ผลการแข่งขัน

SOUTH AMERICA: Copa Sudamericana - Qualification
Final
09/04 - 07:30 Dep. Pasto (Col) 0 : 2 La Equidad (Col)
09/04 - 07:30 FBC Melgar (Per) 3 : 2 Carlos Mannucci (Per)
09/04 - 07:30 Palestino (Chi) 2 : 1 Cobresal (Chi)
09/04 - 05:15 Guayaquil City (Ecu) 0 : 3 Aucas (Ecu)
09/04 - 05:15 Puerto Cabello (Ven) 0 : 1 Metropolitanos (Ven)
09/04 - 05:15 ริเวอร์เพลท (Par) 4 : 2 Guairena FC (Par)
08/04 - 07:30 Palmaflor (Bol) 1 : 2 Wilstermann (Bol)
08/04 - 07:30 Sport Huancayo (Per) 4 : 0 Cajamarca (Per)
08/04 - 05:15 Mineros (Ven) 1 : 2 Aragua (Ven)
08/04 - 05:15 Montevideo City (Uru) 0 : 0 Fenix (Uru)
08/04 - 05:15 Nacional Potosi (Bol) 1 : 2 Guabira (Bol)
07/04 - 07:30 Cerro Largo (Uru) 2 : 2 Penarol (Uru)
07/04 - 07:30 Dep. Cali (Col) 0 : 0 Deportes Tolima (Col)
07/04 - 07:30 Huachipato (Chi) 3 : 0 Antofagasta (Chi)
07/04 - 05:15 Emelec (Ecu) 2 : 0 Macara (Ecu)
07/04 - 05:15 Nacional Asuncion (Par) 0 : 1 12 de Octubre (Par)

โปรแกรมการแข่งขัน

SOUTH AMERICA: Copa Sudamericana - Qualification
Final
14/04 - 07:30 Penarol (Uru) VS Cerro Largo (Uru)
15/04 - 05:15 Fenix (Uru) VS Montevideo City (Uru)
SOUTH AMERICA: Copa Sudamericana - Group Stage
Round 1
21/04 - 05:15 Atletico GO (Bra) VS Newells Old Boys (Arg)
21/04 - 05:15 Metropolitanos (Ven) VS FBC Melgar (Per)
21/04 - 07:30 12 de Octubre (Par) VS Rosario Central (Arg)
21/04 - 07:30 Aucas (Ecu) VS Athletico-PR (Bra)
22/04 - 05:15 Ceara (Bra) VS Wilstermann (Bol)
22/04 - 07:30 Guabira (Bol) VS Independiente (Arg)
23/04 - 05:15 Aragua (Ven) VS Lanus (Arg)
23/04 - 05:15 Bragantino (Bra) VS Deportes Tolima (Col)
23/04 - 07:30 ริเวอร์เพลท (Par) VS Corinthians (Bra)
23/04 - 07:30 Talleres Cordoba (Arg) VS Emelec (Ecu)
Round 2
28/04 - 07:30 Bahia (Bra) VS Guabira (Bol)
28/04 - 07:30 Huachipato (Chi) VS 12 de Octubre (Par)

ตารางคะแนน

Final
Macara 0 2
Emelec 2 2
12 de Octubre 1 0
Nacional Asuncion 0 0
Deportes Tolima 0 3
Dep. Cali 0 0
Antofagasta 0 0
Huachipato 3 1
Guabira 2 4
Nacional Potosi 1 1
Wilstermann 2 2
Palmaflor 1 1
Aragua 2 0
Mineros 1 1
Cajamarca 0 0
Sport Huancayo 4 1
Aucas 3 2
Guayaquil City 0 1
Guairena FC 2 1
ริเวอร์เพลท 4 2
Metropolitanos 1 2
Puerto Cabello 0 0
Cobresal 1 0
Palestino 2 0
La Equidad 2 1
Dep. Pasto 0 2
Carlos Mannucci 2 1
FBC Melgar 3 2
Montevideo City 0
Fenix 0
Cerro Largo 2
Penarol 2