ผลการแข่งขัน

MOLDOVA: Moldovan Cup
1/16-finals
14/09 - 20:00 Cruiz Plus 1 : 4 FCM Ungheni
14/09 - 20:00 Inter Soroca 0 : 1 Bardar
14/09 - 20:00 Maiak Chirsova 2 : 4 Cahul
14/09 - 20:00 Ocnita 0 : 4 Drochia
14/09 - 20:00 Olimpia 1 : 3 Singerei
14/09 - 20:00 Real Succes 1 : 8 Olimp Comrat
14/09 - 20:00 Saxan Gagauz Yeri 3 : 2 Trestieni
14/09 - 20:00 Spartanni 2 : 0 CSCA Buiucani
1/32-finals
24/08 - 21:00 Codru Calarasi 2 : 3 FCM Ungheni
24/08 - 21:00 Congaz 0 : 6 Olimp Comrat
24/08 - 21:00 Cricova 1 : 2 CSCA Buiucani
24/08 - 21:00 Cruiz Plus 1 : 0 Iskra Ribnita
24/08 - 21:00 Maiak Chirsova 5 : 0 Socol Copceac
24/08 - 21:00 Ocnita 4 : 1 Edinet
24/08 - 21:00 Olimpia 2 : 1 Granicerul
24/08 - 21:00 Pepeni 1 : 6 Bardar
24/08 - 21:00 Riscani 0 : 5 Drochia
24/08 - 21:00 Saxan Gagauz Yeri 4 : 2 Sucleia
24/08 - 21:00 Singerei 3 : 0 Falesti
24/08 - 21:00 Slobozia 2 : 3 Cahul
24/08 - 21:00 Stauceni 1 : 3 Real Succes
24/08 - 21:00 Vasieni 0 : 3 Spartanni
24/08 - 21:00 Visoca 0 : 3 Inter Soroca

โปรแกรมการแข่งขัน

MOLDOVA: Moldovan Cup
1/8-finals
26/10 - 17:00 Petrocub VS Olimp Comrat
26/10 - 17:00 Sf.Gheorghe VS Bardar
26/10 - 17:00 Spartanni VS Dinamo-Auto
26/10 - 19:00 Balti VS Cahul
27/10 - 17:00 Drochia VS Zimbru Chisinau
27/10 - 17:00 Floresti VS Singerei
27/10 - 19:00 Milsami VS FCM Ungheni
27/10 - 19:00 เชอร์ริฟ ติราสโพล VS Saxan Gagauz Yeri

ตารางคะแนน

1/32-finals
1/16-finals
1/8-finals
Floresti
Singerei 3
Falesti 0
Olimpia 2
Granicerul 1
Sf.Gheorghe
Pepeni 1
Bardar 6
Visoca 0
Inter Soroca 3
Milsami
Cruiz Plus 1
Iskra Ribnita 0
Codru Calarasi 2
FCM Ungheni 3
Ocnita 4
Edinet 1
Riscani 0
Drochia 5
Zimbru Chisinau
Petrocub
Congaz 0
Olimp Comrat 6
Stauceni 1
Real Succes 3
เชอร์ริฟ ติราสโพล
Cimislia 0
Trestieni 1
Saxan Gagauz Yeri 4
Sucleia 2
Balti
Slobozia 2
Cahul 3
Maiak Chirsova 5
Socol Copceac 0
Cricova 1
CSCA Buiucani 2
Vasieni 0
Spartanni 3
Dinamo-Auto
Floresti
Singerei 3
Olimpia 1
Sf.Gheorghe
Bardar 1
Inter Soroca 0
Milsami
Cruiz Plus 1
FCM Ungheni 4
Ocnita 0
Drochia 4
Zimbru Chisinau
Petrocub
Olimp Comrat 8
Real Succes 1
เชอร์ริฟ ติราสโพล
Trestieni 2
Saxan Gagauz Yeri 3
Balti
Cahul 4
Maiak Chirsova 2
CSCA Buiucani 0
Spartanni 2
Dinamo-Auto
Floresti
Singerei
Sf.Gheorghe
Bardar
Milsami
FCM Ungheni
Drochia
Zimbru Chisinau
Petrocub
Olimp Comrat
เชอร์ริฟ ติราสโพล
Saxan Gagauz Yeri
Balti
Cahul
Spartanni
Dinamo-Auto