Tercera Division - Group 17

ผลการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 17
Round 17
06/12 - 22:30 Atletico Monzon 0 : 3 San Juan Zaragoza
06/12 - 22:30 UD Casetas 0 : 5 Zaragoza B
06/12 - 22:00 Almudevar 1 : 0 Sabinanigo
06/12 - 22:00 Borja 1 : 0 Tamarite
06/12 - 21:45 Belchite 97 1 : 1 Sarinena
06/12 - 21:45 Brea 2 : 1 CF Illueca
06/12 - 18:00 Binefar 1 : 3 Tarazona
06/12 - 18:00 Robres 2 : 0 Calamocha
06/12 - 18:00 San Lorenzo Flumen 0 : 0 La Almunia
06/12 - 18:00 Villanueva CF 1 : 1 Utebo FC
Round 16
02/12 - 22:00 CF Illueca 1 : 0 Atletico Monzon
02/12 - 22:00 La Almunia 4 : 2 Brea
02/12 - 22:00 Sabinanigo 1 : 2 Utebo FC
02/12 - 22:00 Tamarite 1 : 2 Almudevar
02/12 - 21:30 Sarinena 2 : 1 Binefar
02/12 - 18:00 Calamocha 0 : 1 San Lorenzo Flumen
02/12 - 18:00 UD Casetas 2 : 0 Villanueva CF
02/12 - 17:30 San Juan Zaragoza 0 : 1 Borja
02/12 - 17:30 Zaragoza B 0 : 2 Belchite 97
Round 15
25/11 - 22:30 Utebo FC 0 : 0 Tamarite
25/11 - 22:00 Almudevar 0 : 0 San Juan Zaragoza
25/11 - 22:00 Atletico Monzon 3 : 0 La Almunia
25/11 - 22:00 Belchite 97 1 : 2 UD Casetas
25/11 - 22:00 Borja 1 : 2 CF Illueca
25/11 - 22:00 Brea 1 : 0 Calamocha
25/11 - 22:00 Villanueva CF 1 : 0 Sabinanigo
25/11 - 21:30 Robres 1 : 4 Sarinena
25/11 - 21:30 San Lorenzo Flumen 1 : 0 Tarazona

โปรแกรมการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 17
Round 18
16/12 - 17:30 San Juan Zaragoza VS Brea
16/12 - 18:00 Calamocha VS Binefar
16/12 - 18:00 Sarinena VS UD Casetas
16/12 - 22:00 CF Illueca VS San Lorenzo Flumen
16/12 - 22:00 La Almunia VS Robres
16/12 - 22:00 Sabinanigo VS Borja
16/12 - 22:00 Tamarite VS Atletico Monzon
16/12 - 22:00 Villanueva CF VS Zaragoza B
16/12 - 22:30 Tarazona VS Belchite 97
16/12 - 22:30 Utebo FC VS Almudevar
Round 19
22/12 - 23:00 Atletico Monzon VS Sabinanigo
22/12 - 23:00 Belchite 97 VS Calamocha
22/12 - 23:00 Binefar VS La Almunia
22/12 - 23:00 Borja VS Utebo FC
22/12 - 23:00 Brea VS Tamarite
22/12 - 23:00 Robres VS CF Illueca
22/12 - 23:00 San Lorenzo Flumen VS San Juan Zaragoza
22/12 - 23:00 UD Casetas VS Tarazona
22/12 - 23:00 Zaragoza B VS Sarinena
Round 20
06/01 - 23:00 Belchite 97 VS La Almunia
06/01 - 23:00 Binefar VS CF Illueca
06/01 - 23:00 Borja VS Almudevar
06/01 - 23:00 Brea VS Sabinanigo
06/01 - 23:00 Robres VS San Juan Zaragoza
06/01 - 23:00 San Lorenzo Flumen VS Tamarite
06/01 - 23:00 Sarinena VS Villanueva CF
06/01 - 23:00 UD Casetas VS Calamocha
06/01 - 23:00 Zaragoza B VS Tarazona

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Tercera Division - Play Offs (Play Offs) Tarazona 17 12 3 2 34 7 27 39
2. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) Utebo FC 17 11 5 1 24 10 14 38
3. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) Brea 17 11 2 4 26 13 13 35
4. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) Sarinena 17 10 4 3 24 12 12 34
5. Zaragoza B 17 9 5 3 30 11 19 32
6. Borja 17 8 5 4 25 17 8 29
7. San Juan Zaragoza 17 8 5 4 19 11 8 29
8. Almudevar 17 7 5 5 20 18 2 26
9. CF Illueca 17 6 5 6 22 18 4 23
10. Atletico Monzon 17 6 3 8 14 19 -5 21
11. Binefar 17 4 7 6 20 23 -3 19
12. Robres 17 6 1 10 15 21 -6 19
13. Calamocha 17 6 1 10 15 28 -13 19
14. San Lorenzo Flumen 17 4 5 8 11 25 -14 17
15. UD Casetas 17 5 2 10 16 32 -16 17
16. Belchite 97 17 3 7 7 14 17 -3 16
17. Relegation Sabinanigo 17 4 4 9 16 20 -4 16
18. Relegation Tamarite 17 3 5 9 18 28 -10 14
19. Relegation La Almunia 17 3 4 10 16 28 -12 13
20. Relegation Villanueva CF 17 3 4 10 12 33 -21 13