FNL 2 - Group 3

ผลการแข่งขัน

RUSSIA: FNL 2 - Group 3
Round 12
22/09 - 22:30 Kursk 3 : 3 Lipetsk
22/09 - 22:00 Ryazan 3 : 2 Sakhalin
22/09 - 22:00 Saratov 1 : 2 Znamya Noginsk
22/09 - 20:00 Kaluga 3 : 0 Kolomna
22/09 - 20:00 Kosmos 2 : 1 Saturn Ramenskoye
22/09 - 20:00 Kvant 0 : 1 Spartak Tambov
22/09 - 19:00 Penza 1 : 3 Salyut-Belgorod
22/09 - 19:00 Rodina Moscow 2 1 : 0 D. Bryansk
Round 12
22/09 - 17:00 FK Strogino Moscow 1 : 0 Arsenal Tula 2
22/09 - 17:00 Peresvet Podolsk 0 : 3 Sakhalinets
22/09 - 11:00 SKA Khabarovsk 2 1 : 3 Dynamo Vladivostok
Round 11
18/09 - 20:00 Rodina Moscow 2 5 : 1 Sakhalin
18/09 - 20:00 Salyut-Belgorod 7 : 0 Penza
18/09 - 20:00 Spartak Tambov 2 : 2 Ryazan
Round 11
18/09 - 19:00 Saturn Ramenskoye 1 : 5 Kosmos
18/09 - 18:30 Sakhalinets 1 : 2 D. Bryansk
18/09 - 18:00 Kolomna 0 : 0 Kaluga
18/09 - 16:00 Znamya Noginsk 2 : 2 Saratov
18/09 - 14:00 Dynamo Vladivostok 1 : 0 SKA Khabarovsk 2

โปรแกรมการแข่งขัน

RUSSIA: FNL 2 - Group 3
Round 13
26/09 - 15:00 Sakhalin VS Kursk
26/09 - 17:00 Khimki 2 VS Kosmos
26/09 - 17:00 Znamya Noginsk VS Penza
26/09 - 18:00 Arsenal Tula 2 VS Rodina Moscow 2
26/09 - 18:00 Sakhalinets VS Ryazan
26/09 - 19:00 Kolomna VS Salyut-Belgorod
26/09 - 22:00 D. Bryansk VS Peresvet Podolsk
26/09 - 22:00 Lipetsk VS Kvant
26/09 - 22:00 Saratov VS Kaluga
26/09 - 22:00 Spartak Tambov VS FK Strogino Moscow
29/09 - 18:00 Balashikha VS SKA Khabarovsk 2
29/09 - 23:00 Saturn Ramenskoye VS Dynamo Vladivostok
Round 14
01/10 - 19:00 Kursk VS Sakhalinets

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
Group 1
1. Promotion - FNL 2 - Group 3 (Promotion Group) Kursk 11 8 3 0 26 8 18 27
2. Promotion - FNL 2 - Group 3 (Promotion Group) D. Bryansk 11 8 3 0 19 4 15 27
3. Promotion - FNL 2 - Group 3 (Promotion Group) Sakhalinets 12 7 1 4 21 16 5 22
4. Promotion - FNL 2 - Group 3 (Promotion Group) Arsenal Tula 2 12 6 2 4 22 16 6 20
5. Promotion - FNL 2 - Group 3 (Promotion Group) Lipetsk 11 5 3 3 16 10 6 18
6. Promotion - FNL 2 - Group 3 (Promotion Group) FK Strogino Moscow 12 4 5 3 15 14 1 17
7. FNL 2 - Group 3 (Relegation Group) Ryazan 11 4 4 3 12 9 3 16
8. FNL 2 - Group 3 (Relegation Group) Rodina Moscow 2 11 3 5 3 19 12 7 14
9. FNL 2 - Group 3 (Relegation Group) Peresvet Podolsk 12 3 0 9 15 28 -13 9
10. FNL 2 - Group 3 (Relegation Group) Kvant 11 2 2 7 11 25 -14 8
11. FNL 2 - Group 3 (Relegation Group) Spartak Tambov 11 1 3 7 9 22 -13 6
12. FNL 2 - Group 3 (Relegation Group) Sakhalin 11 1 1 9 10 31 -21 4
Group 2
1. Promotion - FNL 2 - Group 3 (Promotion Group) Kaluga 11 8 2 1 17 6 11 26
2. Promotion - FNL 2 - Group 3 (Promotion Group) Salyut-Belgorod 11 7 2 2 21 6 15 23
3. Promotion - FNL 2 - Group 3 (Promotion Group) Dynamo Vladivostok 12 7 2 3 21 10 11 23
4. Promotion - FNL 2 - Group 3 (Promotion Group) Saratov 11 6 3 2 11 7 4 21
5. Promotion - FNL 2 - Group 3 (Promotion Group) Saturn Ramenskoye 11 5 3 3 18 15 3 18
6. Promotion - FNL 2 - Group 3 (Promotion Group) Khimki 2 12 5 3 4 16 12 4 18
7. FNL 2 - Group 3 (Relegation Group) Kolomna 11 5 1 5 7 16 -9 16
8. FNL 2 - Group 3 (Relegation Group) Znamya Noginsk 11 3 2 6 8 14 -6 11
9. FNL 2 - Group 3 (Relegation Group) Kosmos 11 3 2 6 18 12 6 11
10. FNL 2 - Group 3 (Relegation Group) SKA Khabarovsk 2 12 2 4 6 13 17 -4 10
11. FNL 2 - Group 3 (Relegation Group) Balashikha 12 2 1 9 5 21 -16 7
12. FNL 2 - Group 3 (Relegation Group) Penza 11 1 3 7 5 24 -19 6

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Malakhov A. Salyut-Belgorod 10 0
1. Zemskov M. Kursk 10 0
3. Izotov R. Arsenal Tula 2 7 0
3. Khleborodov I. Kaluga 7 0
3. Vasichenko R. Sakhalinets 7 0
6. Baev A. Dynamo Vladivostok 6 0
6. Evloev I. Ryazan 6 0
6. Khabibov A. Arsenal Tula 2 6 0
6. Olenev A. D. Bryansk 6 0
6. Solomakha V. Rodina Moscow 2 6 0
11. Alshansky V. Kosmos 5 0