ผลการแข่งขัน

RUSSIA: Russian Cup
Round 1
17/09 - 19:00 Znamya Noginsk 0 : 3 Akhmat Grozny
16/09 - 23:00 Chernomorets Novorossijsk 2 : 4 Rubin Kazan
16/09 - 23:00 Rodina Moscow 1 : 5 สปาร์ตัก มอสโก
16/09 - 21:00 Ulyanovsk 0 : 3 Ural
16/09 - 21:00 Zvezda Perm 0 : 1 Sochi
16/09 - 20:00 Mashuk 1 : 2 Tambov
16/09 - 17:00 Leningradets 0 : 1 Ufa
15/09 - 17:00 Zenit Irkutsk 0 : 1 Khimki
RUSSIA: Russian Cup - Qualification
Final
02/09 - 22:30 Chernomorets Novorossijsk 4 : 0 Biolog
02/09 - 22:00 Kaluga 0 : 1 Salyut-Belgorod
02/09 - 22:00 Kholding 3 : 4 Dynamo Stavropol
02/09 - 21:00 Kolomna 2 : 3 Rodina Moscow
02/09 - 21:00 Ulyanovsk 2 : 0 Kamaz
02/09 - 20:00 Mashuk 2 : 1 Legion Dynamo
02/09 - 20:00 Znamya Noginsk 1 : 0 Saratov
02/09 - 20:00 Zvezda Perm 3 : 1 Chelyabinsk
02/09 - 17:00 Leningradets 2 : 1 Olimp-Dolgoprudny
02/09 - 16:30 Zenit Irkutsk 2 : 1 FK Novosibirsk
26/08 - 23:30 T. Moscow 1 : 2 Shinnik Yaroslavl
26/08 - 23:00 FK Chayka 0 : 2 Tekstilshtik
26/08 - 22:30 Veles Moscow 4 : 1 Baltika
26/08 - 22:00 Neftekhimik 0 : 1 D. Bryansk
26/08 - 21:30 FK Krylya Sovetov Samara 5 : 0 Omsk
26/08 - 21:00 Orenburg 2 : 1 Alania Vladikavkaz
26/08 - 19:00 Akron Togliatti 0 : 1 Chertanovo M.
26/08 - 19:00 Yenisey 2 : 1 Volgar-Astrakhan
26/08 - 18:30 Tomsk 0 : 1 Nizhny Novgorod
26/08 - 16:00 SKA Khabarovsk 1 : 0 F. Voronezh

โปรแกรมการแข่งขัน

RUSSIA: Russian Cup
Round 1
23/09 - 21:00 Salyut-Belgorod VS Arsenal Tula
23/09 - 23:00 Dynamo Stavropol VS R. Volgograd
Round 2
30/09 - 22:00 Dynamo Stavropol VS FK Krylya Sovetov Samara
30/09 - 22:00 Leningradets VS Chertanovo M.
30/09 - 22:00 Mashuk VS D. Bryansk
30/09 - 22:00 Rodina Moscow VS Yenisey
30/09 - 22:00 Salyut-Belgorod VS Tekstilshtik
30/09 - 22:00 Ulyanovsk VS Veles Moscow
30/09 - 22:00 Zenit Irkutsk VS Nizhny Novgorod
30/09 - 22:00 Znamya Noginsk VS Shinnik Yaroslavl
30/09 - 22:00 Zvezda Perm VS Orenburg
Round 3
21/10 - 22:00 D. Bryansk VS Tambov
21/10 - 22:00 FK Krylya Sovetov Samara VS R. Volgograd
21/10 - 22:00 Nizhny Novgorod VS Khimki
21/10 - 22:00 Orenburg VS Sochi
21/10 - 22:00 Shinnik Yaroslavl VS Akhmat Grozny
21/10 - 22:00 SKA Khabarovsk VS Rubin Kazan
21/10 - 22:00 Tekstilshtik VS Arsenal Tula
21/10 - 22:00 Veles Moscow VS Ural
21/10 - 22:00 Yenisey VS สปาร์ตัก มอสโก

