ผลการแข่งขัน

SLOVAKIA: Slovak Cup
1/128-finals
05/08 - 23:00 Sasova 2 : 1 Salkova
05/08 - 22:00 Cierne 0 : 3 SK Javornik Makov
02/08 - 22:00 Banov 0 : 3 Hurbanovo
02/08 - 22:00 Besenov 2 : 1 Velke Ludince
02/08 - 22:00 Gbely 3 : 0 Iskra Holic
02/08 - 22:00 Horna Krupa 3 : 0 Trebatice
02/08 - 22:00 Horna Poruba 0 : 3 Kvasov
02/08 - 22:00 Horne Oresany 3 : 6 Blava Jaslovske Bohunice
02/08 - 22:00 Ivanka pri Nitre 0 : 7 Velky Lapas
02/08 - 22:00 Klasov 2 : 3 Nevidzany
02/08 - 22:00 Kolarovo 3 : 1 FK Nove Zamky
02/08 - 22:00 Komjatice 1 : 5 SK Surany
02/08 - 22:00 Kostolne Kracany 3 : 0 Velky Meder
02/08 - 22:00 Lab 1 : 2 Malacky
02/08 - 22:00 Limbach 0 : 2 Kalinkovo
02/08 - 22:00 Lipova 0 : 4 Imel
02/08 - 22:00 Mala Maca 1 : 2 Myjava
02/08 - 22:00 Marianka 1 : 2 SK Zavod
02/08 - 22:00 Melcice 2 : 0 Stankovce
02/08 - 22:00 OFK Mokry Haj 2 : 3 Druzstevnik Radimov
02/08 - 22:00 Pata 4 : 2 Hlohovec
02/08 - 22:00 Plevnik-Drienove 1 : 2 Povazska Bystrica
02/08 - 22:00 Povazan Pruske 2 : 0 TJ Partizan Precin
02/08 - 22:00 Rybky 0 : 6 Malzenice
02/08 - 22:00 SK Velke Zaluzie 4 : 1 Kovarce
02/08 - 22:00 Slovan Brvniste 1 : 6 Belusa
02/08 - 22:00 Slov. Grob 0 : 8 Rovinka
02/08 - 22:00 Solcany 0 : 2 Tovarniky
02/08 - 22:00 Svaty Jur 2 : 3 Pezinok
02/08 - 22:00 Trstice 1 : 2 Galanta
02/08 - 22:00 Velke Ripnany 0 : 1 Piestany
02/08 - 22:00 Vrakuna B. 1 : 2 Rusovce
02/08 - 22:00 Vrbove 0 : 1 AFC Nove Mesto
02/08 - 22:00 Vysoka pri Morave 0 : 2 Rohoznik
02/08 - 22:00 Zahorska Bystrica 0 : 4 Devinska N. Ves
02/08 - 22:00 Zemianske Kostolany 1 : 3 D. Vestenice
02/08 - 22:00 Zvoncin 2 : 1 Boleraz
02/08 - 21:00 Lehota p. V. 5 : 1 Kanianka
02/08 - 16:00 Chocholna-Velcice 2 : 1 Castkovce
01/08 - 22:00 Danubia 0 : 4 Slovan Most
01/08 - 22:00 Handlova 1 : 0 Banik Prievidza
01/08 - 22:00 Jacovce 3 : 1 Banovce n. Bebravou
01/08 - 22:00 Kmetovo 2 : 3 Velke Lovce
01/08 - 22:00 NMSK 1922 Bratislava 1 : 0 Domino
01/08 - 22:00 Vinicne 2 : 5 Raca
01/08 - 22:00 Voderady 0 : 11 Soporna

โปรแกรมการแข่งขัน

SLOVAKIA: Slovak Cup
1/64-finals
12/08 - 22:00 Oravan VS SK Bela
18/08 - 22:00 Blava Jaslovske Bohunice VS Galanta
18/08 - 22:00 D. Kubin VS Puchov
18/08 - 22:00 Lipany VS Ruzomberok
18/08 - 22:00 Pliesovce VS Banska Bystrica
18/08 - 22:30 D. Luzna VS Pohronie
19/08 - 22:00 Chocholna-Velcice VS Samorin
19/08 - 22:00 Devinska N. Ves VS Malacky
19/08 - 22:00 Druzstevnik Radimov VS Gbely
19/08 - 22:00 Gbelany VS Sered
19/08 - 22:00 Gelnica VS Trebisov
19/08 - 22:00 Gerlachov VS Sokol Lubotice
19/08 - 22:00 Hajnacka VS Rimavska Sobota
19/08 - 22:00 Handlova VS Lehota p. V.
