ผลการแข่งขัน

POLAND: III Liga - Group I
Round 1
09/08 - 22:00 Radomsko 1 : 4 Legia II
09/08 - 21:00 W. Mazowieckie 2 : 0 Huragan Morag
09/08 - 16:15 Pelikan 1 : 1 Bron Radom
08/08 - 22:00 Blonianka Blonie 3 : 2 Ursus Warszawa
08/08 - 21:00 KS Kutno 2 : 1 Polonia Warszawa
08/08 - 21:00 Swit 5 : 1 Concordia Elblag
08/08 - 21:00 Zambrow 2 : 0 Skierniewice
08/08 - 19:00 Wikielec 5 : 1 Wasilkow
08/08 - 17:00 Jagiellonia II 1 : 3 Biala Piska

โปรแกรมการแข่งขัน

POLAND: III Liga - Group I
Round 2
15/08 - 21:00 KS Kutno VS Zambrow
15/08 - 22:00 Biala Piska VS T. Mazowiecki
15/08 - 22:00 Bron Radom VS Blonianka Blonie
15/08 - 22:00 Huragan Morag VS Radomsko
15/08 - 22:00 Skierniewice VS W. Mazowieckie
15/08 - 22:00 Sokol Aleksandrow L. VS Wikielec
15/08 - 22:00 Ursus Warszawa VS Grodzisk M.
15/08 - 22:00 Wasilkow VS Pelikan
16/08 - 00:00 Polonia Warszawa VS Concordia Elblag
16/08 - 16:00 Legia II VS Jagiellonia II
16/08 - 22:00 Legionowo VS Swit
Round 3
22/08 - 17:00 Blonianka Blonie VS Wasilkow
22/08 - 19:00 Wikielec VS Biala Piska
22/08 - 20:00 Jagiellonia II VS Huragan Morag
22/08 - 21:00 Swit VS Ursus Warszawa
22/08 - 21:00 Zambrow VS Polonia Warszawa
22/08 - 22:00 Concordia Elblag VS Legionowo

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Division 2 Swit 1 1 0 0 5 1 4 3
2. Wikielec 1 1 0 0 5 1 4 3
3. Legia II 1 1 0 0 4 1 3 3
4. Biala Piska 1 1 0 0 3 1 2 3
5. W. Mazowieckie 1 1 0 0 2 0 2 3
6. Zambrow 1 1 0 0 2 0 2 3
7. Blonianka Blonie 1 1 0 0 3 2 1 3
8. KS Kutno 1 1 0 0 2 1 1 3
9. Pelikan 1 0 1 0 1 1 0 1
10. Bron Radom 1 0 1 0 1 1 0 1
11. Sokol Aleksandrow L. 0 0 0 0 0 0 0 0
12. Grodzisk M. 0 0 0 0 0 0 0 0
13. Legionowo 0 0 0 0 0 0 0 0
14. T. Mazowiecki 0 0 0 0 0 0 0 0
15. Ursus Warszawa 1 0 0 1 2 3 -1 0
16. Polonia Warszawa 1 0 0 1 1 2 -1 0
17. Jagiellonia II 1 0 0 1 1 3 -2 0
18. Huragan Morag 1 0 0 1 0 2 -2 0
19. Skierniewice 1 0 0 1 0 2 -2 0
20. Radomsko 1 0 0 1 1 4 -3 0
21. Concordia Elblag 1 0 0 1 1 5 -4 0
22. Wasilkow 1 0 0 1 1 5 -4 0

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Jarczak D. Blonianka Blonie 2 0
1. Kaminski P. Ursus Warszawa 2 0
1. Warchol D. Legia II 2 0
1. Wasniowski K. Swit 2 0
5. Bartkowski M. Wikielec 1 0
5. Brokowski P. W. Mazowieckie 1 0
5. Danowski B. Concordia Elblag 1 0
5. Drewnowski M. Swit 1 0
5. Famulak M. Biala Piska 1 0
5. Furman M. Biala Piska 1 0
5. Gielazyn B. Biala Piska 1 0
5. Gregorowicz M. Blonianka Blonie 1 0
5. Grochowski M. W. Mazowieckie 1 0
5. Jagiela S. Bron Radom 1 0
5. Jajkowski M. Wikielec 1 0
5. Kacperek P. Wikielec 1 0
5. Kventsar M. Radomsko 1 0
5. Lakomy L. Legia II 1 0
5. Maciejewski R. Swit 1 0
5. Makal G. Wasilkow 1 0
5. Marcioch A. KS Kutno 1 0
5. Mosor A. Legia II 1 0
5. Piatek L. Polonia Warszawa 1 0
5. Piekarski P. Pelikan 1 0
5. Rokosz K. KS Kutno 1 0
5. Shibata S. Zambrow 1 0
5. Suchocki L. Wikielec 1 0
5. Tkaczyk J. Swit 1 0
5. Twarowski M. Jagiellonia II 1 0
5. Waclawski T. Wikielec 1 0
5. Zalewski K. Zambrow 1 0
1. Famulak M. Biala Piska 1 0