Divison C Central

ผลการแข่งขัน

SLOVAKIA: Divison C Central
Round 24
19/05 - 22:00 Filakovo 1 : 0 Novohrad Lucenec
19/05 - 22:00 Namestovo 4 : 1 Podbrezova B
19/05 - 22:00 Oravske Vesele 2 : 1 Krasno
19/05 - 22:00 Poltar 1 : 2 Ruzomberok B
18/05 - 22:00 Cadca 4 : 0 Kalinovo
18/05 - 22:00 L. Hradok 1 : 1 MSK Martin
18/05 - 22:00 Rimavska Sobota 5 : 1 Lip. Stiavnica
Round 23
12/05 - 22:00 Kalinovo 2 : 1 Filakovo
12/05 - 22:00 Krasno 2 : 2 Namestovo
12/05 - 22:00 Lip. Stiavnica 4 : 3 Cadca
12/05 - 15:30 Podbrezova B 5 : 0 Poltar
12/05 - 15:30 Ruzomberok B 3 : 0 L. Hradok
11/05 - 22:00 MSK Martin 1 : 2 Zvolen
11/05 - 22:00 Zarnovica 0 : 2 Rimavska Sobota

โปรแกรมการแข่งขัน

SLOVAKIA: Divison C Central
Round 25
25/05 - 22:00 MSK Martin VS Poltar
25/05 - 22:00 Novohrad Lucenec VS Cadca
25/05 - 22:00 Zarnovica VS L. Hradok
26/05 - 15:30 Ruzomberok B VS Podbrezova B
26/05 - 22:00 Kalinovo VS Rimavska Sobota
26/05 - 22:00 Krasno VS Filakovo
26/05 - 22:00 Lip. Stiavnica VS Zvolen
26/05 - 22:00 Oravske Vesele VS Namestovo
Round 26
01/06 - 22:30 Cadca VS Krasno
01/06 - 22:30 L. Hradok VS Lip. Stiavnica
01/06 - 22:30 Rimavska Sobota VS Novohrad Lucenec
01/06 - 22:30 Zvolen VS Kalinovo
02/06 - 15:30 Podbrezova B VS MSK Martin
02/06 - 22:30 Filakovo VS Oravske Vesele
02/06 - 22:30 Namestovo VS Ruzomberok B
02/06 - 22:30 Poltar VS Zarnovica

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - 2. liga Ruzomberok B 26 19 4 3 68 20 48 61
2. Rimavska Sobota 26 16 5 5 47 22 25 53
3. Filakovo 26 15 2 9 40 32 8 47
4. Namestovo 26 13 6 7 44 24 20 45
5. L. Hradok 26 12 6 8 39 30 9 42
6. Zvolen 24 12 6 6 25 18 7 42
7. MSK Martin 26 12 4 10 46 35 11 40
8. Oravske Vesele 25 10 10 5 36 28 8 40
9. Zarnovica 25 10 6 9 36 29 7 36
10. Kalinovo 25 9 7 9 29 41 -12 34
11. Novohrad Lucenec 26 8 6 12 22 37 -15 30
12. Podbrezova B 26 6 8 12 37 39 -2 26
13. Krasno 26 6 6 14 22 41 -19 24
14. Poltar 25 6 3 16 36 61 -25 21
15. Cadca 26 4 4 18 27 58 -31 16
16. Relegation Lip. Stiavnica 26 5 1 20 29 68 -39 16