ผลการแข่งขัน

NORWAY: Division 2 - Group 1
Round 7
23/05 - 20:00 Odd 2 1 : 1 Sotra
22/05 - 22:00 Strommen 4 : 0 Notodden
22/05 - 20:00 Arendal 4 : 0 Oygarden
22/05 - 20:00 Flekkeroy 0 : 2 Moss
22/05 - 20:00 Staal Jorpeland 6 : 2 V. Haugesund
22/05 - 19:30 Egersund 5 : 2 Ullern
21/05 - 21:00 Orn 3 : 1 Halden
Round 6
14/05 - 21:00 Notodden 2 : 0 Arendal
14/05 - 21:00 Sotra 4 : 1 Staal Jorpeland
14/05 - 20:00 Ullern 1 : 1 Flekkeroy
14/05 - 20:00 V. Haugesund 1 : 2 Egersund
14/05 - 19:00 Halden 1 : 2 Strommen
14/05 - 19:00 Oygarden 2 : 1 Odd 2
Round 5
08/05 - 21:00 Arendal 3 : 1 Sotra
08/05 - 19:00 Odd 2 3 : 2 Staal Jorpeland

โปรแกรมการแข่งขัน

NORWAY: Division 2 - Group 1
Round 8
28/05 - 18:00 Oygarden VS Orn
28/05 - 18:00 Sotra VS Egersund
28/05 - 19:00 Halden VS Staal Jorpeland
28/05 - 20:00 Ullern VS Arendal
28/05 - 21:00 Moss VS Strommen
28/05 - 21:00 Notodden VS Flekkeroy
30/05 - 21:00 V. Haugesund VS Odd 2
Round 9
04/06 - 19:00 Staal Jorpeland VS Ullern
06/06 - 19:00 Egersund VS Notodden
06/06 - 20:00 Halden VS Sotra
06/06 - 21:00 Flekkeroy VS Oygarden
06/06 - 21:00 Odd 2 VS Moss
06/06 - 21:00 Orn VS Strommen
Round 10
11/06 - 20:00 Strommen VS Flekkeroy
11/06 - 20:00 V. Haugesund VS Sotra
11/06 - 21:00 Orn VS Odd 2
11/06 - 21:00 Ullern VS Halden

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - OBOS-ligaen Moss 7 7 0 0 15 4 11 21
2. Promotion - OBOS-ligaen (Promotion) Strommen 7 5 0 2 13 8 5 15
3. Arendal 7 4 2 1 16 8 8 14
4. Egersund 7 3 3 1 15 10 5 12
5. Flekkeroy 7 3 2 2 9 10 -1 11
6. Oygarden 7 3 1 3 10 11 -1 10
7. Odd 2 6 3 0 3 14 11 3 9
8. Sotra 6 2 2 2 10 9 1 8
9. Orn 7 2 2 3 6 7 -1 8
10. Ullern 7 2 1 4 8 14 -6 7
11. Halden 7 2 0 5 9 11 -2 6
12. Relegation V. Haugesund 7 2 0 5 9 16 -7 6
13. Relegation Staal Jorpeland 7 1 2 4 13 17 -4 5
14. Relegation Notodden 7 1 1 5 7 18 -11 4

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Kilen L. Sotra 7 0
1. Stensrud A. Odd 2 7 0
3. Kalabatama K. Moss 5 0
4. Alexandersson N. Moss 4 0
4. Ciach D. Staal Jorpeland 4 0
4. Hammershaug S. Egersund 4 0
4. Hellum A. Arendal 4 0
4. Ostensen E. Staal Jorpeland 4 0
9. Amer Y. Notodden 3 0
9. Aslaksrud J. Ullern 3 0
9. Cheng C. Strommen 3 0
9. Dunsby J. M. Egersund 3 0
9. Kiilerich S. Arendal 3 0
9. Lien K. Flekkeroy 3 0
9. Miljeteig R. V. Haugesund 3 0
9. Rimestad F. Oygarden 3 0
17. Ali S. Strommen 2 0