ผลการแข่งขัน

RUSSIA: PFL - Group 4
Round 30
15/06 - 19:00 Ural 2 0 : 3 Ulyanovsk
15/06 - 18:30 Dynamo Barnaul 1 : 2 Nosta
Round 29
12/06 - 17:00 FK Novosibirsk 1 : 0 Nosta
10/06 - 21:00 Lada Dimitrovgrad 4 : 0 Zvezda Perm
10/06 - 21:00 Ulyanovsk 0 : 1 Chelyabinsk
10/06 - 21:00 Zenit-Izhevsk 1 : 1 Krylya Sovetov Samara 2
10/06 - 20:00 Volna Nizhegorodskaya 1 : 3 Ural 2
10/06 - 16:00 Lada Togliatti 0 : 8 Tyumen
Round 28
04/06 - 21:00 Ulyanovsk 4 : 0 Kamaz
04/06 - 20:30 Chelyabinsk 3 : 0 Lada Dimitrovgrad
04/06 - 20:00 Nosta 0 : 1 Zvezda Perm
04/06 - 20:00 Orenburg 2 0 : 4 Tyumen
04/06 - 16:00 Ural 2 4 : 0 Lada Togliatti
03/06 - 18:30 Dynamo Barnaul 2 : 0 Krylya Sovetov Samara 2
Round 28
04/06 - 21:00 Ulyanovsk 4 : 0 Kamaz
04/06 - 20:30 Chelyabinsk 3 : 0 Lada Dimitrovgrad
04/06 - 20:00 Nosta 0 : 1 Zvezda Perm
04/06 - 20:00 Orenburg 2 0 : 4 Tyumen
04/06 - 16:00 Ural 2 4 : 0 Lada Togliatti
03/06 - 18:30 Dynamo Barnaul 2 : 0 Krylya Sovetov Samara 2
31/05 - 19:00 FK Novosibirsk 5 : 2 Krylya Sovetov Samara 2

โปรแกรมการแข่งขัน

RUSSIA: PFL - Group 4
Round 30
15/06 - 19:00 Chelyabinsk VS Volna Nizhegorodskaya
15/06 - 19:00 FK Novosibirsk VS Orenburg 2
15/06 - 20:00 Krylya Sovetov Samara 2 VS Kamaz
15/06 - 20:00 Tyumen VS Lada Dimitrovgrad
15/06 - 20:30 Zvezda Perm VS Lada Togliatti

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - FNL Tyumen 27 19 5 3 53 20 33 62
2. Kamaz 27 20 1 6 70 24 46 61
3. Chelyabinsk 27 18 2 7 59 21 38 56
4. Ulyanovsk 27 17 5 5 42 15 27 56
5. FK Novosibirsk 27 16 7 4 52 25 27 55
6. Zvezda Perm 27 16 4 7 47 29 18 52
7. Dynamo Barnaul 27 14 2 11 32 36 -4 44
8. Ural 2 27 9 8 10 39 37 2 35
9. Volna Nizhegorodskaya 27 10 5 12 31 36 -5 35
10. Nosta 27 9 6 12 36 39 -3 33
11. Lada Dimitrovgrad 27 6 8 13 31 32 -1 26
12. Zenit-Izhevsk 28 5 7 16 31 43 -12 22
13. Lada Togliatti 27 3 4 20 15 93 -78 13
14. Krylya Sovetov Samara 2 27 3 3 21 24 58 -34 12
15. Relegation Orenburg 2 27 3 3 21 15 69 -54 12

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Karpov D. Tyumen 15 0
1. Zhitnev M. FK Novosibirsk 15 0
3. Galiakberov R. Kamaz 13 0
4. Tyukalov E. Zvezda Perm 12 0
5. Korotaev A. Tyumen 11 0
6. Gagloev A. Kamaz 10 0
6. Lauk M. Zvezda Perm 10 0
8. Andreev I. Nosta 9 0
8. Belyakov I. Chelyabinsk 9 0
8. Dzhikiya T. Ulyanovsk 9 0
11. Balakhontsev N. FK Novosibirsk 8 0