19/08 - 22:00 Jacovce VS D. Vestenice
19/08 - 22:00 Jasenov VS Stropkov
19/08 - 22:00 Jednota Malinec VS Hrochot
19/08 - 22:00 Kalinkovo VS Senica
19/08 - 22:00 Kezmarok VS OSK Rudnany
19/08 - 22:00 K. Nove Mesto VS Krasno
19/08 - 22:00 Kosicka Nova Ves VS Slavia TU Kosice
19/08 - 22:00 Kostolne Kracany VS Skalica
19/08 - 22:00 Krompachy VS Spisske Podhradie
19/08 - 22:00 Lok. Kosice VS FK Cana
19/08 - 22:00 Malzenice VS สปาตัค เทอร์นาวา
19/08 - 22:00 Melcice VS AFC Nove Mesto
19/08 - 22:00 Mladost Kalsa VS Michalovce
19/08 - 22:00 Modra VS Slovan Most
19/08 - 22:00 MSK Martin VS Poprad
19/08 - 22:00 Myjava VS เทรนซิน
19/08 - 22:00 Namestovo VS Zilina
19/08 - 22:00 Nevidzany VS Kolarovo
19/08 - 22:00 Nizna VS Besenova
19/08 - 22:00 NMSK 1922 Bratislava VS Raca
19/08 - 22:00 Olovary VS FC Kosice
19/08 - 22:00 Pezinok VS Rovinka
19/08 - 22:00 Piestany VS Dun. Streda
19/08 - 22:00 Podkonice VS Z. Moravce
19/08 - 22:00 Povazan Pruske VS Kvasov
19/08 - 22:00 Povazska Bystrica VS Petrzalka
19/08 - 22:00 Rusovce VS Komarno
19/08 - 22:00 Sabinov VS Presov
19/08 - 22:00 Sasova VS Kovacova
19/08 - 22:00 SK Javornik Makov VS Jednota Banova
19/08 - 22:00 SK Surany VS Imel
19/08 - 22:00 SK Velke Zaluzie VS Hurbanovo
19/08 - 22:00 SK Zavod VS Rohoznik
19/08 - 22:00 Sobrance-Sobranecko VS Vranov
19/08 - 22:00 Strazske VS Pavlovce n. Uhom
19/08 - 22:00 Svit VS Bardejov
19/08 - 22:00 Svosov VS Slavia Staskov
19/08 - 22:00 TJ Jakub VS Detva
19/08 - 22:00 TJ Visnove VS L. Mikulas
19/08 - 22:00 Tovarniky VS Podbrezova
19/08 - 22:00 Velka Lomnica VS MSK Slavoj Spisska Bela
19/08 - 22:00 Velke Lovce VS Besenov
19/08 - 22:00 Velky Lapas VS Dubnica
19/08 - 22:00 Zvolen VS Nitra
19/08 - 22:00 Zvoncin VS Horna Krupa
19/08 - 22:30 Soporna VS Pata
20/08 - 22:00 Tvrdosin VS Oravske Vesele
26/08 - 21:30 Brezno VS Slovenske Darmoty
26/08 - 22:00 Velky Krtis VS TJD Pribelce

ตารางคะแนน

1/128-finals
1/64-finals
1/32-finals
Medzilaborce 0
Stropkov 2
Jasenov 5
Nizny Hrusov 0
Secovska Polianka 1
Strazske 3
Budkovce 1
Pavlovce n. Uhom 2
Sacurov 0
Sobrance-Sobranecko 4
