ผลการแข่งขัน

NORTH MACEDONIA: 1. MFL
Round 8
26/09 - 23:00 Akademija Pandev 1 : 3 Shkupi
26/09 - 20:00 Borec 0 : 2 FK Skopje
26/09 - 20:00 Rabotnicki 1 : 1 Pelister
26/09 - 20:00 Renova 5 : 2 Bregalnica Stip
26/09 - 20:00 Struga 1 : 1 Shkendija
26/09 - 20:00 Tikves 3 : 0 Makedonija GP
Round 7
19/09 - 20:00 FK Skopje 0 : 2 Shkendija
19/09 - 20:00 Makedonija GP 0 : 2 Rabotnicki
19/09 - 20:00 Pelister 0 : 0 Akademija Pandev
19/09 - 20:00 Renova 1 : 0 Struga
19/09 - 20:00 Shkupi 3 : 0 Borec
Round 6
12/09 - 21:00 Akademija Pandev 4 : 1 Makedonija GP
12/09 - 21:00 Borec 2 : 1 Pelister
12/09 - 21:00 Rabotnicki 2 : 0 Bregalnica Stip
12/09 - 21:00 Struga 1 : 0 FK Skopje
12/09 - 21:00 Tikves 0 : 2 Renova

โปรแกรมการแข่งขัน

NORTH MACEDONIA: 1. MFL
Round 9
02/10 - 20:00 Bregalnica Stip VS Struga
02/10 - 20:00 FK Skopje VS Akademija Pandev
02/10 - 20:00 Makedonija GP VS Renova
02/10 - 20:00 Pelister VS Tikves
02/10 - 20:00 Shkendija VS Borec
03/10 - 20:00 Shkupi VS Rabotnicki
Round 10
17/10 - 19:00 Bregalnica Stip VS Makedonija GP
17/10 - 19:00 Rabotnicki VS FK Skopje
17/10 - 19:00 Renova VS Pelister
17/10 - 19:00 Struga VS Borec
17/10 - 19:00 Tikves VS Shkupi
Round 11
24/10 - 19:00 FK Skopje VS Tikves
24/10 - 19:00 Makedonija GP VS Struga
24/10 - 19:00 Pelister VS Bregalnica Stip
24/10 - 19:00 Shkendija VS Rabotnicki
24/10 - 19:00 Shkupi VS Renova

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Champions League (Qualification) Shkupi 8 5 2 1 16 6 10 17
2. Promotion - Europa Conference League (Qualification) Renova 8 5 2 1 15 7 8 17
3. Promotion - Europa Conference League (Qualification) Rabotnicki 8 4 3 1 9 5 4 15
4. Akademija Pandev 8 4 2 2 14 9 5 14
5. Struga 8 3 4 1 9 6 3 13
6. Shkendija 8 2 5 1 13 8 5 11
7. Bregalnica Stip 8 2 4 2 11 13 -2 10
8. Makedonija GP 8 3 0 5 10 18 -8 9
9. 1. MFL (Relegation) FK Skopje 8 2 2 4 6 13 -7 8
10. 1. MFL (Relegation) Borec 8 2 1 5 7 14 -7 7
11. Relegation - 2. MFL Tikves 8 1 2 5 6 11 -5 5
12. Relegation - 2. MFL Pelister 8 0 3 5 4 10 -6 3

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Mirchevski M. Akademija Pandev 8 0
2. Selmani R. Renova 7 0
3. Adem E. Makedonija GP 5 0
4. Altiparmakovski M. Bregalnica Stip 4 0
4. Doriev L. Shkendija 4 0
4. Skenderi E. Struga 4 0
4. Trajkoski L. Borec 4 0
8. Alvarez F. Shkupi 3 0
8. Bosancic N. Struga 3 0
8. Jusufi F. Renova 3 0
8. Kirovski H. FK Skopje 3 0
8. Ristevski A. Rabotnicki 3 0
8. Stankovski L. Rabotnicki 3 0
14. Adetunji S. Shkupi 2 0