FNL 2 - Group 2

ผลการแข่งขัน

RUSSIA: FNL 2 - Group 2
Round 12
22/09 - 23:00 Electron VN 1 : 1 Leningradets
22/09 - 22:00 Murom 1 : 0 Znamya Truda
22/09 - 20:00 Chertanovo M. 0 : 1 Vladimir
22/09 - 20:00 Dynamo Moscow 2 3 : 5 S. Kostroma
22/09 - 20:00 Khimik 1 : 1 Tver
22/09 - 19:00 Luki-Energiya 2 : 1 Krasnogorsk
22/09 - 19:00 Yenisey 2 3 : 0 Zenit 2
22/09 - 18:00 Baltika 2 0 : 0 Yadro
22/09 - 18:00 Torpedo Moscow 2 0 : 2 Dynamo Vologda
Round 11
18/09 - 20:30 Znamya Truda 1 : 2 Dynamo Moscow 2
18/09 - 20:00 Krasnogorsk 3 : 1 Dynamo Petersburg
18/09 - 20:00 Tekstilshtik 2 : 0 Chertanovo M.
18/09 - 20:00 Vladimir 2 : 1 Khimik
18/09 - 19:00 Baltika 2 3 : 0 Electron VN
Round 11
18/09 - 18:00 S. Kostroma 1 : 2 Torpedo Moscow 2
18/09 - 18:00 Yadro 1 : 1 Zvezda St. Peterburg
Round 10
10/09 - 23:00 Dynamo Petersburg 0 : 2 Leningradets
10/09 - 21:00 Dynamo Moscow 2 4 : 1 Tekstilshtik
Round 10
10/09 - 20:00 Khimik 2 : 0 Znamya Truda
10/09 - 20:00 Krasnogorsk 4 : 0 Rodina Moscow U21
10/09 - 20:00 Torpedo Moscow 2 1 : 2 Vladimir
10/09 - 19:00 Dynamo Vologda 3 : 2 S. Kostroma
10/09 - 18:00 Luki-Energiya 0 : 1 Baltika 2
10/09 - 18:00 Yadro 0 : 3 Yenisey 2

โปรแกรมการแข่งขัน

RUSSIA: FNL 2 - Group 2
Round 13
26/09 - 18:00 Yadro VS Dynamo Petersburg
26/09 - 19:00 Dynamo Vologda VS Khimik
26/09 - 19:00 Rodina Moscow U21 VS Zenit 2
26/09 - 19:00 Tver VS Dynamo Moscow 2
26/09 - 19:00 Yenisey 2 VS Luki-Energiya
26/09 - 20:00 Krasnogorsk VS Electron VN
26/09 - 22:00 Vladimir VS Murom
26/09 - 22:00 Znamya Truda VS Tekstilshtik
26/09 - 22:30 S. Kostroma VS Chertanovo M.
26/09 - 23:00 Leningradets VS Zvezda St. Peterburg
Round 14
01/10 - 20:00 Vladimir VS Tekstilshtik
01/10 - 21:00 Chertanovo M. VS Tver
02/10 - 18:30 Zvezda St. Peterburg VS Krasnogorsk
02/10 - 19:00 Baltika 2 VS Leningradets
02/10 - 19:00 Electron VN VS Yenisey 2
02/10 - 21:00 Dynamo Moscow 2 VS Dynamo Vologda
02/10 - 21:00 Dynamo Petersburg VS Zenit 2
02/10 - 21:00 Khimik VS Torpedo Moscow 2
02/10 - 21:00 Murom VS S. Kostroma

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
Group 1
1. Promotion - FNL 2 - Group 2 (Promotion Group) Leningradets 10 8 1 1 28 5 23 25
2. Promotion - FNL 2 - Group 2 (Promotion Group) Baltika 2 11 5 4 2 17 13 4 19
3. Promotion - FNL 2 - Group 2 (Promotion Group) Zvezda St. Peterburg 10 4 6 0 18 5 13 18
4. Promotion - FNL 2 - Group 2 (Promotion Group) Yenisey 2 10 5 1 4 19 14 5 16
5. Promotion - FNL 2 - Group 2 (Promotion Group) Krasnogorsk 10 5 1 4 15 10 5 16
6. Promotion - FNL 2 - Group 2 (Promotion Group) Zenit 2 10 4 2 4 16 17 -1 14
7. FNL 2 - Group 2 (Relegation Group) Dynamo Petersburg 10 4 2 4 11 13 -2 14
8. FNL 2 - Group 2 (Relegation Group) Luki-Energiya 10 3 1 6 8 17 -9 10
9. FNL 2 - Group 2 (Relegation Group) Rodina Moscow U21 10 2 3 5 5 20 -15 9
10. FNL 2 - Group 2 (Relegation Group) Yadro 11 2 3 6 10 14 -4 9
11. FNL 2 - Group 2 (Relegation Group) Electron VN 10 1 2 7 6 25 -19 5
Group 2
1. Promotion - FNL 2 - Group 2 (Promotion Group) Tekstilshtik 10 8 1 1 27 9 18 25
2. Promotion - FNL 2 - Group 2 (Promotion Group) Murom 10 7 1 2 24 8 16 22
3. Promotion - FNL 2 - Group 2 (Promotion Group) Dynamo Vologda 11 6 1 4 17 16 1 19
4. Promotion - FNL 2 - Group 2 (Promotion Group) Chertanovo M. 10 5 1 4 19 15 4 16
5. Promotion - FNL 2 - Group 2 (Promotion Group) Vladimir 10 5 1 4 12 15 -3 16
6. Promotion - FNL 2 - Group 2 (Promotion Group) Dynamo Moscow 2 10 5 0 5 14 16 -2 15
7. FNL 2 - Group 2 (Relegation Group) Torpedo Moscow 2 11 4 2 5 12 21 -9 14
8. FNL 2 - Group 2 (Relegation Group) Tver 10 3 1 6 10 12 -2 10
9. FNL 2 - Group 2 (Relegation Group) Khimik 10 3 1 6 11 11 0 10
10. FNL 2 - Group 2 (Relegation Group) S. Kostroma 10 2 2 6 11 18 -7 8
11. FNL 2 - Group 2 (Relegation Group) Znamya Truda 10 2 1 7 7 23 -16 7

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Markin M. Leningradets 12 0
2. Karpuk I. Tekstilshtik 9 0
3. Sherbatyuk A. Baltika 2 8 0
4. Belyaev V. Dynamo Vologda 6 0
4. Konev A. Chertanovo M. 6 0
6. Babaev U. Dynamo Moscow 2 5 0
6. Bugaenko I. Dynamo Petersburg 5 0
6. Ukomskiy A. S. Kostroma 5 0
9. Andreev M. Zvezda St. Peterburg 4 0
9. Bachinski M. Leningradets 4 0
9. Gomanyuk I. Tver 4 0
9. Gritsak I. Yenisey 2 4 0
9. Ilyin S. Murom 4 0
9. Kotelnikov D. Khimik 4 0
9. Levin G. Chertanovo M. 4 0
9. Levin M. Murom 4 0
9. Shatalin Y. Yadro 4 0
9. Sysuev D. Murom 4 0
9. Vazitdinov R. Tekstilshtik 4 0
9. Zhironkin V. Tekstilshtik 4 0
21. Andreev N. Vladimir 3 0