ผลการแข่งขัน

SLOVAKIA: 2. liga
Round 17
10/11 - 19:00 Trebisov 1 : 1 FC Kosice
10/11 - 16:30 Petrzalka 0 : 1 Bardejov
10/11 - 16:30 Samorin 3 : 0 Banska Bystrica
09/11 - 23:00 Skalica 3 : 1 Slovan Bratislava B
09/11 - 22:00 Poprad 1 : 2 Podbrezova
09/11 - 19:00 Dubnica 1 : 0 Zilina B
09/11 - 19:00 L. Mikulas 1 : 0 Puchov
08/11 - 19:30 Komarno 4 : 0 Ruzomberok B
Round 16
03/11 - 16:30 Ruzomberok B 2 : 5 L. Mikulas
03/11 - 16:30 Samorin 3 : 1 Komarno
03/11 - 16:30 Slovan Bratislava B 1 : 1 Poprad
03/11 - 16:30 Zilina B 1 : 2 Banska Bystrica
02/11 - 19:30 Bardejov 3 : 0 Dubnica
02/11 - 19:30 FC Kosice 1 : 1 Podbrezova
02/11 - 19:30 Puchov 1 : 0 Skalica

โปรแกรมการแข่งขัน

SLOVAKIA: 2. liga
Round 13
24/11 - 16:30 Ruzomberok B VS Podbrezova
Round 18
07/03 - 20:30 Podbrezova VS Skalica
07/03 - 20:30 Puchov VS Komarno
08/03 - 16:30 Ruzomberok B VS Banska Bystrica
08/03 - 16:30 Samorin VS Dubnica
08/03 - 16:30 Slovan Bratislava B VS L. Mikulas
08/03 - 16:30 Zilina B VS Petrzalka
08/03 - 20:30 Trebisov VS Bardejov
Round 19
14/03 - 20:30 Bardejov VS FC Kosice
14/03 - 20:30 Dubnica VS Ruzomberok B
14/03 - 20:30 Komarno VS Slovan Bratislava B
14/03 - 20:30 L. Mikulas VS Podbrezova
15/03 - 01:00 Skalica VS Poprad
15/03 - 16:30 Petrzalka VS Samorin
15/03 - 20:30 Trebisov VS Zilina B

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Fortuna liga Banska Bystrica 17 12 2 3 40 20 20 38
2. Promotion - Fortuna liga (Relegation) Dubnica 17 12 2 3 38 22 16 38
3. Skalica 17 11 2 4 33 18 15 35
4. Poprad 17 10 1 6 26 16 10 31
5. Zilina B 17 9 1 7 37 29 8 28
6. L. Mikulas 17 8 2 7 27 28 -1 26
7. Podbrezova 16 8 1 7 25 24 1 25
8. FC Kosice 17 5 6 6 22 18 4 21
9. Puchov 17 6 3 8 21 24 -3 21
10. Bardejov 17 6 3 8 18 21 -3 21
11. Komarno 17 5 5 7 19 27 -8 20
12. Ruzomberok B 16 6 1 9 21 35 -14 19
13. Relegation Samorin 17 5 3 9 22 30 -8 18
14. Relegation Petrzalka 17 5 2 10 24 33 -9 17
15. Relegation Slovan Bratislava B 17 4 2 11 14 30 -16 14
16. Relegation Trebisov 17 2 6 9 21 33 -12 12