ผลการแข่งขัน

RUSSIA: Supreme Division Women
Round 10
15/05 - 15:30 Rubin Kazan W 1 : 1 Lokomotiv Moscow W
14/05 - 22:00 Ryazan W 1 : 1 FK Rostov W
14/05 - 20:00 Krasnodar W 0 : 2 Chertanovo M. W
14/05 - 16:00 FK Yenisey W 2 : 1 CSKA Moscow W
14/05 - 15:30 Zvezda 2005 W 1 : 1 Zenit W
Round 9
07/05 - 15:00 Zvezda 2005 W 0 : 0 FK Yenisey W
07/05 - 00:00 Lokomotiv Moscow W 0 : 0 CSKA Moscow W
06/05 - 23:00 Zenit W 4 : 0 Krasnodar W
Round 8
01/05 - 17:00 Chertanovo M. W 2 : 4 CSKA Moscow W
01/05 - 15:30 Ryazan W 0 : 2 Lokomotiv Moscow W
Round 7
27/04 - 22:00 Rubin Kazan W 3 : 0 Chertanovo M. W
27/04 - 22:00 Ryazan W 0 : 2 Zenit W
27/04 - 21:00 CSKA Moscow W 2 : 0 Zvezda 2005 W

โปรแกรมการแข่งขัน

RUSSIA: Supreme Division Women
Round 11
21/05 - 16:00 Chertanovo M. W VS Zvezda 2005 W
21/05 - 17:00 Lokomotiv Moscow W VS FK Yenisey W
21/05 - 22:00 Ryazan W VS Rubin Kazan W
22/05 - 21:30 CSKA Moscow W VS Zenit W
22/05 - 23:30 FK Rostov W VS Krasnodar W
Round 12
28/05 - 19:00 FK Yenisey W VS Ryazan W
28/05 - 19:00 Zvezda 2005 W VS Lokomotiv Moscow W
28/05 - 20:30 Zenit W VS Rubin Kazan W
28/05 - 23:00 Krasnodar W VS CSKA Moscow W
Round 13
04/06 - 19:00 Krasnodar W VS Zvezda 2005 W
04/06 - 19:00 Rubin Kazan W VS FK Yenisey W
04/06 - 19:00 Ryazan W VS CSKA Moscow W
04/06 - 19:00 Zenit W VS FK Rostov W
Round 14
10/06 - 19:00 Lokomotiv Moscow W VS Ryazan W
10/06 - 19:00 Rubin Kazan W VS Krasnodar W
10/06 - 19:00 Zvezda 2005 W VS FK Rostov W

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Supreme Division Women (Championship Group) Zenit W 9 8 1 0 26 1 25 25
2. Promotion - Supreme Division Women (Championship Group) CSKA Moscow W 10 7 1 2 19 8 11 22
3. Promotion - Supreme Division Women (Championship Group) Lokomotiv Moscow W 9 6 2 1 16 5 11 20
4. Promotion - Supreme Division Women (Championship Group) FK Yenisey W 7 3 2 2 7 6 1 11
5. Promotion - Supreme Division Women (Placement Group) FK Rostov W 8 3 1 4 9 11 -2 10
6. Promotion - Supreme Division Women (Placement Group) Zvezda 2005 W 10 2 3 5 10 16 -6 9
7. Promotion - Supreme Division Women (Placement Group) Chertanovo M. W 9 2 2 5 8 15 -7 8
8. Promotion - Supreme Division Women (Placement Group) Krasnodar W 6 1 2 3 5 13 -8 5
9. Promotion - Supreme Division Women (Placement Group) Rubin Kazan W 8 1 2 5 5 18 -13 5
10. Promotion - Supreme Division Women (Placement Group) Ryazan W 10 0 4 6 6 18 -12 4

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Korovkina N. Lokomotiv Moscow W 8 0
2. Dias A. Zenit W 6 0
2. Yakupova L. Zenit W 6 0
4. Kurochkina O. Zvezda 2005 W 4 0
4. Pantukhina E. Zvezda 2005 W 4 0
4. Petrova T. CSKA Moscow W 4 0
7. Bessolova Y. Chertanovo M. W 3 0
7. Damjanovic N. CSKA Moscow W 3 0
7. Koltakova N. FK Rostov W 3 0
7. Lazareva E. Zenit W 3 0
7. Shwendesky J. Rubin Kazan W 3 0
7. Mashina N. Lokomotiv Moscow W 3 0
7. Ordega F. CSKA Moscow W 3 0
7. Tsybutovich K. Zenit W 3 0
7. Yukhaeva L. FK Rostov W 3 0
16. Akimova A. Zvezda 2005 W 2 0