Hencovce 1
Vranov 6
Kr. Chlmec 0
Mladost Kalsa 3
Michalovce
Poproc 0
FK Cana 3
Lok. Kosice 3
Kras. Podhradie 0
Kosicka Nova Ves 2
Kechnec 1
Tahanovce 1
Slavia TU Kosice 4
FK 05 Levoca 0
Krompachy 1
Harichovce 0
Spisske Podhradie 3
Gelnica 1
Medzev 0
Trebisov
Kezmarok 9
Spisske Vlachy 2
Hrabusice 0
OSK Rudnany 5
Vikartovce 4
Svit 6
Bardejov
Spisska Stara Ves 1
MSK Slavoj Spisska Bela 3
Tatran Lubica 3
Velka Lomnica 4
Gaboltov 2
Gerlachov 4
Pusovce 0
Sokol Lubotice 4
OSK Fintice 2
Presov 4
Siroke 1
Sabinov 3
Dvorniky 1
Lipany 4
Ruzomberok
FO Kinex Bytca 1
Slavia Staskov 2
Strecno 0
Svosov 3
TJ Visnove 2
Banik Stranavy 1
L. Mikulas
Cierne 0
SK Javornik Makov 3
Spartak Vysoka 1
Jednota Banova 2
Kotesova 1
Gbelany 2
Sered
Stara Bystrica 0
Oravan 3
SK Bela 5
Oravska Poruba 1
Attack Vrutky 1
MSK Martin 7
Poprad
Nizna 2
Dlha nad Oravou 1
Besenova 4
Rakytovce 2
Likavka 1
D. Kubin 5
Puchov
Magura Vavrecka 1
Tvrdosin 2
Chlebnice 0
Oravske Vesele 3
Namestovo
Zilina
Brezno 3
Tisovec 0
Hontianske Nemce 0
Slovenske Darmoty 1
Banska Stiavnica 2
Pliesovce 3
Banska Bystrica
SK Selce 0
Detva 2
TJ Jakub 4
Medzibrod 2
MFK Krupina 1
Podkonice 4
Z. Moravce
Sasova 2
Salkova 1
Dynamo Diviaky 1
Kovacova 3
Jednota Malinec 1
Kalinovo 0
Hrochot 3
Hrinova 2
Radzovce 0
Hajnacka 3
FK Jesenske 0
Rimavska Sobota 4
Olovary 1
Novohrad Lucenec 0
FC Kosice
Velky Krtis 2
Filakovo 1
Buzitka 1
TJD Pribelce 3
Poltar 2
Zvolen 3
Nitra
TJ Slovan Skalite 0
K. Nove Mesto 2
Predmier 1
Krasno 2
Plevnik-Drienove 1
Povazska Bystrica 2
Petrzalka
Zvoncin 2
Boleraz 1
Horna Krupa 3
Trebatice 0
Rybky 0
Malzenice 6
สปาตัค เทอร์นาวา
Kmetovo 2
Velke Lovce 3
Besenov 2
Velke Ludince 1
Handlova 1
Banik Prievidza 0
Kanianka 1
Lehota p. V. 5
Zemianske Kostolany 1
D. Vestenice 3
Jacovce 3
Banovce n. Bebravou 1
Solcany 0
Tovarniky 2
Podbrezova
Voderady 0
Soporna 11
Pata 4
Hlohovec 2
Velke Ripnany 0
Piestany 1
Dun. Streda
Trstice 1
Galanta 2
Horne Oresany 3
Blava Jaslovske Bohunice 6
Melcice 2
Stankovce 0
Vrbove 0
AFC Nove Mesto 1
Komjatice 1
SK Surany 5
Lipova 0
Imel 4
Chocholna-Velcice 2
Castkovce 1
