ผลการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 17
Round 9
13/10 - 23:00 Fraga 1 : 1 Teruel
13/10 - 22:00 Calamocha 0 : 1 Cuarte
13/10 - 22:00 Tamarite 2 : 3 Tarazona
13/10 - 22:00 Utebo FC 1 : 0 Atletico Monzon
13/10 - 21:45 Belchite 97 0 : 4 Sarinena
13/10 - 21:30 Villanueva CF 2 : 3 Borja
13/10 - 21:00 Brea 1 : 0 Robres
13/10 - 17:30 Valdefierro 3 : 3 Zaragoza B
13/10 - 16:30 San Juan Zaragoza 1 : 1 CF Illueca
12/10 - 22:30 Barbastro 1 : 0 Binefar
Round 8
06/10 - 22:05 Atletico Monzon 1 : 1 Barbastro
06/10 - 22:00 Binefar 3 : 2 Fraga
06/10 - 22:00 Teruel 2 : 0 Villanueva CF
06/10 - 21:30 Brea 3 : 0 San Juan Zaragoza
06/10 - 21:30 Robres 1 : 0 Belchite 97
06/10 - 17:00 Borja 3 : 0 Tamarite
06/10 - 17:00 Cuarte 3 : 1 Almudevar
06/10 - 17:00 Sarinena 3 : 2 Utebo FC
06/10 - 16:30 Zaragoza B 2 : 2 CF Illueca
Round 7
29/09 - 22:30 Tamarite 0 : 1 Teruel
29/09 - 22:30 Utebo FC 1 : 6 Robres
29/09 - 22:15 Belchite 97 3 : 1 Brea
29/09 - 22:00 Almudevar 1 : 2 Tarazona
29/09 - 22:00 Calamocha 3 : 3 Borja
29/09 - 22:00 Villanueva CF 0 : 0 Binefar
29/09 - 21:45 Barbastro 0 : 1 Sarinena
29/09 - 17:30 Valdefierro 0 : 1 Cuarte
29/09 - 16:30 San Juan Zaragoza 2 : 1 Zaragoza B

โปรแกรมการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 17
Round 10
20/10 - 16:30 Zaragoza B VS Almudevar
20/10 - 17:00 Cuarte VS Tamarite
20/10 - 17:00 Sarinena VS Brea
20/10 - 17:15 Binefar VS Utebo FC
20/10 - 21:00 Robres VS San Juan Zaragoza
20/10 - 21:30 Borja VS Fraga
20/10 - 22:00 Atletico Monzon VS Belchite 97
20/10 - 22:00 CF Illueca VS Valdefierro
20/10 - 22:00 Tarazona VS Villanueva CF
20/10 - 22:00 Teruel VS Barbastro
Round 11
27/10 - 22:00 Brea VS Atletico Monzon
27/10 - 22:00 Calamocha VS Zaragoza B
27/10 - 22:00 Villanueva CF VS Cuarte
27/10 - 22:30 Utebo FC VS Teruel
27/10 - 23:30 Belchite 97 VS Binefar
27/10 - 23:30 Robres VS Sarinena
28/10 - 00:00 Almudevar VS CF Illueca
28/10 - 00:00 Barbastro VS Borja
28/10 - 00:00 Fraga VS Tarazona
Round 12
01/11 - 18:00 Cuarte VS Fraga
01/11 - 18:00 Valdefierro VS Almudevar
01/11 - 22:30 Borja VS Utebo FC
01/11 - 22:30 Tarazona VS Barbastro
01/11 - 23:00 Atletico Monzon VS Robres
01/11 - 23:00 Binefar VS Brea
01/11 - 23:00 Teruel VS Belchite 97
01/11 - 23:30 Sarinena VS San Juan Zaragoza
02/11 - 00:00 CF Illueca VS Calamocha

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Tercera Division - Play Offs Sarinena 9 7 1 1 18 5 13 22
2. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs Tarazona 8 6 2 0 22 6 16 20
3. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs Teruel 8 6 2 0 17 4 13 20
4. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs Brea 9 6 0 3 11 7 4 18
5. Cuarte 8 5 2 1 11 5 6 17
6. Borja 8 4 3 1 14 9 5 15
7. Belchite 97 9 4 3 2 8 8 0 15
8. Binefar 9 4 2 3 13 12 1 14
9. CF Illueca 8 2 5 1 13 10 3 11
10. Villanueva CF 9 3 2 4 9 12 -3 11
11. Utebo FC 9 3 2 4 12 16 -4 11
12. Zaragoza B 8 2 4 2 16 11 5 10
13. Fraga 9 2 4 3 14 13 1 10
14. Barbastro 9 3 1 5 8 11 -3 10
15. Calamocha 9 2 3 4 11 19 -8 9
16. Robres 9 2 1 6 11 14 -3 7
17. Relegation Tamarite 9 2 1 6 6 13 -7 7
18. Relegation San Juan Zaragoza 8 2 1 5 5 15 -10 7
19. Relegation Atletico Monzon 9 1 3 5 5 11 -6 6
20. Relegation Almudevar 8 1 1 6 3 14 -11 4
21. Valdefierro 8 1 1 6 6 18 -12 4