ผลการแข่งขัน

PORTUGAL: Campeonato de Portugal
Round 2
05/10 - 22:00 Agueda 0 : 2 Beira Mar
05/10 - 00:00 Trofense 2 : 0 Pedras Rubras
04/10 - 22:00 Brito 0 : 2 Vitoria Guimaraes B
04/10 - 22:00 Camacha 0 : 3 Berco
04/10 - 22:00 CD Rabo Peixe 2 : 1 Real SC
04/10 - 22:00 Maritimo B 7 : 1 Camara de Lobos
04/10 - 21:00 Aguia Vimioso 1 : 1 Pedras Salgadas
04/10 - 21:00 Aljustrelense 1 : 0 Moncarapachense
04/10 - 21:00 Amora 2 : 1 Olhanense
04/10 - 21:00 Anadia 1 : 1 Lusitania FC
04/10 - 21:00 Belenenses B 0 : 2 Fontinhas
04/10 - 21:00 Canelas 2010 4 : 0 Castro Daire
04/10 - 21:00 Carapinheirense 1 : 0 Marinhense
04/10 - 21:00 CDC Montalegre 0 : 2 SC Mirandela
04/10 - 21:00 Cerveira 0 : 0 Merelinense
04/10 - 21:00 Fabril do Barreiro 2 : 2 Oriental
04/10 - 21:00 Fatima 0 : 4 Torreense
04/10 - 21:00 Felgueiras 1 : 0 Mondinense
04/10 - 21:00 GD Braganca 0 : 0 Vidago
04/10 - 21:00 GRAP 1 : 7 Vitoria Sernache
04/10 - 21:00 Lusitano FCV 1 : 2 Sao Joao Ver
04/10 - 21:00 Maria de Fonte 1 : 0 SC Vianense
04/10 - 21:00 Mortagua 0 : 0 Condeixa
04/10 - 21:00 Oleiros 5 : 0 Alcains
04/10 - 21:00 Oliveira Hospital 1 : 3 Sertanense
04/10 - 21:00 Paredes 0 : 1 Leca
04/10 - 21:00 Sacavenense 3 : 0 Pero Pinheiro
04/10 - 21:00 Salgueiros 1 : 0 Coimbroes
04/10 - 21:00 Sanjoanense 5 : 0 Vila Cortez
04/10 - 21:00 Sao Martinho 1 : 1 AD Fafe
04/10 - 21:00 SB Castelo Branco 1 : 0 Leiria
04/10 - 21:00 SC Vila Real 0 : 1 Gondomar
04/10 - 21:00 Sintrense 0 : 1 Caldas
04/10 - 21:00 Sporting B 2 : 0 SC Praiense
04/10 - 21:00 Uniao Almeirim 3 : 2 1º Dezembro
04/10 - 21:00 Vilaverdense 1 : 4 Braga B
04/10 - 03:00 Estrela 3 : 0 Sporting Ideal
03/10 - 23:00 Amarante 8 : 0 U. Madeira
03/10 - 21:00 Valadares Gaia 2 : 1 SC Espinho

โปรแกรมการแข่งขัน

PORTUGAL: Campeonato de Portugal
Round 3
17/10 - 02:15 Felgueiras VS Brito
17/10 - 21:00 Berco VS Sao Martinho
17/10 - 21:00 Merelinense VS SC Vianense
17/10 - 22:00 Leiria VS Oleiros
18/10 - 00:00 Real SC VS Estrela
18/10 - 18:15 Gondomar VS Amarante
18/10 - 21:00 1º Dezembro VS Lourinhanense
18/10 - 21:00 AD Fafe VS Pevidem
18/10 - 21:00 Alverca VS Santarem
18/10 - 21:00 Beira Mar VS Sanjoanense
18/10 - 21:00 Braga B VS Maria de Fonte
18/10 - 21:00 Caldas VS Sacavenense
18/10 - 21:00 Castro Daire VS Agueda
18/10 - 21:00 Cerveira VS CDC Montalegre
18/10 - 21:00 Coimbroes VS SC Vila Real
18/10 - 21:00 Condeixa VS Alcains
18/10 - 21:00 Esperanca de Lagos VS Aljustrelense
18/10 - 21:00 Loures VS Fatima
18/10 - 21:00 Lusitano FCV VS Anadia
18/10 - 21:00 Marinhense VS SB Castelo Branco
18/10 - 21:00 Moncarapachense VS Vitoria Setubal
18/10 - 21:00 Mondinense VS Tirsense
Round 3
18/10 - 21:00 Mortagua VS Oliveira Hospital
18/10 - 21:00 Moura AC VS Juv. Evora
18/10 - 21:00 Olhanense VS Louletano
18/10 - 21:00 Oriental VS CD Rabo Peixe
18/10 - 21:00 Oriental Dragon VS Sporting B
18/10 - 21:00 Pedras Rubras VS Paredes
18/10 - 21:00 Pedras Salgadas VS GD Braganca
18/10 - 21:00 Pero Pinheiro VS Uniao Almeirim
18/10 - 21:00 Pinhalnovense VS Amora
18/10 - 21:00 Rio Ave B VS Camacha
18/10 - 21:00 Sao Joao Ver VS Vila Cortez
