Tercera Division - Group 16

ผลการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 16
Round 8
14/10 - 23:00 Haro Deportivo 2 : 0 SD Logrones
14/10 - 22:30 CCD Alberite 2 : 2 Berceo
14/10 - 22:30 Vianes 0 : 1 Autol
14/10 - 22:00 Calasancio 0 : 2 Yague
14/10 - 22:00 Naxara 0 : 0 Pradejon
14/10 - 17:00 Logrones Promesas 0 : 2 Anguiano
14/10 - 17:00 Varea 2 : 2 CF Rapid
12/10 - 22:30 Arnedo 1 : 1 River Ebro
12/10 - 22:00 Agoncillo 1 : 1 Oyonesa
12/10 - 22:00 Alfaro 2 : 2 CDFC Calzada
Round 7
07/10 - 22:30 Autol 0 : 1 Agoncillo
07/10 - 22:30 Oyonesa 1 : 0 Calasancio
07/10 - 22:00 Berceo 0 : 1 Varea
07/10 - 22:00 CDFC Calzada 2 : 2 Logrones Promesas
07/10 - 22:00 Pradejon 0 : 2 Haro Deportivo
07/10 - 22:00 River Ebro 2 : 1 Alfaro
07/10 - 22:00 SD Logrones 2 : 0 Arnedo
06/10 - 23:00 Yague 2 : 2 Naxara
06/10 - 21:30 CF Rapid 2 : 0 Vianes

โปรแกรมการแข่งขัน

SPAIN: Tercera Division - Group 16
Round 9
21/10 - 22:00 Anguiano VS Alfaro
21/10 - 22:00 Autol VS Oyonesa
21/10 - 22:00 Berceo VS Logrones Promesas
21/10 - 22:00 CDFC Calzada VS Arnedo
21/10 - 22:00 CF Rapid VS CCD Alberite
21/10 - 22:00 Pradejon VS Calasancio
21/10 - 22:00 River Ebro VS Haro Deportivo
21/10 - 22:00 SD Logrones VS Naxara
21/10 - 22:00 Vianes VS Varea
21/10 - 22:00 Yague VS Agoncillo
Round 10
28/10 - 23:00 Alfaro VS Berceo
28/10 - 23:00 Arnedo VS Anguiano
28/10 - 23:00 Calasancio VS SD Logrones
28/10 - 23:00 CCD Alberite VS Vianes
28/10 - 23:00 Haro Deportivo VS CDFC Calzada
28/10 - 23:00 Logrones Promesas VS CF Rapid
28/10 - 23:00 Naxara VS River Ebro
28/10 - 23:00 Oyonesa VS Yague
28/10 - 23:00 Varea VS Autol
Round 11
04/11 - 23:00 Autol VS Yague
04/11 - 23:00 Berceo VS Arnedo
04/11 - 23:00 CDFC Calzada VS Naxara
04/11 - 23:00 CF Rapid VS Alfaro
04/11 - 23:00 Pradejon VS Oyonesa
04/11 - 23:00 River Ebro VS Calasancio
04/11 - 23:00 SD Logrones VS Agoncillo
04/11 - 23:00 Varea VS CCD Alberite
04/11 - 23:00 Vianes VS Logrones Promesas

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Tercera Division - Play Offs (Play Offs) Anguiano 8 7 0 1 23 5 18 21
2. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) Haro Deportivo 8 6 2 0 18 3 15 20
3. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) Naxara 8 5 3 0 12 6 6 18
4. Promotion - Tercera Division - Promotion Play Offs (Promotion - Play Offs) River Ebro 8 5 2 1 14 10 4 17
5. SD Logrones 8 5 1 2 22 8 14 16
6. Yague 8 4 2 2 16 13 3 14
7. Logrones Promesas 8 4 1 3 13 10 3 13
8. Pradejon 8 4 1 3 10 7 3 13
9. Alfaro 8 3 2 3 14 11 3 11
10. Arnedo 8 3 1 4 14 13 1 10
11. Varea 8 3 1 4 9 12 -3 10
12. Oyonesa 8 3 1 4 7 10 -3 10
13. Autol 8 2 2 4 3 8 -5 8
14. CF Rapid 8 2 2 4 7 13 -6 8
15. Berceo 8 2 1 5 12 12 0 7
16. Vianes 8 2 1 5 7 14 -7 7
17. Calasancio 8 2 1 5 5 12 -7 7
18. Relegation CCD Alberite 8 1 3 4 9 27 -18 6
19. Relegation CDFC Calzada 8 1 2 5 8 17 -9 5
20. Relegation Agoncillo 8 1 1 6 4 16 -12 4