ผลการแข่งขัน

MOLDOVA: Divizia Nationala
Round 8
04/08 - 22:00 Codru Lozova 0 : 1 Speranta Nisporeni
Round 7
02/08 - 00:30 Petrocub 1 : 0 Sfintul
01/08 - 22:00 Floresti 0 : 1 เชอร์ริฟ ติราสโพล
01/08 - 00:30 Milsami 3 : 1 Codru Lozova
31/07 - 22:00 CSCA Buiucani 0 : 3 Speranta Nisporeni
Round 6
27/07 - 22:00 Sfintul 2 : 0 Floresti
27/07 - 00:30 เชอร์ริฟ ติราสโพล 6 : 0 Dinamo-Auto
26/07 - 00:30 Speranta Nisporeni 1 : 4 Petrocub
25/07 - 22:00 CSCA Buiucani 4 : 0 Codru Lozova
Round 5
23/07 - 22:00 Dinamo-Auto 0 : 1 Sfintul

โปรแกรมการแข่งขัน

MOLDOVA: Divizia Nationala
Round 8
05/08 - 22:00 Milsami VS Dinamo-Auto
06/08 - 00:30 เชอร์ริฟ ติราสโพล VS Petrocub
06/08 - 22:00 Sfintul VS CSCA Buiucani
07/08 - 00:30 Zimbru Chisinau VS Floresti
Round 9
15/08 - 22:00 CSCA Buiucani VS เชอร์ริฟ ติราสโพล
16/08 - 00:30 Petrocub VS Zimbru Chisinau
16/08 - 22:00 Floresti VS Milsami
17/08 - 00:30 Speranta Nisporeni VS Sfintul
Round 10
22/08 - 00:30 Speranta Nisporeni VS เชอร์ริฟ ติราสโพล
22/08 - 22:00 CSCA Buiucani VS Zimbru Chisinau
23/08 - 00:30 Petrocub VS Milsami

ตารางคะแนน

No. Name MP W D L G+ G- GD PTS Form
1. Promotion - Champions League (Qualification) เชอร์ริฟ ติราสโพล 7 7 0 0 19 0 19 21
2. Promotion - Europa League (Qualification) Petrocub 7 6 1 0 21 2 19 19
3. Promotion - Europa League (Qualification) Sfintul 7 5 0 2 14 5 9 15
4. Milsami 7 3 2 2 8 5 3 11
5. Dinamo-Auto 7 3 1 3 8 13 -5 10
6. CSCA Buiucani 7 3 1 3 7 6 1 10
7. Zimbru Chisinau 7 1 2 4 7 11 -4 5
8. Speranta Nisporeni 7 1 2 4 8 14 -6 5
9. Floresti 7 1 1 5 3 13 -10 4
10. Relegation Codru Lozova 7 0 0 7 3 29 -26 0

ดาวซัลโวล์

No. Player Team Goals Assists
1. Ambros V. Petrocub 7 0
2. Abang A. เชอร์ริฟ ติราสโพล 5 0
2. Castaneda F. เชอร์ริฟ ติราสโพล 5 0
2. Platica S. Petrocub 5 0
5. Suvorov A. Sfintul 4 0
6. Mihaliov M. Dinamo-Auto 3 0
6. Nazar S. Milsami 3 0
6. Stina V. Sfintul 3 0
6. Volkov R. Sfintul 3 0
10. Bliznichenko A. เชอร์ริฟ ติราสโพล 2 0
10. Cemirtan V. Zimbru Chisinau 2 0
10. Cotogoi C. CSCA Buiucani 2 0
10. Cricimari V. CSCA Buiucani 2 0
10. Damascan I. Petrocub 2 0
10. Dedov A. Milsami 2 0
10. Demian D. CSCA Buiucani 2 0
10. Dragan I. Milsami 2 0
10. Parra W. เชอร์ริฟ ติราสโพล 2 0
10. Taras D. Petrocub 2 0
10. Wilson P. เชอร์ริฟ ติราสโพล 2 0
10. Yakovlev A. Speranta Nisporeni 2 0
10. Yermachenko O. Speranta Nisporeni 2 0
23. Bejan A. Petrocub 1 0