18/10 - 21:00 SC Espinho VS Canelas 2010
18/10 - 21:00 SC Mirandela VS Aguia Vimioso
18/10 - 21:00 Sertanense VS GRAP
18/10 - 21:00 Torreense VS Sintrense
18/10 - 21:00 U. Madeira VS Trofense
18/10 - 21:00 Vidago VS Vilaverdense
18/10 - 21:00 Vitoria Sernache VS Carapinheirense
18/10 - 22:00 Camara de Lobos VS Leca
18/10 - 22:00 Fontinhas VS Sporting Ideal
18/10 - 22:00 SC Praiense VS Fabril do Barreiro
Round 4
24/10 - 18:00 GD Braganca VS SC Mirandela
24/10 - 20:00 Sao Martinho VS Rio Ave B
24/10 - 21:00 CDC Montalegre VS Merelinense
24/10 - 21:00 Montijo VS Fontinhas
24/10 - 21:00 Paredes VS U. Madeira
24/10 - 21:00 Pevidem VS Berco
24/10 - 23:00 Camacha VS Vitoria Guimaraes B
24/10 - 23:00 CD Rabo Peixe VS SC Praiense

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
Group A
1. Promotion - Campeonato de Portugal (Promotion Group) Braga B 2 2 0 0 7 1 6 6
2. Promotion - Campeonato de Portugal (Second stage) SC Mirandela 2 2 0 0 4 0 4 6
3. Promotion - Campeonato de Portugal (Second stage) Vidago 2 1 1 0 2 1 1 4
4. Promotion - Campeonato de Portugal (Second stage) Merelinense 2 1 1 0 1 0 1 4
5. Promotion - Campeonato de Portugal (Second stage) Maria de Fonte 2 1 0 1 1 1 0 3
6. Pedras Salgadas 2 0 2 0 1 1 0 2
7. Aguia Vimioso 2 0 1 1 2 3 -1 1
8. SC Vianense 2 0 1 1 0 1 -1 1
9. Relegation CDC Montalegre 2 0 1 1 0 2 -2 1
10. Relegation Cerveira 2 0 1 1 0 2 -2 1
11. Relegation Vilaverdense 2 0 1 1 1 4 -3 1
12. Relegation GD Braganca 2 0 1 1 0 3 -3 1
Group B
1. Promotion - Campeonato de Portugal (Promotion Group) AD Fafe 2 1 1 0 4 1 3 4
2. Promotion - Campeonato de Portugal (Second stage) Vitoria Guimaraes B 2 1 1 0 3 1 2 4
3. Promotion - Campeonato de Portugal (Second stage) Felgueiras 2 1 1 0 2 1 1 4
4. Promotion - Campeonato de Portugal (Second stage) Berco 1 1 0 0 3 0 3 3
5. Promotion - Campeonato de Portugal (Second stage) Rio Ave B 1 1 0 0 3 2 1 3
6. Pevidem 1 1 0 0 2 1 1 3
7. Tirsense 1 1 0 0 1 0 1 3
8. Sao Martinho 2 0 1 1 1 2 -1 1
9. Relegation Mondinense 2 0 0 2 1 3 -2 0
10. Relegation Brito 2 0 0 2 2 5 -3 0
11. Relegation Camacha 2 0 0 2 0 6 -6 0
Group C
1. Promotion - Campeonato de Portugal (Promotion Group) Trofense 2 1 1 0 2 0 2 4
2. Promotion - Campeonato de Portugal (Second stage) Gondomar 2 1 1 0 2 1 1 4
3. Promotion - Campeonato de Portugal (Second stage) Salgueiros 2 1 1 0 2 1 1 4
4. Promotion - Campeonato de Portugal (Second stage) Leca 2 1 1 0 1 0 1 4
5. Promotion - Campeonato de Portugal (Second stage) Coimbroes 2 1 0 1 3 1 2 3
6. Pedras Rubras 2 1 0 1 1 2 -1 3
7. Paredes 2 1 0 1 2 2 0 3
8. Amarante 2 1 0 1 8 1 7 3
9. Relegation Maritimo B 2 1 0 1 7 4 3 3
10. Relegation SC Vila Real 1 0 0 1 0 1 -1 0
11. Relegation Camara de Lobos 2 0 0 2 2 9 -7 0
12. Relegation U. Madeira 1 0 0 1 0 8 -8 0
Group D
1. Promotion - Campeonato de Portugal (Promotion Group) Canelas 2010 2 2 0 0 6 0 6 6
2. Promotion - Campeonato de Portugal (Second stage) Sanjoanense 2 1 1 0 6 1 5 4
3. Promotion - Campeonato de Portugal (Second stage) Lusitania FC 2 1 1 0 3 2 1 4
