 2 : 2 Villarrobledo
02/12 - 18:00 Socuellamos 1 : 0 Almagro

โปรแกรมการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 18
Round 17
16/12 - 18:00 Azuqueca VS Quintanar
16/12 - 18:00 Socuellamos VS Marchamalo
16/12 - 22:30 Almagro VS Tomelloso CF
16/12 - 22:30 Guadalajara VS La Roda
16/12 - 22:30 Madridejos VS Albacete B
16/12 - 22:30 Mora CF VS La Solana
16/12 - 22:30 Villacanas VS Villarrobledo
16/12 - 22:30 Villarrubia VS โตเลโด
16/12 - 23:00 Ciudad Real VS Atl. Ibanes
Round 18
23/12 - 23:00 Atl. Ibanes VS Guadalajara
23/12 - 23:00 Ciudad Real VS Tomelloso CF
23/12 - 23:00 La Roda VS Azuqueca
23/12 - 23:00 La Solana VS Socuellamos
23/12 - 23:00 Marchamalo VS Almagro
23/12 - 23:00 Quintanar VS Villacanas
23/12 - 23:00 Tarancon VS Mora CF
23/12 - 23:00 โตเลโด VS Puertollano C.F.
23/12 - 23:00 Villarrobledo VS Madridejos
Round 19
06/01 - 23:00 Azuqueca VS Atl. Ibanes
06/01 - 23:00 Guadalajara VS Ciudad Real
06/01 - 23:00 Madridejos VS Quintanar
06/01 - 23:00 Mora CF VS โตเลโด
06/01 - 23:00 Puertollano C.F. VS Albacete B
06/01 - 23:00 Socuellamos VS Tarancon
06/01 - 23:00 Villacanas VS La Roda
06/01 - 23:00 Villarrubia VS Villarrobledo

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Tercera Division - Play Offs (Play Offs) Socuellamos 16 12 4 0 36 6 30 40
2. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) Villarrobledo 16 10 4 2 38 17 21 34
3. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) Villarrubia 16 10 3 3 25 11 14 33
4. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) Albacete B 16 8 5 3 25 15 10 29
5. La Roda 15 7 6 2 21 13 8 27
6. โตเลโด 16 8 2 6 27 19 8 26
7. Madridejos 16 7 4 5 18 17 1 25
8. Quintanar 16 7 3 6 24 26 -2 24
9. Puertollano C.F. 17 6 5 6 21 23 -2 23
10. Atl. Ibanes 15 6 2 7 23 21 2 20
11. Ciudad Real 16 5 5 6 13 17 -4 20
12. Guadalajara 16 5 4 7 19 24 -5 19
13. Azuqueca 16 5 3 8 20 24 -4 18
14. Mora CF 16 4 6 6 12 17 -5 18
15. Marchamalo 17 5 3 9 18 28 -10 18
16. Villacanas 16 4 4 8 14 22 -8 16
17. Tomelloso CF 17 3 5 9 16 29 -13 14
18. Relegation Tarancon 17 4 2 11 25 39 -14 14
19. Relegation Almagro 16 3 4 9 15 26 -11 13
20. Relegation La Solana 16 3 4 9 13 29 -16 13