ผลการแข่งขัน

NORTH & CENTRAL AMERICA: CONCACAF Champions League
1/8-finals
16/04 - 09:00 Monterrey (Mex) 3 : 1 Atletico Pantoja (Dom)
16/04 - 07:00 โคลัมบัส ครูว์ (Usa) 1 : 0 Esteli (Nic)
15/04 - 07:00 Club America (Mex) 0 : 1 Olimpia (Hon)
15/04 - 07:00 Philadelphia Union (Usa) 4 : 0 Saprissa (Cos)
15/04 - 05:00 โตรอนโต้ เอฟซี (Can) 2 : 1 Club Leon (Mex)
14/04 - 09:30 Cruz Azul (Mex) 8 : 0 Arcahaie (Hai)
14/04 - 07:00 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ (Usa) 5 : 0 Marathon (Hon)
14/04 - 05:00 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด (Usa) 1 : 0 Alajuelense (Cos)
09/04 - 09:00 Atletico Pantoja (Dom) 0 : 3 Monterrey (Mex)
09/04 - 07:00 Esteli (Nic) 0 : 4 โคลัมบัส ครูว์ (Usa)
08/04 - 09:00 Olimpia (Hon) 1 : 2 Club America (Mex)
08/04 - 07:00 Club Leon (Mex) 1 : 1 โตรอนโต้ เอฟซี (Can)
08/04 - 05:00 Saprissa (Cos) 0 : 1 Philadelphia Union (Usa)
07/04 - 09:00 Arcahaie (Hai) 0 : 0 Cruz Azul (Mex)
07/04 - 07:00 Alajuelense (Cos) 0 : 1 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด (Usa)
07/04 - 05:00 Marathon (Hon) 2 : 2 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ (Usa)

โปรแกรมการแข่งขัน

NORTH & CENTRAL AMERICA: CONCACAF Champions League
Quarter-finals
29/04 - 03:00 Club America (Mex) VS พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ (Usa)
29/04 - 03:00 Cruz Azul (Mex) VS โตรอนโต้ เอฟซี (Can)
29/04 - 03:00 Monterrey (Mex) VS โคลัมบัส ครูว์ (Usa)
29/04 - 03:00 Philadelphia Union (Usa) VS แอตแลนต้า ยูไนเต็ด (Usa)
06/05 - 03:00 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด (Usa) VS Philadelphia Union (Usa)
06/05 - 03:00 โคลัมบัส ครูว์ (Usa) VS Monterrey (Mex)
06/05 - 03:00 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ (Usa) VS Club America (Mex)
06/05 - 03:00 โตรอนโต้ เอฟซี (Can) VS Cruz Azul (Mex)

ตารางคะแนน

1/8-finals
Quarter-finals
Semi-finals
Final
Cruz Azul 8 0
Arcahaie 0 0
Club Leon 1 1
โตรอนโต้ เอฟซี 2 1
Monterrey 3 3
Atletico Pantoja 1 0
โคลัมบัส ครูว์ 1 4
Esteli 0 0
Philadelphia Union 4 1
Saprissa 0 0
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 1 1
Alajuelense 0 0
Club America 0 2
Olimpia 1 1
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ 5 2
Marathon 0 2
Cruz Azul
โตรอนโต้ เอฟซี
Monterrey
โคลัมบัส ครูว์
Philadelphia Union
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
Club America
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Chara Y. พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ 3 0
2. Monteiro J. Philadelphia Union 2 2
3. Janssen V. Monterrey 2 1
3. Montoya W. Cruz Azul 2 1
5. Navarro F. Club Leon 2 0
5. Przybylko K. Philadelphia Union 2 0
5. Zardes G. โคลัมบัส ครูว์ 2 0
8. Alvarado J. Monterrey 1 1
8. Arboleda J. Olimpia 1 1
8. Barco E. แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 1 1
8. Hernandez E. Cruz Azul 1 1
8. Valeri D. พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ 1 1
13. Angulo B. Cruz Azul 1 0