4. Promotion - Campeonato de Portugal (Second stage) Sao Joao Ver 2 1 1 0 3 2 1 4
5. Promotion - Campeonato de Portugal (Second stage) Anadia 2 1 1 0 2 1 1 4
6. Beira Mar 2 1 0 1 2 2 0 3
7. Valadares Gaia 2 1 0 1 2 3 -1 3
8. Castro Daire 2 1 0 1 2 4 -2 3
9. Relegation Vila Cortez 2 1 0 1 2 6 -4 3
10. Relegation Lusitano FCV 2 0 0 2 2 4 -2 0
11. Relegation SC Espinho 2 0 0 2 1 3 -2 0
12. Relegation Agueda 2 0 0 2 1 4 -3 0
Group E
1. Promotion - Campeonato de Portugal (Promotion Group) Vitoria Sernache 2 2 0 0 10 1 9 6
2. Promotion - Campeonato de Portugal (Second stage) Sertanense 2 1 1 0 4 2 2 4
3. Promotion - Campeonato de Portugal (Second stage) SB Castelo Branco 2 1 1 0 1 0 1 4
4. Promotion - Campeonato de Portugal (Second stage) Condeixa 2 1 1 0 1 0 1 4
5. Promotion - Campeonato de Portugal (Second stage) Oleiros 2 1 0 1 5 1 4 3
6. Marinhense 2 1 0 1 3 1 2 3
7. Carapinheirense 1 1 0 0 1 0 1 3
8. Mortagua 2 0 2 0 1 1 0 2
9. Relegation Alcains 2 0 1 1 0 5 -5 1
10. Relegation Leiria 1 0 0 1 0 1 -1 0
11. Relegation Oliveira Hospital 2 0 0 2 1 6 -5 0
12. Relegation GRAP 2 0 0 2 1 10 -9 0
Group F
1. Promotion - Campeonato de Portugal (Promotion Group) Caldas 2 2 0 0 4 0 4 6
2. Promotion - Campeonato de Portugal (Second stage) Torreense 1 1 0 0 4 0 4 3
3. Promotion - Campeonato de Portugal (Second stage) Sacavenense 1 1 0 0 3 0 3 3
4. Promotion - Campeonato de Portugal (Second stage) Uniao Almeirim 1 1 0 0 3 2 1 3
5. Promotion - Campeonato de Portugal (Second stage) Alverca 1 1 0 0 1 0 1 3
6. Pero Pinheiro 2 1 0 1 1 3 -2 3
7. Loures 0 0 0 0 0 0 0 0
8. Santarem 0 0 0 0 0 0 0 0
9. Relegation 1º Dezembro 1 0 0 1 2 3 -1 0
10. Relegation Lourinhanense 1 0 0 1 0 1 -1 0
11. Relegation Sintrense 2 0 0 2 0 2 -2 0
12. Relegation Fatima 2 0 0 2 0 7 -7 0
Group G
1. Promotion - Campeonato de Portugal (Promotion Group) Estrela 2 2 0 0 5 1 4 6
2. Promotion - Campeonato de Portugal (Second stage) Sporting B 2 2 0 0 3 0 3 6
3. Promotion - Campeonato de Portugal (Second stage) Fontinhas 2 1 0 1 3 2 1 3
4. Promotion - Campeonato de Portugal (Second stage) CD Rabo Peixe 1 1 0 0 2 1 1 3
5. Promotion - Campeonato de Portugal (Second stage) Real SC 2 1 0 1 3 3 0 3
6. Belenenses B 2 1 0 1 1 2 -1 3
7. Fabril do Barreiro 2 0 1 1 3 4 -1 1
8. Oriental 2 0 1 1 2 3 -1 1
9. Relegation Montijo 0 0 0 0 0 0 0 0
10. Relegation Oriental Dragon 1 0 0 1 0 1 -1 0
11. Relegation SC Praiense 1 0 0 1 0 2 -2 0
12. Relegation Sporting Ideal 1 0 0 1 0 3 -3 0
Group H
1. Promotion - Campeonato de Portugal (Promotion Group) Juv. Evora 1 1 0 0 3 1 2 3
2. Promotion - Campeonato de Portugal (Second stage) Amora 1 1 0 0 2 1 1 3
3. Promotion - Campeonato de Portugal (Second stage) Pinhalnovense 1 1 0 0 1 0 1 3
4. Promotion - Campeonato de Portugal (Second stage) Aljustrelense 2 1 0 1 2 3 -1 3
5. Promotion - Campeonato de Portugal (Second stage) Vitoria Setubal 0 0 0 0 0 0 0 0
6. Louletano 0 0 0 0 0 0 0 0
7. Esperanca de Lagos 0 0 0 0 0 0 0 0
8. Moura AC 0 0 0 0 0 0 0 0
9. Relegation Olhanense 1 0 0 1 1 2 -1 0
10. Relegation Lusitano GC 1 0 0 1 0 1 -1 0
11. Relegation Moncarapachense 1 0 0 1 0 1 -1 0