Super Liga
ผลการแข่งขัน
MOLDOVA: Super Liga - Championship Group | |||
Round 2 | |||
17/03 - 20:00 | Balti | 1 : 0 | Milsami |
MOLDOVA: Super Liga - Relegation Group | |||
Round 2 | |||
17/03 - 19:00 | Floresti | 3 : 0 | Drochia |
MOLDOVA: Super Liga - Championship Group | |||
Round 2 | |||
16/03 - 21:00 | เชอร์ริฟ ติราสโพล | 1 : 1 | Petrocub |
MOLDOVA: Super Liga - Relegation Group | |||
Round 2 | |||
16/03 - 20:00 | Saxan Gagauz Yeri | 0 : 3 | Univer-Oguzsport |
MOLDOVA: Super Liga - Championship Group | |||
Round 2 | |||
16/03 - 19:00 | Dacia Buiucani | 0 : 2 | Zimbru Chisinau |
MOLDOVA: Super Liga - Relegation Group | |||
Round 2 | |||
15/03 - 20:00 | Bardar | 4 : 1 | Sparta Selemet |
MOLDOVA: Super Liga - Championship Group | |||
Round 1 | |||
10/03 - 20:00 | Milsami | 0 : 0 | Zimbru Chisinau |
MOLDOVA: Super Liga - Relegation Group | |||
Round 1 | |||
10/03 - 19:00 | Floresti | 4 : 0 | Bardar |
MOLDOVA: Super Liga - Championship Group | |||
Round 1 | |||
09/03 - 21:00 | Petrocub | 5 : 0 | Balti |
09/03 - 19:00 | เชอร์ริฟ ติราสโพล | 1 : 1 | Dacia Buiucani |
MOLDOVA: Super Liga - Relegation Group | |||
Round 1 | |||
08/03 - 19:00 | Drochia | 0 : 2 | Saxan Gagauz Yeri |
08/03 - 19:00 | Univer-Oguzsport | 1 : 1 | Sparta Selemet |
MOLDOVA: Super Liga | |||
Round 14 | |||
03/12 - 18:00 | Balti | 3 : 1 | เชอร์ริฟ ติราสโพล |
03/12 - 18:00 | Floresti | 1 : 0 | Milsami |
03/12 - 18:00 | Sparta Selemet | 0 : 7 | Petrocub |
03/12 - 18:00 | Zimbru Chisinau | 1 : 2 | Dacia Buiucani |
โปรแกรมการแข่งขัน
MOLDOVA: Super Liga - Relegation Group | |||
Round 3 | |||
29/03 - 20:00 | Sparta Selemet | VS | Saxan Gagauz Yeri |
30/03 - 20:00 | Drochia | VS | Bardar |
30/03 - 20:00 | Univer-Oguzsport | VS | Floresti |
MOLDOVA: Super Liga - Championship Group | |||
Round 3 | |||
30/03 - 22:00 | Zimbru Chisinau | VS | Balti |
31/03 - 20:00 | Petrocub | VS | Dacia Buiucani |
31/03 - 22:00 | Milsami | VS | เชอร์ริฟ ติราสโพล |
MOLDOVA: Super Liga - Relegation Group | |||
Round 4 | |||
06/04 - 20:00 | Bardar | VS | Saxan Gagauz Yeri |
06/04 - 20:00 | Drochia | VS | Univer-Oguzsport |
06/04 - 20:00 | Floresti | VS | Sparta Selemet |
MOLDOVA: Super Liga - Championship Group | |||
Round 4 | |||
06/04 - 22:00 | Petrocub | VS | Milsami |
07/04 - 20:00 | Dacia Buiucani | VS | Balti |
07/04 - 22:00 | เชอร์ริฟ ติราสโพล | VS | Zimbru Chisinau |
MOLDOVA: Super Liga - Relegation Group | |||
Round 5 | |||
12/04 - 20:00 | Univer-Oguzsport | VS | Bardar |
MOLDOVA: Super Liga - Championship Group | |||
Round 5 | |||
13/04 - 19:00 | Dacia Buiucani | VS | Milsami |
MOLDOVA: Super Liga - Relegation Group | |||
Round 5 | |||
13/04 - 20:00 | Saxan Gagauz Yeri | VS | Floresti |
13/04 - 20:00 | Sparta Selemet | VS | Drochia |
MOLDOVA: Super Liga - Championship Group | |||
Round 5 | |||
13/04 - 22:00 | เชอร์ริฟ ติราสโพล | VS | Balti |
ตารางคะแนน
No. | Name | MP | W | D | L | G+ | G- | GD | PTS | Form |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1. | Floresti | 2 | 2 | 0 | 0 | 7 | 0 | 7 | 6 | |
2. Super Liga (Relegation - Play Offs: Quarter-finals) | Univer-Oguzsport | 2 | 1 | 1 | 0 | 4 | 1 | 3 | 4 | |
3. Super Liga (Relegation - Play Offs: Quarter-finals) | Bardar | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 5 | -1 | 3 | |
4. Super Liga (Relegation - Play Offs: Quarter-finals) | Saxan Gagauz Yeri | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 3 | -1 | 3 | |
5. Super Liga (Relegation - Play Offs: Quarter-finals) | Sparta Selemet | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 5 | -3 | 1 |
ดาวซัลโวล์
No. | Player | Team | Goals | Assists |
---|---|---|---|---|
1. | Ginsari R. | Milsami | 8 | 0 |
1. | Talal A. | เชอร์ริฟ ติราสโพล | 8 | 0 |
3. | Henrique L. | เชอร์ริฟ ติราสโพล | 7 | 0 |
3. | Solodovnicov N. | Floresti | 7 | 0 |
5. | Ambros V. | Petrocub | 5 | 0 |
5. | da Silva A. | Balti | 5 | 0 |
5. | Ankeye D. | เชอร์ริฟ ติราสโพล | 5 | 0 |
5. | Clescenco N. | Petrocub | 5 | 0 |
5. | Molochko S. | Balti | 5 | 0 |
5. | Neagu P. | Balti | 5 | 0 |
5. | Platica M. | Petrocub | 5 | 0 |
12. | Alaribe E. | Zimbru Chisinau | 4 | 0 |