ผลการแข่งขัน

POLAND: Polish Cup Women
Quarter-finals
20/02 - 22:00 Olimpia Szczecin W 2 : 2 Bydgoszcz W
20/02 - 19:00 UKS SMS Lodz W 1 : 1 GKS Katowice W
20/02 - 18:00 Leczna W 1 : 1 Medyk Konin W
19/02 - 19:00 Tarnovia Tarnow W 0 : 6 Czarni Sosnowiec W
16/02 - 20:00 Bydgoszcz W 1 : 1 Olimpia Szczecin W
16/02 - 19:00 GKS Katowice W 0 : 3 UKS SMS Lodz W
15/02 - 19:00 Czarni Sosnowiec W 4 : 0 Tarnovia Tarnow W
15/02 - 18:00 Medyk Konin W 1 : 3 Leczna W
1/8-finals
30/11 - 19:30 Tarnovia Tarnow W 4 : 1 LUKS Sportowa Czworka Radom W
30/11 - 19:00 Medyk Konin W 2 : 0 Mitech Zywiec W
30/11 - 18:45 R. Rzeszow W 0 : 4 Czarni Sosnowiec W
30/11 - 18:00 Bydgoszcz W 1 : 0 Biedrzychowice W
30/11 - 17:00 Bielawa W 0 : 5 GKS Katowice W
30/11 - 17:00 UKS SMS Lodz II W 0 : 4 Leczna W
30/11 - 17:00 Walbrzych W 2 : 3 Olimpia Szczecin W
1/16-finals
23/11 - 22:00 Rekord Bielsko-Biala W 3 : 4 Walbrzych W
23/11 - 22:00 Skra W 1 : 6 R. Rzeszow W
23/11 - 21:00 Gol Czestochowa W 3 : 6 Biedrzychowice W
23/11 - 19:00 Kotwica Kolobrzeg W 3 : 5 Tarnovia Tarnow W
23/11 - 19:00 Pogon Zdunska Wola W 0 : 9 GKS Katowice W
23/11 - 19:00 Sroda W 1 : 8 Czarni Sosnowiec W
23/11 - 18:30 Bukowina Tatrzanska W 1 : 3 AZS Wroclaw W
23/11 - 18:30 Kolbuszowa Dolna W 1 : 7 Leczna W
23/11 - 18:00 Krobia W 3 : 5 Mitech Zywiec W
23/11 - 18:00 KSP Kielce W 0 : 10 UKS SMS Lodz W
23/11 - 18:00 ROW Rybnik W 1 : 2 Medyk Konin W
23/11 - 18:00 Wloclawek W 0 : 1 Bydgoszcz W
23/11 - 18:00 Zabki W 2 : 4 Olimpia Szczecin W
23/11 - 17:00 Tomaszow W 0 : 4 LUKS Sportowa Czworka Radom W
23/11 - 17:00 UKS SMS Lodz II W 1 : 0 UJ Krakow W