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
Group 1
1. Promotion - Russian Cup (Play Offs) Ural 1 1 0 0 3 0 3 3
2. Veles Moscow 0 0 0 0 0 0 0 0
3. Ulyanovsk 1 0 0 1 0 3 -3 0
Group 2
1. Promotion - Russian Cup (Play Offs) สปาร์ตัก มอสโก 1 1 0 0 5 1 4 3
2. Yenisey 0 0 0 0 0 0 0 0
3. Rodina Moscow 1 0 0 1 1 5 -4 0
Group 3
1. Promotion - Russian Cup (Play Offs) Tekstilshtik 0 0 0 0 0 0 0 0
2. Arsenal Tula 0 0 0 0 0 0 0 0
3. Salyut-Belgorod 0 0 0 0 0 0 0 0
Group 4
1. Promotion - Russian Cup (Play Offs) Ufa 1 1 0 0 1 0 1 3
2. Chertanovo M. 0 0 0 0 0 0 0 0
3. Leningradets 1 0 0 1 0 1 -1 0
Group 5
1. Promotion - Russian Cup (Play Offs) Khimki 1 1 0 0 1 0 1 3
2. Nizhny Novgorod 0 0 0 0 0 0 0 0
3. Zenit Irkutsk 1 0 0 1 0 1 -1 0
Group 6
1. Promotion - Russian Cup (Play Offs) Akhmat Grozny 1 1 0 0 3 0 3 3
2. Shinnik Yaroslavl 0 0 0 0 0 0 0 0
3. Znamya Noginsk 1 0 0 1 0 3 -3 0
Group 7
1. Promotion - Russian Cup (Play Offs) FK Krylya Sovetov Samara 0 0 0 0 0 0 0 0
2. R. Volgograd 0 0 0 0 0 0 0 0
3. Dynamo Stavropol 0 0 0 0 0 0 0 0
Group 8
1. Promotion - Russian Cup (Play Offs) Sochi 1 1 0 0 1 0 1 3
2. Orenburg 0 0 0 0 0 0 0 0
3. Zvezda Perm 1 0 0 1 0 1 -1 0
Group 9
1. Promotion - Russian Cup (Play Offs) Rubin Kazan 1 1 0 0 4 2 2 3
2. SKA Khabarovsk 0 0 0 0 0 0 0 0
3. Chernomorets Novorossijsk 1 0 0 1 2 4 -2 0
Group 10
1. Promotion - Russian Cup (Play Offs) Tambov 1 1 0 0 2 1 1 3
2. D. Bryansk 0 0 0 0 0 0 0 0
3. Mashuk 1 0 0 1 1 2 -1 0

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Dyshekov A. Kholding 3 0
1. Maltsev M. Rodina Moscow 3 0
1. Zaikin A. Kholding 3 0
4. Abdusalamov M. Rodina Moscow 2 0
4. Akhmedkhanov R. Chernomorets Novorossijsk 2 0
4. Bartsov A. Chernomorets Novorossijsk 2 0
4. Galoyan A. Veles Moscow 2 0
4. Goldobin N. Zvezda Perm 2 0
4. Gruznov I. Kuban 2 0
4. Guguev M. Spartak Nalchik 2 0
4. Kabulov G. Mashuk 2 0
4. Makarov D. Rubin Kazan 2 0
4. Mashezov R. Chernomorets Novorossijsk 2 0
4. Panyukov A. Ural 2 0
4. Pashtov R. Spartak Nalchik 2 0
4. Shalin S. Murom 2 0
4. Shvets A. Akhmat Grozny 2 0
4. Stefanovich I. Veles Moscow 2 0
4. Stukanov E. Kolomna 2 0
4. Zhabkin M. Kholding 2 0
21. Abdrashitov T. Zvezda Perm 1 0