3. Liga - West
ผลการแข่งขัน
SLOVAKIA: 3. Liga - West | |||
Round 20 | |||
28/03 - 21:00 | Dubnica | 3 : 3 | Castkovce |
Round 19 | |||
24/03 - 21:00 | Podkonice | 0 : 0 | Sala |
24/03 - 21:00 | Sered | 0 : 1 | Galanta |
24/03 - 21:00 | Velke Ludince | 3 : 1 | Zvolen |
23/03 - 21:30 | HA Banska Bystrica | 1 : 1 | Jednota Banova |
23/03 - 21:00 | AFC Nove Mesto | 0 : 1 | Raca |
23/03 - 21:00 | Castkovce | 0 : 0 | Lehota p. V. |
23/03 - 21:00 | MSK Martin | 1 : 0 | Malacky |
Round 18 | |||
17/03 - 20:30 | Sala | 4 : 0 | AFC Nove Mesto |
17/03 - 16:30 | Raca | 1 : 0 | Velke Ludince |
16/03 - 20:30 | Galanta | 0 : 0 | Malacky |
16/03 - 20:30 | Jednota Banova | 2 : 1 | Podkonice |
16/03 - 20:30 | Lehota p. V. | 2 : 3 | Belusa |
16/03 - 20:30 | MSK Martin | 1 : 3 | HA Banska Bystrica |
16/03 - 20:30 | Zvolen | 2 : 0 | Castkovce |
โปรแกรมการแข่งขัน
SLOVAKIA: 3. Liga - West | |||
Round 20 | |||
29/03 - 18:00 | Raca | VS | Podkonice |
29/03 - 21:00 | Malacky | VS | Sered |
29/03 - 21:00 | Zvolen | VS | AFC Nove Mesto |
30/03 - 21:00 | Galanta | VS | Belusa |
30/03 - 21:00 | Jednota Banova | VS | MSK Martin |
30/03 - 21:00 | Lehota p. V. | VS | Velke Ludince |
30/03 - 21:00 | Sala | VS | HA Banska Bystrica |
Round 21 | |||
06/04 - 21:00 | Castkovce | VS | Galanta |
06/04 - 21:00 | HA Banska Bystrica | VS | Raca |
06/04 - 21:00 | Jednota Banova | VS | Malacky |
06/04 - 21:00 | MSK Martin | VS | Sala |
07/04 - 21:00 | Belusa | VS | Sered |
07/04 - 21:00 | Podkonice | VS | Zvolen |
07/04 - 21:00 | Velke Ludince | VS | Dubnica |
ตารางคะแนน
No. | Name | MP | W | D | L | G+ | G- | GD | PTS | Form |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1. Promotion - 2. liga | Zvolen | 19 | 11 | 4 | 4 | 28 | 20 | 8 | 37 | |
2. | Galanta | 19 | 10 | 5 | 4 | 25 | 17 | 8 | 35 | |
3. | Sala | 19 | 9 | 7 | 3 | 35 | 23 | 12 | 34 | |
4. | Sered | 19 | 9 | 6 | 4 | 34 | 15 | 19 | 33 | |
5. | MSK Martin | 19 | 9 | 5 | 5 | 35 | 30 | 5 | 32 | |
6. | Belusa | 19 | 9 | 4 | 6 | 29 | 23 | 6 | 31 | |
7. | HA Banska Bystrica | 19 | 7 | 9 | 3 | 28 | 19 | 9 | 30 | |
8. | Lehota p. V. | 19 | 8 | 5 | 6 | 29 | 23 | 6 | 29 | |
9. | Malacky | 19 | 7 | 4 | 8 | 26 | 21 | 5 | 25 | |
10. | Podkonice | 19 | 6 | 7 | 6 | 31 | 35 | -4 | 25 | |
11. | Raca | 19 | 6 | 6 | 7 | 26 | 22 | 4 | 24 | |
12. | Jednota Banova | 19 | 5 | 7 | 7 | 25 | 27 | -2 | 22 | |
13. | Castkovce | 20 | 5 | 7 | 8 | 23 | 30 | -7 | 22 | |
14. | Velke Ludince | 19 | 5 | 3 | 11 | 23 | 29 | -6 | 18 | |
15. Relegation | AFC Nove Mesto | 19 | 2 | 4 | 13 | 16 | 43 | -27 | 10 |