ตารางคะแนน

1/64-finals
1/32-finals
1/16-finals
1/8-finals
Quarter-finals
Semi-finals
Sianow W 1
Ostrovia W 2
ROW Rybnik W
Medyk Konin W
Krobia W 5
Luzino W 1
Gdansk W
Mitech Zywiec W
Wodzislaw Slaski W
UKS SMS Lodz II W
UJ Krakow W
Kolbuszowa Dolna W
Praga W
Leczna W
Warta Gorzow W 0
Bielawa W 5
Gorzno W
Olimpia Szczecin 2 W 0
Pogon Tczew W 8
Myslenice W
Loczki Wyszkow W 0
Pogon Zdunska Wola W 2
Medyk Konin 2 W
GKS Katowice W
KSP Kielce W 3
Widok Lublin W 1
Polonia Poznan W
UKS SMS Lodz W
AZS Wroclaw II W 3
Lubinska Czerniec W 0
Bukowina Tatrzanska W
AZS Wroclaw W
Marcus Gdynia W 1
Wloclawek W 3
KS Raszyn W
Bydgoszcz W
Podgorze Krakow W 2
Naprzod Sobolow W 3
Gol Czestochowa W
Biedrzychowice W
Leczna II W 0
Pradniczanka Krakow W 3
Walbrzych W
Zamlynie Radom W 3
Ekosport Bialystok W 1
Zabki W
Olimpia Szczecin W
Unia Opole W 0
Skra W 2
Nowa Huta W
R. Rzeszow II W 1
Trojka Staszowka W 2
R. Rzeszow W
Piastow W
Sroda W
Czarni Sosnowiec W
Olsztyn W 3
Tygrys Huta W 0
Kotwica Kolobrzeg W
KKP Olsztyn W
Tarnovia Tarnow W
Tomaszow W 4
Suwalki W 0
Daleszyce W
ROW Rybnik II W 1
Sleza Wroclaw W 2
LUKS Sportowa Czworka Radom W
Ostrovia W 2
ROW Rybnik W 8
Medyk Konin W
Krobia W 3
Gdansk W 2
Mitech Zywiec W
Wodzislaw Slaski W 3
UKS SMS Lodz II W 5
UJ Krakow W
Kolbuszowa Dolna W 9
Praga W 1
Leczna W
Bielawa W 3
Gorzno W 2
Pogon Tczew W 2
Myslenice W 3
Pogon Zdunska Wola W 1
Medyk Konin 2 W 0
GKS Katowice W
KSP Kielce W 4
Polonia Poznan W 0
UKS SMS Lodz W
AZS Wroclaw II W 1
Bukowina Tatrzanska W 8
AZS Wroclaw W
Wloclawek W 7
KS Raszyn W 1
Bydgoszcz W
Naprzod Sobolow W 0
Gol Czestochowa W 3
Biedrzychowice W
Pradniczanka Krakow W 1
Rekord Bielsko-Biala W 4
Walbrzych W
Zamlynie Radom W 1
Zabki W 3
Olimpia Szczecin W
Skra W 2
Nowa Huta W 0
Trojka Staszowka W 2
R. Rzeszow W 4
Piastow W 2
Sroda W 3
Czarni Sosnowiec W
Olsztyn W 2
Kotwica Kolobrzeg W 3
KKP Olsztyn W 2
Tarnovia Tarnow W 3
Tomaszow W 4
Daleszyce W 0
Sleza Wroclaw W 1
LUKS Sportowa Czworka Radom W 4
ROW Rybnik W 1
Medyk Konin W 2
Krobia W 3
Mitech Zywiec W 5
UKS SMS Lodz II W 1
UJ Krakow W 0
Kolbuszowa Dolna W 1
Leczna W 7
Bielawa W 2
Myslenice W 0
Pogon Zdunska Wola W 0
GKS Katowice W 9
KSP Kielce W 0
UKS SMS Lodz W 10
Bukowina Tatrzanska W 1
AZS Wroclaw W 3
Wloclawek W 0
Bydgoszcz W 1
Gol Czestochowa W 3
Biedrzychowice W 6
Rekord Bielsko-Biala W 3
Walbrzych W 4
Zabki W 2
Olimpia Szczecin W 4
Skra W 1
R. Rzeszow W 6
Sroda W 1
Czarni Sosnowiec W 8
Kotwica Kolobrzeg W 3
Tarnovia Tarnow W 5
Tomaszow W 0
LUKS Sportowa Czworka Radom W 4
Medyk Konin W 2
Mitech Zywiec W 0
UKS SMS Lodz II W 0
Leczna W 4
Bielawa W 0
GKS Katowice W 5
UKS SMS Lodz W 2
AZS Wroclaw W 1
Bydgoszcz W 1
Biedrzychowice W 0
Walbrzych W 2
Olimpia Szczecin W 3
R. Rzeszow W 0
Czarni Sosnowiec W 4
Tarnovia Tarnow W 4
LUKS Sportowa Czworka Radom W 1
Medyk Konin W 1 1
Leczna W 1 3
GKS Katowice W 1 0
UKS SMS Lodz W 1 3
Bydgoszcz W 2 1
Olimpia Szczecin W 2 1
Czarni Sosnowiec W 6 4
Tarnovia Tarnow W 0 0
Leczna W
UKS SMS Lodz W
Bydgoszcz W
Czarni Sosnowiec W