Samorin
Banov 0
Hurbanovo 3
SK Velke Zaluzie 4
Kovarce 1
Kostolne Kracany 3
Velky Meder 0
Skalica
Kolarovo 3
FK Nove Zamky 1
Klasov 2
Nevidzany 3
Ivanka pri Nitre 0
Velky Lapas 7
Dubnica
Horna Poruba 0
Kvasov 3
Povazan Pruske 2
TJ Partizan Precin 0
Slovan Brvniste 1
Belusa 6
Slovan Bratislava
OFK Mokry Haj 2
Druzstevnik Radimov 3
Gbely 3
Iskra Holic 0
Mala Maca 1
Myjava 2
เทรนซิน
Modra 1
Bahon 0
Danubia 0
Slovan Most 4
Vrakuna B. 1
Rusovce 2
Komarno
Marianka 1
SK Zavod 2
Vysoka pri Morave 0
Rohoznik 2
Zahorska Bystrica 0
Devinska N. Ves 4
Lab 1
Malacky 2
Svaty Jur 2
Pezinok 3
Slov. Grob 0
Rovinka 8
Limbach 0
Kalinkovo 2
Senica
Vinicne 2
Raca 5
NMSK 1922 Bratislava 1
Domino 0
D. Luzna
Pohronie
Stropkov
Jasenov
Strazske
Pavlovce n. Uhom
Sobrance-Sobranecko
Vranov
Mladost Kalsa
Michalovce
FK Cana
Lok. Kosice
Kosicka Nova Ves
Slavia TU Kosice
Krompachy
Spisske Podhradie
Gelnica
Trebisov
Kezmarok
OSK Rudnany
Svit
Bardejov
MSK Slavoj Spisska Bela
Velka Lomnica
Gerlachov
Sokol Lubotice
Presov
Sabinov
Lipany
Ruzomberok
Slavia Staskov
Svosov
TJ Visnove
L. Mikulas
SK Javornik Makov
Jednota Banova
Gbelany
Sered
Oravan
SK Bela
MSK Martin
Poprad
Nizna
Besenova
D. Kubin
Puchov
Tvrdosin
Oravske Vesele
Namestovo
Zilina
Brezno
Slovenske Darmoty
Pliesovce
Banska Bystrica
Detva
TJ Jakub
Podkonice
Z. Moravce
Sasova
Kovacova
Jednota Malinec
Hrochot
Hajnacka
Rimavska Sobota
Olovary
FC Kosice
Velky Krtis
TJD Pribelce
Zvolen
Nitra
K. Nove Mesto
Krasno
Povazska Bystrica
Petrzalka
Zvoncin
Horna Krupa
Malzenice
สปาตัค เทอร์นาวา
Velke Lovce
Besenov
Handlova
Lehota p. V.
D. Vestenice
Jacovce
Tovarniky
Podbrezova
Soporna
Pata
Piestany
Dun. Streda
Galanta
Blava Jaslovske Bohunice
Melcice
AFC Nove Mesto
SK Surany
Imel
Chocholna-Velcice
Samorin
Hurbanovo
SK Velke Zaluzie
Kostolne Kracany
Skalica
Kolarovo
Nevidzany
Velky Lapas
Dubnica
Kvasov
Povazan Pruske
Belusa
Slovan Bratislava
Druzstevnik Radimov
Gbely
Myjava
เทรนซิน
Modra
Slovan Most
Rusovce
Komarno
SK Zavod
Rohoznik
Devinska N. Ves
Malacky
Pezinok
Rovinka
Kalinkovo
Senica
Raca
NMSK 1922 Bratislava
D. Luzna
Pohronie